เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 01:18:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นอกเรื่อง เรื่องของปีใหม่  (อ่าน 3595 ครั้ง)
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 02:56:19 PM »

ต้องระบุผู้รับหน่อยครับ
ถ้าให้เด็กๆ ก็คงต่างจากให้ "เด็ก"  น้ำลายหก

หาของที่ใช้ได้ทั้งปีครับ  ปฏิทิน ไง  โดนชก เยาะเย้ย เยาะเย้ย ตกใจ

ให้คนรักครับอาจารย์เป๊ก
คืออยากให้เขาประทับใจหน่ะครับ แต่ไม่รู้จะให้อะไร ส่วนเรื่องไปทานอาหารเย็นนี่คงเป็นเรื่องปกตินะครับเพราะผมคงพาไปอยู่แล้ว

....ชุดชั้นใน ลายลูกไม้เก๋ๆ....เวลาใส่แล้วดู Sexy น่ารัก ครับ....ลองดู....ไม่ลอง...ไม่รู้.... Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 03:22:29 PM »

สำหรับน้องโบว์ ให้เลือกว่าจะให้คนไหนบอก  ใส่การอ้างถึงคำพูด
หอมแก้มเขาซักทีแล้วบอกว่า "ขอบคุณนะครับที่เป็นแฟนผม"

พี่บุญทำให้ข้าน้อยลำบากใจอีกแล้วนะเจ้าค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่boonก๊าบ...บ..บ....
คราวหลังผมจะไม่เจ๊าะแจ๊ะกะน้องอีกแล้วคร้าบ.บ....บ.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 03:37:33 PM »

พี่boonก๊าบ...บ..บ....
คราวหลังผมจะไม่เจ๊าะแจ๊ะกะน้องอีกแล้วคร้าบ.บ....บ.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พยานเยอะนะเจ้าค่ะ เยาะเย้ย

I am dying... -*-

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 06:12:53 PM »

หอมแก้มเขาซักทีแล้วบอกว่า "ขอบคุณนะครับที่เป็นแฟนผม"
Tongue Tongue Tongue

ทำไมอะ

เยาะเย้ย นี่เลย ที่คิดว่าจะทำ ไม่ต้องลงทุน แต่ได้ใจแน่ ๆ Grin
 หลงรัก แม๊! น้องโบว์นี่รู้ใจพี่จริง ๆ หลงรัก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 06:16:10 PM »

Tongue Tongue Tongue

ทำไมอะ

เยาะเย้ย นี่เลย ที่คิดว่าจะทำ ไม่ต้องลงทุน แต่ได้ใจแน่ ๆ Grin
 หลงรัก แม๊! น้องโบว์นี่รู้ใจพี่จริง ๆ หลงรัก

แหะๆๆ
ได้วิธี เอาไปทำโรแมนตุกติก กะสาวๆอีกแร้ว..ว..ว....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 06:29:34 PM »

แหะๆๆ
ได้วิธี เอาไปทำโรแมนตุกติก กะสาวๆอีกแร้ว..ว..ว....
เยาะเย้ย โห่ เพิ่งนึกได้หรอตาซับ ผมน่ะใช้บ่อยเลย ประเภทลงทุนน้อยเนี่ย บางทีการ์ดใบเดียวก็ได้แล้ว (ทำเองด้วย) เยาะเย้ย

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 06:30:19 PM »

ถ้าแฟนข้าน้อยพูดแบบนี้นะ....รักตายเลย จูบบบบ

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 06:31:30 PM »

เยาะเย้ย โห่ เพิ่งนึกได้หรอตาซับ ผมน่ะใช้บ่อยเลย ประเภทลงทุนน้อยเนี่ย บางทีการ์ดใบเดียวก็ได้แล้ว (ทำเองด้วย) เยาะเย้ย

เนี่ย ของเล็กๆ น้อยๆ แบบนี้เนี่ย เป็นของซื้อใจเลยเจ้าค่ะ Cheesy

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 06:37:40 PM »

เนี่ย ของเล็กๆ น้อยๆ แบบนี้เนี่ย เป็นของซื้อใจเลยเจ้าค่ะ Cheesy

เยาะเย้ย เห็นป่ะ น้องโบว์ยืนยันแล้วล่ะว่ามุขนี้เด็ด ถึงว่า บางที่เราไม่ได้ตั้งใจจีบซะหน่อย แต่....... น้ำลายหก

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2004, 01:13:20 AM »

ให้คนรักครับอาจารย์เป๊ก
คืออยากให้เขาประทับใจหน่ะครับ แต่ไม่รู้จะให้อะไร ส่วนเรื่องไปทานอาหารเย็นนี่คงเป็นเรื่องปกตินะครับเพราะผมคงพาไปอยู่แล้ว

Wink หนังสือดีๆซักเล่มคับ... Wink

ซื้อหนังสือ"ผู้ชายเลวกว่าหมาและไม่ได้มาจากดาวอังคาร"ให้คับ...  โดนชก

อันนี้อ้างอิงจากพี่แก้ว...

...ให้ของที่ผู้รับชอบหรือโปรดปราน รับรองว่าประทับใจผู้รับ

...ให้ของที่ผู้ให้เห็นว่าเป็นของที่ดีสำหรับผู้รับ อย่างนี้ประทับใจผู้ให้ แต่ไม่แน่ว่าประทับใจผู้รับหรือเปล่า Cheesy Wink
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2004, 02:17:34 AM »

TRY   THESE   :     Wink

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2004, 02:19:21 AM โดย Nakin » บันทึกการเข้า

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
LittleHitMan
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 01:46:48 PM »

TRY   THESE   :     Wink
แล้วจะให้ไปหาซื้อที่ไหนละครับคุณนาคิน
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 02:40:25 PM »

ปฏิทินครับ เยาะเย้ย

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 03:24:11 PM »

อ้างถึง

หลงรัก ยอดเยี่ยม ... แบบนี้ขอเอาไปใช้กับคนทั้งบ้านเลย  หลงรัก

PopZiMus รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 15

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 07:11:36 PM »

จดๆๆไว้ใช้  (แบบว่าโสดครับ  Grin)
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์