เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 04:21:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 1ปีของคุณ?????มีอะไรบ้าง  (อ่าน 10033 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 04:35:05 PM »

ได้มาวันนี้เลยหรือเจ้าค่ะ...ยินดีด้วยเจ้าคะ Cheesy
ครับผม เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ยง่วงนอนครับ เมื่อคืน นอนไม่หลับเลยตื่นตลอดเวลา  นับเวลารวมแล้วประมาณ 3 ชั่วโมงเอง ใครเป็นเหมือนผมบ้าง ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 05:02:39 PM »

ปีนี้สมหวัง M1ตอนกลางปี  ต่อมาปลายปีได้ รูเกอร์ 10/22  หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก :VO
  Grin Grin Grin Grinวันนี้ ได้ Glock 19 สมใจอยาก  คืนนี้ได้นอนกอดเสียที หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอแสดงความยินดีด้วยครับที่ได้ G 19 สมใจอยากครับ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 05:03:02 PM »

--- หลุดมือเมาเซอร์ C96 ต่อด้าม ไปอย่างน่าเสียดาย
Grin ยังสนใจมั๊ยพี่ เดี๋ยวติดต่อให้ สภาพเก่าเก็บ Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 05:28:50 PM »

1 ปีที่ผ่านมา 

เกี่ยวกับปืนประทับใจสุด ๆ ก็คือ ได้ hk usp compact โดยทะเลาะกับนายทะเบียนเพื่อหาประสบการณ์ Cheesy และทีมงานภาคใต้รวมตัวกันเหนียวแน่นรักกันเหมือนพี่น้องและพร้อมจะช่วยเหลือ สพป. ตามแต่จะมอบหมาย Cheesy ไม่เกี่ยวกับปืนประทับใจสุด ๆ ก็คือ มีบ้านที่สงขลาเป็นของตนเอง Grin

ไม่ประทับใจ .... สอบบรรจุครูไม่ได้ เลยไม่ได้ไปอยู่ 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้  Cry

อนาคตคาดหวังจะได้แต่งงานมีเมียหลายคน เอ๊ย สักคน Grin

bobby
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 05:36:38 PM »

Grin ขอบ้างครับ

ปี 47 สมหวัง
- ได้โอน มาร์ลิน .22 คานเหวี่ยงสักที
- ได้ 870 หลังจากเล็งมานานมาก ฯลฯ

ปี 47 ยังไม่สมหวัง แต่จะพยายามในปีหน้าครับ
- พี่เสือปฏิเสธ หลวงพ่อทวด
- ออฟฟิชเชอร์ของพี่มะขิ่น ยังต้องหาของมากแลก

ปี 48 49 50 .... ด้วยกิเลสมาก - G26 / 357 ซิงเกิ้ลเอ็กชั่น / 357 คานเหวี่ยง / .223 คาร์ไบร์ / GI.45
- อยากได้รถโตโยต้า คราวน์รุ่นเก่า มาทำสีดำ ตัดหลังคา เป็นเปิดประทุน คงเทห์
- อยากได้อีกเพียบครับ แต่คงได้แต่ฝัน ไม่รู้จะมีปัญญาชื้อหรือเปล่า

แต่อยากได้ที่สุด อายุ วัฒนะ สุขขะ พละ ปฏิภาน จะได้เอาไว้หาปัจจัยเลี้ยงครอบครัวครับ
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #50 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 05:44:30 PM »

ปี 47 ยังไม่สมหวัง แต่จะพยายามในปีหน้าครับ
- พี่เสือปฏิเสธ หลวงพ่อทวด
- ออฟฟิชเชอร์ของพี่มะขิ่น ยังต้องหาของมากแลก

รู้สึกว่าของที่พี่ bobby อยากได้จะไม่ไกลเลยนะเจ้าค่ะ วนเวียนอยู่แถวๆ นี้เอง เยาะเย้ย

I am dying... -*-

prasart songpraser
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 06:43:25 PM »

