เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 11:19:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คิมเบอร์  (อ่าน 4027 ครั้ง)
3114
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 10:13:53 PM »

มีงบ80kซื้อคิมเบอร์รุ่นไหนดี
ไพรัช..
.....ครอบครัวมาก่อน ปืน..นิ้ดเดียวจ๊า...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 11:31:52 PM »

.......ถ้าต้องการแข่งบ้างเป็นครั้งคราวใช้ตัวเต็มมาตราฐานครับ....5 นิ้ว.. Grin Grinมีรุ่น..อัลตร้า  แครี่........คัสตอม ทีแอลอี...........อีคลิปส์ทาร์เก็ต ทู....แต่ถ้าเน้นพกติดตัวรุ่นนี้ครับ........3 นิ้ว.. น้ำลายหก น้ำลายหก อัลตร้าแครี่ทู........อีคลิปส์ ทราเก็ต ทู.......แท็กทิคอลอัลตร้า ทู........ น้ำลายหก น้ำลายหก...........ร้านไพศิษฐ์ครับเจ้านี้นำเข้าคิมเบอร์โดยเฉพาะ

ลูกผู้ชายจะยิ่งใหญ่ไม่ได้ถ้าไม่รักลูกรักเมีย...
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 11:34:07 PM »

.......ถ้าต้องการแข่งบ้างเป็นครั้งคราวใช้ตัวเต็มมาตราฐานครับ....5 นิ้ว.. Grin Grinมีรุ่น..อัลตร้า  แครี่........คัสตอม ทีแอลอี...........อีคลิปส์ทาร์เก็ต ทู....แต่ถ้าเน้นพกติดตัวรุ่นนี้ครับ........3 นิ้ว.. น้ำลายหก น้ำลายหก อัลตร้าแครี่ทู........อีคลิปส์ ทราเก็ต ทู.......แท็กทิคอลอัลตร้า ทู........ น้ำลายหก น้ำลายหก...........ร้านไพศิษฐ์ครับเจ้านี้นำเข้าคิมเบอร์โดยเฉพาะ

ร้านปืนประโยชน์ด้วยจ๊ะพี่ Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ไพรัช..
.....ครอบครัวมาก่อน ปืน..นิ้ดเดียวจ๊า...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 11:35:11 PM »

.............อุ้ยยยยตาย...........ไม่ได้ค่าโฆษณานี่นา น้ำลายหก น้ำลายหก  แฮ่ๆๆๆๆ..........ล้อเล่นนะ หลงรัก หลงรัก

ลูกผู้ชายจะยิ่งใหญ่ไม่ได้ถ้าไม่รักลูกรักเมีย...
kat
Full Member

คะแนน 38

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 11:58:53 PM »

ด้วยความเคารพ
                    มุ่งหวังเพื่อใช้ประโยขน์ทางด้านไหนครับ

เอาชนะ อุปสรรคทั้งปวง ด้วยความอุตสาหะ
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 01:31:38 AM »

ซื้อรุ่นที่เราชอบคับ...

ตอบเหมือนกวน...

แต่จริงๆหมายความเช่นที่กล่าวคับ...

เพราะคุณภาพของคิมเบอร์ในระดับที่ลำกล้องยาวเท่าๆกัน ไม่หนีกันเท่าไหร่คับ...
tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 07:03:12 AM »

แหม ...เจอคำถามสั้นๆ แบบนี้ พวกพี่เขาลำบากอีกแล้ว ไม่บอกภารกิจ จะพก จะแข่ง วันหลังต้องบอกนะครับ กะตังค์ ซื้อปืน แปดหมื่น มีขึ้นมีลงกันได้ อาจได้ปืนในทันใด แต่ถ้าได้มาแล้วผิดวัตถุประสงค์ ก็จะมาเสียใจภายหลังซิครับ เอาไปง่ายๆแล้วกัน
1.ถ้าอยากพกใช้งานด้วย ยิงเล่นด้วยในบางครั้ง เอาตัวคอมแพ็ค ศูนย์ตาย
2.ถ้าอยากพกใช้งานด้วย อยากแข่งบ้างในบางครั้ง เอาตัวเต็ม 5 นิ้ว ศูนย์ตาย
3.ถ้าซื้อแล้วไม่ค่อยได้ใช้งาน เน้นเอาใส่กล่อง เข้าสนามบ่อยๆ อยากติดไว้ในรถเสี่ยงให้โจรขโมยงัดรถเล่นแถมปืน ชอบและนิยมในการปั้นเอ็กซ์ ศูนย์ชัด เป้ามองไม่เห็นละก้อ
เอาแบบศูนย์ปรับได้ 5 นิ้วตัวเต็ม จะได้สะใจเลยกระสุนไม่เข้าเอ็กซ์ แล้วปรับศูนย์ไป ปรับศูนย์มาจนสรุปว่า งง ไปหมด สนุกดีครับ ....จะทำให้เล่นปืนแบบไม่เบื่อยังไงละครับ
เพราะตัวเต็มคิมเบอร์ เชื่อว่าความแม่นไม่ต่างกันเท่าไหร่เหมือนพี่รุท ท่านบอก ...
ลองไปเดินดูก่อนนะครับ แปดหมื่นบาท ไม่รู้ทุนทรัพย์จะมีปัญหาหรือเปล่า ป.3 ได้หรือยัง ก็เป็นปัจจัยสำคัญ ด้วยนะครับ .ขอบคุณครับ
paisan2
ไม่มีคำว่าหมดหวังตราบใดที่ยังมีลมหายใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 73

เรารักในหลวง

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 11:23:50 AM »

ได้รุ่น สแตนเลส ทาร์เก็ตทู ครับและรุ่นรองลงมา Grin

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน
Bin407
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 11:16:46 PM »

ตัวคอมแพคครับได้หลายภารกิจในตัวเดียว...เหมือนกับ...พริ๊นเตอร์รุ่น...ออลอินวันครับ...ราคานี้ซื้อได้ครับ.............ร้านไพศิษฐ์ครับเจ้านี้นำเข้าคิมเบอร์โดยเฉพาะครับ....จริงใจและเป็นกันเอง....จ๊ะ
หน้า: [1]
  พิมพ์