เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 10:27:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 20
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดเหตุการณ์ปะทะที่ภาตใต้ผู้ก่อความไม่สงบตาย 17 ศพ  (อ่าน 42404 ครั้ง)
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 12:26:03 PM »

โห..รูปบนสุดมีท่อดูดน้ำกินด้วย  สงสัยมั่นใจเต็มที่
 สอบถามอีดนิดครับ  ภายในเป้ที่ยึดได้มีอะไรอยู่ด้านในบ้างครับ  เห็นยึดได้ตั้งหลายใบ  Huh Huh
พรานบุญ หลงกรุง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 12:36:33 PM »

คาที่มากขนาดนี้ ค้นหาให้ดี..... รอฟังยอดเพิ่ม เยี่ยม

zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 12:41:09 PM »

น่าจะตามไปถึงญาติพี่น้องคนพวกนี้

ตรวจค้นยึดกดดันไม่ให้มันมีที่ยืนในสังคม

ผมว่าญาติพี่น้องพวกมันต้องมีส่วนร่วม คอยอำนวยความสะดวก ไม่มากก็น้อย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 12:43:01 PM »

โห..รูปบนสุดมีท่อดูดน้ำกินด้วย  สงสัยมั่นใจเต็มที่
 สอบถามอีดนิดครับ  ภายในเป้ที่ยึดได้มีอะไรอยู่ด้านในบ้างครับ  เห็นยึดได้ตั้งหลายใบ  Huh Huh

เสื้อผ้าไว้สำหรับลอกคลาบตอนหลบหนี .... โผมป่าว โผมไม่รู้  โผมไม่เห็น .... ไอ้เวร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 12:44:50 PM โดย พรานบุญ คนเดิม » บันทึกการเข้า

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 12:46:33 PM »

โห..รูปบนสุดมีท่อดูดน้ำกินด้วย  สงสัยมั่นใจเต็มที่
 สอบถามอีดนิดครับ  ภายในเป้ที่ยึดได้มีอะไรอยู่ด้านในบ้างครับ  เห็นยึดได้ตั้งหลายใบ  Huh Huh

เสื้อผ้าไว้สำหรับลอกคลาบตอนหลบหนี .... โผมป่าว โผมไม่รู้  โผมไม่เห็น .... ไอ้เวร
เหมือนตอนเด็กหนีโรงเรียนเลยครับคุณลุง คิก คิก

NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 12:53:03 PM »

ที่มันตายเพราะว่าใช้ไฟฉายกับเลเซอร์ไม่เป็นแน่ๆ

อธิบายหน่อยครับ มันไม่เป็นอย่างไร

คือปืนคนร้ายหลายๆคนมีไฟฉายกับเลเซอร์ชี้เป้าครับ...พอพวกมันเปิดเราก็เลยกดเข้าไปที่ตรงจุดกำเนิดแสงแบบพร้องเพียงกันโดยมิได้นัดหมาย

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 12:55:46 PM »

ที่มันตายเพราะว่าใช้ไฟฉายกับเลเซอร์ไม่เป็นแน่ๆ

อธิบายหน่อยครับ มันไม่เป็นอย่างไร

คือปืนคนร้ายหลายๆคนมีไฟฉายกับเลเซอร์ชี้เป้าครับ...พอพวกมันเปิดเราก็เลยกดเข้าไปที่ตรงจุดกำเนิดแสงแบบพร้องเพียงกันโดยมิได้นัดหมาย

พวกนี้ดูหนังมากไปหรือเปล่าครับ  Grin

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 12:57:47 PM »

โห..รูปบนสุดมีท่อดูดน้ำกินด้วย  สงสัยมั่นใจเต็มที่
 สอบถามอีดนิดครับ  ภายในเป้ที่ยึดได้มีอะไรอยู่ด้านในบ้างครับ  เห็นยึดได้ตั้งหลายใบ  Huh Huh

เสื้อผ้าไว้สำหรับลอกคลาบตอนหลบหนี .... โผมป่าว โผมไม่รู้  โผมไม่เห็น .... ไอ้เวร
เหมือนตอนเด็กหนีโรงเรียนเลยครับคุณลุง คิก คิก

เคยอย่างนี้เหมือนกันหรือ?  .....   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 01:00:52 PM »

พวกนี้ดูหนังมากไปหรือเปล่าครับ  Grin

ต้องถามไอ้คนที่แนะนำพวกมัน...ป่านนี้คงโดนดีดหูเรียงตัวแล้วมั้ง ฮาๆๆ

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 01:49:45 PM »

ฟังข่าว100.5 นายทหารแจ้งว่าเสื้อเกราะที่คนตายใส่เป็นของกรมการปกครองด้วย
  อาจจะได้มาจากการลอบทำร้าย จนท.แล้วยึดมาไว้ใช้เองครับ
เป็นแผนของทางการครับ หลอกให้คนร้ายเอามาใส่ นึกว่ากันอยู่ ขำก๊าก
ก็ว่าไป

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7665

« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 01:56:24 PM »

ถ้า

ถ้าใคนเคยเรียนยิงปืนภาคกลางคืนคงจะรู้ว่าการเปิดเลเซอร์นั้นอันตรายจากการโดนยิงขนาดไหนยิ่งสวนด้วย M16 นี่พอมองเห็นจุดแดงในวงกลมหลังมีเสาหน้าบังนิดก็ซัดได้เลย ขนาดใช้ปืนพกยังยิงโดนเลยขนาดมองไม่เห็นศูนย์
kit.8 รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 73

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 02:07:27 PM »

ถ้าเก็บได้สัก เดือนละฝูง 2 ฝูง แผ่นดินคงสงบขึ้นเยอะนะครับ เป็นข่าวดีของเดือนนี้เลยครับ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 02:41:28 PM »

ถ้า

ถ้าใคนเคยเรียนยิงปืนภาคกลางคืนคงจะรู้ว่าการเปิดเลเซอร์นั้นอันตรายจากการโดนยิงขนาดไหนยิ่งสวนด้วย M16 นี่พอมองเห็นจุดแดงในวงกลมหลังมีเสาหน้าบังนิดก็ซัดได้เลย ขนาดใช้ปืนพกยังยิงโดนเลยขนาดมองไม่เห็นศูนย์

อุปกรณ์ช่วยเล็งไงเล่าครับ... ฮา...
ANKIMBER
Sr. Member

คะแนน 60

« ตอบ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 03:01:33 PM »

เกรงว่ามันยิ่งสูญเสียยิ่งผลิตเพิ่มเข้ามาอีก ควรขยายผลกวาดล้างเพิ่มเติม และให้รางวัลกับทีมสังหารของเราด้วย (เห็นแล้วมันส์มือจริงๆ) เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 03:09:11 PM »

เคยกลับบ้านแล้วไปเยี่ยมเพื่อนตามฐาน เห็นการเป็นอยู่แล้ว น่าสงสารครับ จะกินจะนอนก็ต้องระวังตัว ตอนผมไปเยี่ยม เพื่อนบอกเฮ้ยนั่งต่ำๆก้มหัวหน่อยอย่าให้เลยบังเกอร์ แล้วด้าน

หลังเป็นสวนยาง ยังกลัวมันเข้ามาด้านหลังเลย อ๋อย

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 20
  พิมพ์