ปีนี้ได้รถใหม่2คัน รถเก๋งกับ 4WD 4ประตู ส่วนปืนขอยากราคาแพงขึ้นเยอะพักไว้ก่อน
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #52 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 06:56:01 PM »

ปีนี้ได้รถใหม่2คัน รถเก๋งกับ 4WD 4ประตู ส่วนปืนขอยากราคาแพงขึ้นเยอะพักไว้ก่อน
เยาะเย้ย รถก็แพงขึ้น น้ำมันก็แพงขึ้นนะครับ เยาะเย้ย (แซว) เยาะเย้ย

aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #53 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 07:02:31 PM »

สุขสมหวังกันมากกว่าผิดหวัง เยาะเย้ยยินดีด้วยครับทุกท่าน  สำหรับผมสมหวังอีกอย่างคือ 
ตั๋วเครื่องบินไปกลับถึงแม้จะแพงแต่เมียยอมจ่ายให้ หลงรัก

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #54 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 07:18:17 PM »

สมหวังปี47...........ได้คิมเบอร์ ทาร์เก็ต 9 มม. มาครอบครอง หลงรัก

ผิดหวังปี47............คิดผิดไปนิดดันไปขอขนาด 9 มม.  ไม่งั้นคงได้ ทีมแมทช์มาครอบครอง Undecided

อนาคตปี48............เรมิงตัน870 น้ำลายหก....รูเกอร์ 10/22 น้ำลายหก.......ซีแซด 452 วามินท์ น้ำลายหก

ปีใหม่นี้ขอให้ชาว อวป มีความสุขสมหวังตลอดปี48 ครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #55 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 09:53:00 PM »

สมหวังปี47...........ได้คิมเบอร์ ทาร์เก็ต 9 มม. มาครอบครอง หลงรัก

ผิดหวังปี47............คิดผิดไปนิดดันไปขอขนาด 9 มม. ไม่งั้นคงได้ ทีมแมทช์มาครอบครอง Undecided

อนาคตปี48............เรมิงตัน870 น้ำลายหก....รูเกอร์ 10/22 น้ำลายหก.......ซีแซด 452 วามินท์ น้ำลายหก

ปีใหม่นี้ขอให้ชาว อวป มีความสุขสมหวังตลอดปี48 ครับ
แล้วไม่สน .45แล้วหรือครับ Grin Grin Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #56 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 09:59:57 PM »

ผิดหวังปี47............คิดผิดไปนิดดันไปขอขนาด 9 มม. ไม่งั้นคงได้ ทีมแมทช์มาครอบครอง Undecided

แล้วไม่สน .45แล้วหรือครับ Grin Grin Grin

ราคามันสูงครับ.45  เอาราคาเบาๆไปก่อนครับ น้ำลายหก น้ำลายหก   พี่ภูกามยาวไปลองกล็อกตัวใหม่หรือยังครับ น้ำลายหก น้ำลายหก       

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #57 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 10:06:02 PM »

ราคามันสูงครับ.45 เอาราคาเบาๆไปก่อนครับ น้ำลายหก น้ำลายหก พี่ภูกามยาวไปลองกล็อกตัวใหม่หรือยังครับ น้ำลายหก น้ำลายหก
เรียบร้อยครับ......................จากร้าน...........สนามราชนาวีครับ..................กลับบ้าน
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #58 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 11:43:05 PM »

สะใจ                        ได้รู้จักพี่ ๆ  น้อง ๆ  ที่รักปืนเพิ่มขึ้นอีกหลายคน   

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #59 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2004, 12:08:43 AM »

ผิดหวังปี47............คิดผิดไปนิดดันไปขอขนาด 9 มม.  ไม่งั้นคงได้ ทีมแมทช์มาครอบครอง Undecided

:Smiley ผมว่าท่านวรกฤษสับสนแหงๆเลยคับ...

ทั้งสมหวังและผิดหวังในสิ่งเดียวกัน...

เหมือนคนแต่งงานใหม่ๆเลยคับ... Grin
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์