เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 02:22:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แด่.........สาวก"Glock"  (อ่าน 3103 ครั้ง)
swat2005
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 01:46:16 AM »

แถมครับ 1911
swat2005
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 01:48:00 AM »

:<<1911
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 03:10:03 AM »

แต่มิได้หมายความว่า...การเลือกสำหรับกล็อค...จะน้อยลงไปนะครับ

เดี๋ยวท่าน G.BKK จะไม่หาเด็ก ๆ ให้ผม คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

Wink อันนั้น :Smiley คนละกระบอก ครับ Grin ผมดิ้ ต้องปรึกษาพี่ :Smiley เรื่องเลี้ยงแมว :-* เหมือนกัน Grin Grin Grin

ปกติ ซึมเศร้าฯ ทีม เราใช้ บะหมี่เกี๊ยวเลี้ยงแมวอ่ะครับ ท่าน G.BKK คริ คริ

Wink ผมหมายถึง Cheesy ฟาร์มแมว :Smiley แถว พระรามฯ 9 นะครับ Grin Grin Grin

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 01:47:19 PM »

:<<1911
อุ๊ยตาย....คิมเบอร์ขอรับท่าน แหกสวยดีจังเลย
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 01:51:20 PM »

...ปืนชนิดอื่น..ก็มีพังแบบนี้เหมือนกันครับ............. Grin
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 02:00:12 PM »

แต่มิได้หมายความว่า...การเลือกสำหรับกล็อค...จะน้อยลงไปนะครับ

เดี๋ยวท่าน G.BKK จะไม่หาเด็ก ๆ ให้ผม คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

Wink อันนั้น :Smiley คนละกระบอก ครับ Grin ผมดิ้ ต้องปรึกษาพี่ :Smiley เรื่องเลี้ยงแมว :-* เหมือนกัน Grin Grin Grin

ปกติ ซึมเศร้าฯ ทีม เราใช้ บะหมี่เกี๊ยวเลี้ยงแมวอ่ะครับ ท่าน G.BKK คริ คริ

Wink ผมหมายถึง Cheesy ฟาร์มแมว :Smiley แถว พระรามฯ 9 นะครับ Grin Grin Grin

ถ้าเป็นฟาร์มแมว...ต้องไปที่ท่านบ้านชายหาด แล้วล่ะครับ คริ คริ
ล่าสุด...มีแถวอุดุมสุข...ด้วยอ่ะ คริ คริ
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 02:25:05 PM »

เพื่อนชาวกล๊อคเข้ามาอุดหนุน อบอุ่นดีครับ
อ่านกระทู้อื่น เจ้าของกล๊อคอย่างผม......ใจแป้วครับ

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 02:30:30 PM »

คนที่รู้เรื่องปืนจริงๆ ใช้ปืนเป็นจะไม่กลัวเรื่องนี้หรอกครับ Grin Grin Grin เพราะรู้ว่าทำไมถึงเกิดเหตุการณ์อย่างนั้นขึ้น

เรื่องแบบนี้ปืนยี่ห้ออื่นก็แตกได้ทั้งนั้น

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 03:14:23 PM »

คนที่รู้เรื่องปืนจริงๆ ใช้ปืนเป็นจะไม่กลัวเรื่องนี้หรอกครับ Grin Grin Grin เพราะรู้ว่าทำไมถึงเกิดเหตุการณ์อย่างนั้นขึ้น

เรื่องแบบนี้ปืนยี่ห้ออื่นก็แตกได้ทั้งนั้น

ถูกต้องที่สุดครับ.....ผมว่าที่กลัวมากๆ คือ ไม่ได้ปืนมายิงให้แตกมากกว่าใช่ไหมครับพี่ คาฯ  Grin Grin
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 07:24:25 PM »

ถูกต้องที่สุดครับ.....ผมว่าที่กลัวมากๆ คือ ไม่ได้ปืนมายิงให้แตกมากกว่าใช่ไหมครับพี่ คาฯ Grin Grin

Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 09:37:36 PM »

