เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 02:20:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 1ปีของคุณ?????มีอะไรบ้าง  (อ่าน 9987 ครั้ง)
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #75 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 10:54:15 AM »

Grin Grin Grin

ท่านตูรุส ครับ

ปืนมันดูดกันครับ แบบคุณเป็กซ์ว่าเอาไว้ไม่มีผิด ผมก็อยากได้เพิ่มอีกนะครับ แต่คงไม่มีปัญญา

เมื่อคืนไปนั่งคุยบ้านตาเกิ้น ลงความเห็นกันว่า รูเก้อร์ เวคาโร่ ซิงเกิ้ลเอ็คซั่น .357 น่าชื้อเป็นน่าเป็นเจ้าของมาก

แต่เห็นราคา และ ความลำบากในการขอ ป3 แล้วเหนื่อยครับ

ว่าแต่ว่า วันอาทิตย์นี้ว่างไปที่เดิมอีกหรือเปล่าครับ

คุณบ๊อบบี้ครับ...........วาเคโร่.357 ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

อืมมมมมมม..........เอามาเข้าคู่กับ คานเหวี่ยง พอดีเลย

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #76 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 11:14:38 AM »

คงต้องหาม้า.......และวัวสักฝูงด้วยครับ...ท่านพี่มะขิ่น.........อิ อิ

........................................................... ........................................................... ................

พี่ต้อมครับ.....ผมว่า.........เราริบ..สปริงฟิลด์....ไมโครคอมแพ็ก...ของบ๊อปบี้ด้วยดีกั่ว.....55
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 11:19:38 AM »

สวยดีครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #78 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 11:34:19 AM »

เอารูปมายั่วอีกแล้วนะครับ................คุณเจษ Grin

คงต้องหาม้า.......และวัวสักฝูงด้วยครับ...ท่านพี่มะขิ่น.........อิ อิ

........................................................... ........................................................... ................

พี่ต้อมครับ.....ผมว่า.........เราริบ..สปริงฟิลด์....ไมโครคอมแพ็ก...ของบ๊อปบี้ด้วยดีกั่ว.....55

ท่าทางท่านบ๊อบบี้ จะขยับขยายอยู่นา :Smiley :Smiley :Smiley

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #79 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 02:27:45 PM »

สำหรับผม สมหวัง ก็รู้จักพี่ๆ-เพื่อนๆ ที่น่ารักทุกคนในเวบครับ หลงรัก
               ผิดหวัง  สัมภาษงานรถไฟไม่ผ่านครับ Cry

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
bobby
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #80 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 02:55:56 PM »

Grin Grin Grin

ขอบคุณครับ พี่เจษ... สวยมากๆ เลย ราคาที่นั่นเท่าไรครับ

พี่มะขิ่นครับ
พอมีเวลาให้เก็บตังสักหลายเดือนนะครับ ต้องเริ่มอดออม ไปเข้าคู่กับคานเหวี่ยงของพี่ได้เลย

ท่านตูรุสครับ
ใจเย็นๆเอาไว้นะครับ... คิมเบอร์ตัวเก่ง สุดยอดอยู่แล้วนะครับ

เป็นเพราะตาเกิ้นแท้ๆ
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #81 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 03:06:27 PM »

สำหรับผม สมหวัง ก็รู้จักพี่ๆ-เพื่อนๆ ที่น่ารักทุกคนในเวบครับ หลงรัก
               ผิดหวัง  สัมภาษงานรถไฟไม่ผ่านครับ Cry

งานรถไฟ Railway Operator หรือว่า Contractor พวก Alstom, Bombardier, Siemens etc... ครับ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2004, 05:46:40 AM »

ประมาณ $390 ลองดูที่นี่ครับ http://www.impactguns.com/store/ruger_oldwest.html
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2004, 06:13:12 AM »

ฝรั่งจะใช้คำว่า We've got a lot to be Thankful for ? ในช่วงปลายปี ซึ่งสำหรับตัวผมเองก็มีหลายๆอย่างที่คิดว่าผมและครอบครัวยังโชคดีกว่าคนอื่น เรายังมีลมหายใจ ไม่เจ็บไข้ได้ป่วย ยังมีงานทำยังมีเงินใช้ ลูกเมียยังสุขสบายดี ซึ่งบางครอบครัวไม่แบบนั้น ผมเพิ่งเสียเพื่อนสนิทไป 2 คน คนนึงทำงานโดนสายไฟแรงสูง ช๊อคตายคาที อีกคนหัวใจวาย ครอบครัวเค้าต้องเสียพ่อและผัวไปอย่างไม่มีวันกลับ โรงงานแถวบ้านกำลังจะ Lay off คนงาน 300 คน เพื่อนที่ทำงานเพิ่งรู้ตัวว่าเป็นมะเร็ง หลังจากที่ได้รู้ได้เห็นว่าครอบครัวอื่นไม่โชคดีเหมือนครอบครัวเราทำให้รู้ว่าผมและครอบครัวมีอะไรหลายๆอย่าง to be Thankful for.
ปีใหม่นี้ผมและครอบครัวขอให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆและครอบครัวจงมีความสุขปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง  การงานมั่นคง สิ้นปีหน้าท่านและครอบครัวจะได้มีหลายอย่าง To be Thankful for เหมือนปีนี้ที่กำลังจะหมดไปครับ
Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 04, 2010, 09:18:19 AM โดย .40 S&W รักพ่อหลวงและพระเทพ. » บันทึกการเข้า
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #84 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2004, 06:28:42 AM »

...ฟังเพื่อนๆ สมหวังก็ดีใจครับ...ไม่มีอะไรที่ได้รับรู้ว่าเพื่อนมีความสุข เราก็สุขด้วย.. หลงรัก หลงรัก

...1 ขวบปีที่ผ่านมา และอีกหลายปีต่อไป สำหรับผม สุกๆ ดิบๆ  Grin แต่ก็ไม่หมดความพยายามที่เดินต่อไป พร้อมลมหายใจที่มีอยู่ ทำวันนี้ให้ดี ทำวันหน้าให้สำเร็จ หลงรักขอเป็นกำลังใจให้เพื่อนๆ ทุกคนครับ หลงรัก หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #85 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2004, 11:39:10 AM »

งานรถไฟ Railway Operator หรือว่า Contractor พวก Alstom, Bombardier, Siemens etc... ครับ
  เป็นของ Union Pacific น่ะครับ ตำแหน่ง คอนดัคเตอร์

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #86 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2004, 10:23:13 AM »

เป็นของ Union Pacific น่ะครับ ตำแหน่ง คอนดัคเตอร์

รับทราบครับผม

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์