เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 05:16:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 34 35 36 [37] 38 39 40 ... 62
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ควรเริ่มต้นการยิง IPSC อย่างไร  (อ่าน 159836 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #540 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2006, 07:56:05 PM »

ถ้ามีซ้อมเสาร์นี้   ผมเดาว่าต้องมีน้องใหม่บางคนถูกจับซ้อมท่ายิงมือเดียวแน่นอน :Smiley
แต่มือใหม่ทั้งสองยิงดีมีอนาคตครับพระอาจารย์.... Grin Grin Grin
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #541 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2006, 08:52:24 PM »

Wink เสาร์ที่ ๓๐ ธค.นี้ สนาม ร๑ รอ. เปิดหรือเปล่าครับ?

Wink  สามารถเข้าไปซ้อมได้ตามปกติหรือเปล่าครับ?

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #542 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2006, 09:39:40 AM »

Wink เสาร์ที่ ๓๐ ธค.นี้ สนาม ร๑ รอ. เปิดหรือเปล่าครับ?

Wink  สามารถเข้าไปซ้อมได้ตามปกติหรือเปล่าครับ?

วันเสาร์นี้น่าจะเปิดแต่ปิดตั้งแต่ 31-3 ครับ Grin Grin Grin

Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #543 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2006, 01:41:51 PM »

วันเสาร์นี้น่าจะเปิดแต่ปิดตั้งแต่ 31-3 ครับ Grin Grin Grin

ขอบคุณครับพี่  ว่าแต่เสาร์ที่ 30  มีใครจะเข้าไปซ้อมบ้างหรือเปล่า?  เจอกันนะคับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #544 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2006, 04:22:02 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน                                                             หลงรัก หลงรัก

Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #545 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2006, 05:21:21 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน                                                             หลงรัก หลงรัก

Grin นายท๊อป  เมื่อไหร่จะพูดได้สักที(ว่ะ)  Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #546 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2006, 07:07:38 PM »

Grin นายท๊อป  เมื่อไหร่จะพูดได้สักที(ว่ะ)  Grin

เห็นบอกว่า Key board เสียนะ...ยังไม่ได้ซ่อม.... Grin Grin Grin

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #547 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2006, 09:07:10 PM »

เห็นบอกว่า Key board เสียนะ...ยังไม่ได้ซ่อม.... Grin Grin Grin

ก็ยังสงสัยอยู่เค้าเป็นอะไรของเค้า.. Wink Cheesy Grin  พอมีทางแก้ขัดครับ เพี่ยงแต่มันไม่มีคีย์ไทย ก็ใช้ Speak กะหมอไปละกาน  Grin Grin Grin

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #548 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2006, 09:31:50 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #549 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2006, 04:15:51 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โถ๋น่าสงสารแป้นธรรมดาเเค่สองร้อยไม่ยอมเสีย  ขี้เหนียวอ่ะพี่...กิ้ว  กิ้ว

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #550 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2006, 01:00:22 PM »

Grin Grin  Grin Grin   อิ อิ  Grin Grin Grin Grin

จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #551 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2006, 01:12:23 PM »

Grin Grin Grin Grin อิ อิ Grin Grin Grin Grin

คีย์บอร์ดใช้ได้แล้วเหรอครับผม อิอิ Grin Grin
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #552 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2006, 01:19:21 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก  yงเลy กัป  อุ อุ อิ อิ ไมไป-r1 เห5อ   หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #553 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2006, 08:28:14 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก  yงเลy กัป  อุ อุ อิ อิ ไมไป-r1 เห5อ   หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Pai ma laew krub.... Grin Grin Grin...sa nuk dee.. Grin Grin Grin

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #554 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2006, 10:17:07 PM »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked   อุ อุ อิ อิ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

หน้า: 1 ... 34 35 36 [37] 38 39 40 ... 62
  พิมพ์