เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 05:27:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 46 47 48 [49] 50 51 52 ... 62
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ควรเริ่มต้นการยิง IPSC อย่างไร  (อ่าน 160197 ครั้ง)
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #720 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2007, 05:24:47 PM »

Grin Grin Grin สวัสดีครับท่านพี่พระอาจารย์ฤาษีนกไฟสุดหล่อ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก   อยู่เดนมาร์ก ครับ  เบื่อมากๆ ไม่ได้ซ้อมเลยครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สวัสดีตอนกลางวัน กะ ตอนเย็นด้วยครับ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #721 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2007, 07:04:01 PM »

Grin Grin Grin สวัสดีครับท่านพี่พระอาจารย์ฤาษีนกไฟสุดหล่อ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก   อยู่เดนมาร์ก ครับ  เบื่อมากๆ ไม่ได้ซ้อมเลยครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สวัสดีตอนกลางวัน กะ ตอนเย็นด้วยครับ

รบกวนพาแม่โคนมมาฝากหนึ่งคนครับ Grin Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #722 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2007, 07:06:54 PM »

รบกวนพาแม่โคนมมาฝากหนึ่งคนครับ Grin Grin Grin

เผื่อด้วย......................... Grin Grin หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #723 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2007, 07:34:14 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ  เอาจริงหรือเปล่าครับ  ถ้าเอาจริงต้องมาเอาเองแย้วครับ  ผมหมดปัญญา  ไม่เหมือนพระอาจารย์นิ   ใป่ครับพี่นาจา  อุอุ....อิอิ...

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #724 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2007, 08:32:25 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ เอาจริงหรือเปล่าครับ ถ้าเอาจริงต้องมาเอาเองแย้วครับ ผมหมดปัญญา ไม่เหมือนพระอาจารย์นิ ใป่ครับพี่นาจา อุอุ....อิอิ...

อิอิ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
p@rinya
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 26

« ตอบ #725 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2007, 02:27:25 PM »

รบกวนพาแม่่โคนมมาฝากหนึ่งคนครับ Grin Grin Grin

เผื่อด้วย......................... Grin Grin หลงรัก
เพิ่งรู้ว่าอาจารย์ทั้งสองชอบแบบมีอายุ  Grin Grin Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #726 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2007, 08:57:39 PM »

Grin Grin Grin สวัสดีครับท่านพี่พระอาจารย์ฤาษีนกไฟสุดหล่อ หลงรัก หลงรัก หลงรัก อยู่เดนมาร์ก ครับ เบื่อมากๆ ไม่ได้ซ้อมเลยครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

รบกวนพาแม่่โคนมมาฝากหนึ่งคนครับ Grin Grin Grin

เพิ่งรู้ว่าอาจารย์ทั้งสองชอบแบบมีอายุ Grin Grin Grin

ม่ายช่าย....เป็นนมไทย-เดนมาร์กต่างหากครับ  Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #727 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2007, 12:01:14 PM »

Grin Grin Grin สวัสดีครับท่านพี่พระอาจารย์ฤาษีนกไฟสุดหล่อ หลงรัก หลงรัก หลงรัก อยู่เดนมาร์ก ครับ เบื่อมากๆ ไม่ได้ซ้อมเลยครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เพิ่งรู้ว่าอาจารย์ทั้งสองชอบแบบมีอายุ Grin Grin Grin

ม่ายช่าย....เป็นนมไทย-เดนมาร์กต่างหากครับ  Grin

Grin Grin Grin....ผมทั้ง 2 ต้องการดื่มนมเพื่อบำรุงกระดูกนะครับ..อย่าเข้าใจ......ถู....ผิดครับ Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #728 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2007, 12:02:11 PM »

Grin Grin Grin....ผมทั้ง 2 ต้องการดื่มนมเพื่อบำรุงกระดูกนะครับ..อย่าเข้าใจ......ถู....ผิดครับ Grin Grin Grin

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #729 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2007, 01:51:29 PM »

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย     บํารุงกระดูกอ่อนๆ หวานๆ ใช่เป่าครับ    ฮิ ฮิ ................................................แว้บ  อุอุ...อิอิ....

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #730 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 01:59:02 PM »

กระดูกอ่อนๆกับกล้ามเนื้อชนิดสปองจี้เหมือนกันไหม?55 Grin Grin Grin
justwalk
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 0

!!! เลือดทุกหยาดหยด เพื่อผืนแผ่นดิน !!!

« ตอบ #731 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 12:04:19 AM »

เป็นกระทู้ที่ดีมากๆ สำหรับนักยิงปืนมือใหม่ ขอบคุณ อ. ทุกท่านที่ให้ความรู้ โดยส่วนตัวแล้วคงไม่ค่อยได้มีโอกาสยิงปืนแข่งขันในระบบนี้นัก แต่รู้สึกได้ว่าการยิงปืนในระบบนี้จะสามารถพัฒนาการยิงปืนขึ้นไปได้อีกระดับ ถ้ามีโอกาสคงต้องฝึกซ้อมในการยิงระบบนี้บ้าง ขอขอบคุณอีกครั้งครับ
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #732 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 12:21:32 PM »

ด้วยความยินดีครับ... Grin Grin Grin

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #733 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2007, 11:10:09 AM »

Grin Grin Grin  สวัสดีครับ  Wink Wink Wink

BUFF
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 0

« ตอบ #734 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2007, 11:52:31 AM »

เยี่ยมมากครับ
หน้า: 1 ... 46 47 48 [49] 50 51 52 ... 62
  พิมพ์