ถูกต้องที่สุดครับ.....ผมว่าที่กลัวมากๆ คือ ไม่ได้ปืนมายิงให้แตกมากกว่าใช่ไหมครับพี่ คาฯ Grin Grin

Grin Grin Grin พูดถึงปืนส่วนตัวผมว่าปืนทุกชนิดทุกยี่ห้อถ้าทำงานปรกติ  Grin Grin Grin คือยิงได้ไม่ขัดข้องผมถือเป็นปืนดีหมด และผมชอบหมดทุกยี่ห้อ

แต่หลายๆครั้ง หลายๆกระทู้ผมอ่านแล้วรู้สึกตลกกับคนเขียนเหมือนตั้งใจว่าปืนไหนดีกว่าปืนไหน ซึ่งมันน่าจะเป็นแล้วแต่คนคิด เพราะมันคนละยี่ห้อคนละสไตล์คนละ Design คนละวัตถุประสงค์ คนละวัสดุ  Grin Grin Grin  แต่เอามาใช้จริงๆถ้ายิงโดนมีตายทุกกระบอก Grin Grin Grin

ถ้าถอยออกมาดูอย่างใจกว้าง ปืนมันไม่มีทางทำหน้าที่ได้ทุกอย่างภายในกระบอกเดียว มันไม่มีข้อยุติแล้วแต่คนชอบเถาะผมว่า

ช่วยกันมองสองด้าน  Grin Grin Grin ไม่มีปืนอะไรไม่ดี ปืนอะไรดีที่สุดสำหรับทุกคนได้หรอก Grin Grin Grin ไม่งั้นทำไมมีกันคนละหลายๆกระบอก บางท่านคนเดียวมีเป็นสิบๆ ร้อยๆ พันๆ กระบอก

G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 03:38:53 AM »

Grin Grin Grin พูดถึงปืนส่วนตัวผมว่าปืนทุกชนิดทุกยี่ห้อถ้าทำงานปรกติ Grin Grin Grin คือยิงได้ไม่ขัดข้องผมถือเป็นปืนดีหมด และผมชอบหมดทุกยี่ห้อ

แต่หลายๆครั้ง หลายๆกระทู้ผมอ่านแล้วรู้สึกตลกกับคนเขียนเหมือนตั้งใจว่าปืนไหนดีกว่าปืนไหน ซึ่งมันน่าจะเป็นแล้วแต่คนคิด เพราะมันคนละยี่ห้อคนละสไตล์คนละ Design คนละวัตถุประสงค์ คนละวัสดุ Grin Grin Grin แต่เอามาใช้จริงๆถ้ายิงโดนมีตายทุกกระบอก Grin Grin Grin

ถ้าถอยออกมาดูอย่างใจกว้าง ปืนมันไม่มีทางทำหน้าที่ได้ทุกอย่างภายในกระบอกเดียว มันไม่มีข้อยุติแล้วแต่คนชอบเถาะผมว่า

ช่วยกันมองสองด้าน Grin Grin Grin ไม่มีปืนอะไรไม่ดี ปืนอะไรดีที่สุดสำหรับทุกคนได้หรอก Grin Grin Grin ไม่งั้นทำไมมีกันคนละหลายๆกระบอก บางท่านคนเดียวมีเป็นสิบๆ ร้อยๆ พันๆ กระบอก

Wink ได้ข้อคิด ครับ ขอบคุณครับบบ  Grin Grin Grin

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 04:01:04 AM »

Re: แด่.........สาวก"Glock"

แ ด่.........ส า ว ก" G l o c k

โทษทีครับ........ไม่สน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 23, 2006, 04:07:49 AM โดย อาร์ พี จี. » บันทึกการเข้า

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 10:21:34 AM »

ใครกลัวจะเอามาขายผมก็ได้น๊ะ  Grin

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
isuzu
Hero Member

คะแนน 11

"จอมราชันย์"

« ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 02:46:34 PM »

Grin ยังไงก็รัก G19&G26 ไม่เปลี่ยนเเปลงครับ Grin

คิดดี ทําดี ได้ดี พระคุ้มครอง เทพเจ้าคุ้มครอง
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์