เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 02:36:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กล่อมปืนจากโรงงาน  (อ่าน 1956 ครั้ง)
Caspian
Newbie
*

คะแนน 1

« เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 12:41:42 AM »

ผมอยากได้กล่องปืน HK p7m8 ของมันเอง พร้อมอุปกรณ์กับคู่มือยิ่งดี ซื้อมือสองมาเจ้าของเค้าไม่ให้มาด้วย(หาย) แถวหลังวังมีขายร้านไหนครับ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 03:16:58 AM »

อ้อ.......รีบเข้ามาดู ........ นึกว่ามีวิธี " กล่อม " ปืนอย่างไร

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 04:54:03 AM »

อ้อ.......รีบเข้ามาดู ........ นึกว่ามีวิธี " กล่อม " ปืนอย่างไร

ผมก็รีบตามพี่ PU45 เข้ามาเหมือนกัน........ Grin Grin Grin

นึกว่าวิธีกล่อมเมียซื้อปืน........อิอิ

ด้วยความเครพครับ

ขอบคุณครับ

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 06:10:00 AM »

ด้วยความเคารพครับ

ไม่เคยได้ยินครับกล่อมปืน เคยได้ยินแต่เพลงกล่อมเด็กจากถุงรับขวัญเด็กแรกเกิดครับ Grin

แต่ผมชอบกล่อมแบบนี้ครับ ทวดชอบกล่อมหลาน Grin Grinลองดูครับ เผื่อใช้กันได้

ไก่แจ้ว่ายน้ำต้อแต้มาขอเมีย ขันหมากลอยน้ำเสีย เอาไหรขอเมียละไก่แจ้ ขึ้นนั่งเรินพี่เรินน้อง ขอเงินขอทองสักสองสามแคร่        เอาไหรขอเมียละไก่แจ้ ขันหมากลอยน้ำเออเสีย

ไปก่อนเดี๋ยวโดนดุแน่ๆเลย Grin ได้ไอเดียแล้วไปตั้งกระทู้หลังแนวยิงดีกว่า Grin Grin

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 06:51:16 AM »

แฮะๆ พิมพ์ผิดหน่อยเดียว เป็นเรื่องเลยครับ ......ถ้าคิดจะเป็นแฟนเอชเค แบบเข้าใส้ละก้อ ผมว่าติดต่อบริษัทเอชเค ประจำประเทศไทย  เค้าเลยดีไหมครับ .....ขนาดอะไหล่อื่นๆ เห็นพวกพี่ชาวเอชเคฯ เขาบอกว่า ยังสั่งได้เลย กะอีแค่กล่องกับอุปกรณ์คู่มือแค่นี้ น่าจะจิ๊บจ๊อยนะ
ขอรับ ไปติดต่อคุณ..มล..คนสวย .ดูซิครับ ถ้าจำไม่ผิด เป็นเจ้าหน้าที่ในเอชเค ที่พูดภาษาไทยได้  คนเล่นเอชเค ...ถือว่าโชคดีครับ มีบริษัทเอชเค มาตั้งอยู่ในบ้านเรา มีเครดิต มั่นคง ไม่เคยเปลี่ยนแปลง ไม่เหมือนปืนดังยี่ห้ออื่น เดี๋ยวคนนั้น เป็นตัวแทน เดี๊ยวคนนี้ก็สั่งได้  มั่วไปหมด สรุปไม่รู้ใครตัวจริงกันแน่ แต่เอชเคนี่ บริษัทท่านมาเองเลย  มารยาทก็ดี ต้อนรับสุดยอด ถ้าคุณเป็นแฟนเอชเค....เมื่อไปถึง
ออฟฟิตของเขาแล้ว คุณจะมีความรู้สึกเหมือนตกเข้าไปอยู่ในขุมทรัพย์ความรู้เรื่องเอชเคครับ...มีข้อมูลให้ศึกษาเพียบ เขาจะยินดีมาก ถ้าเขารู้ว่าคนที่เข้าไปในออฟฟิตเป็นลูกค้าซึ่งมีปืนเอชเค ไว้ในครอบครอง ....ผมจำไม่ได้ถนัด....อยู่ซอยสุขุมวิท แถวๆ 30-50 นี่แหละครับ พี่ท่านใดเป็นแฟนเอชเคฯ ทราบช่วยแจ้งเจ้าของกระทู้ด้วยครับ จะได้ ได้กล่อง
กล่อง  กล่อง สมใจครับ (ขอย้ำ กลัวพิมพ์เป็นกล่องแล้วเจอแซวอีกนะ)
Nath
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

HAND GUN '24

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 12:05:00 PM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูล

ว่าแต่ไม่มีบริษัทปืนอื่นอีกในเมืองไทย เลยหรือครับ

สวัสดี ครับทุกท่าน ยินดีที่ได้ รู้จัก
KMIT'NB / MBA RU   โทร  081-3113-090
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 12:29:27 PM »

นึกว่า กล่อมปืนให้ อยู่หมัด Grinเห็นร้านเอกภัทร สั่งกล่องมาหลากหลาย ลองเช็คดูครับ  Grin
เสี่ยวหงส์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 12:42:22 PM »

หาอยู่เหมือนกันครับ  ใครทราบช่วยเผื่อแผ่ด้วยครับ

เล่งชี้จี้ทง
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 12:57:23 PM »

...หลงเข้ามาเพราะโดน.."กล่อม"...

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 01:01:10 PM »

หลงเข้ามาดูนึกว่ามีวิธีกล่อม ผบ. Grin

เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 01:03:03 PM »

ถ้าหากล่องไม่ได้ จะขายปืนให้ผมต่อก็ได้นะครับ Grin

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 01:33:34 PM »

ถ้าหากล่องไม่ได้ จะขายปืนให้ผมต่อก็ได้นะครับ Grin

อ้าว  จะเอาไปกล่อมมั้งเหรอครับ

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 02:44:43 PM »

อืมม....ซื้อกล่องไว้รอปืนดีกว่า...ประหยัดดี....ระหว่างหยอดกระปุก นั่งดูกล่องไปพลางๆให้กําลังใจตัวเอง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 03:15:02 PM »

....กล่อง...กล่อม....อ่านแล้วชวนงง .........งง ....... Grin
เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 03:18:37 PM »

อ้าว จะเอาไปกล่อมมั้งเหรอครับ

พยายามกล่อมเจ้าของปืนอยู่ครับ........ เผื่อหากล่องไม่ได้ โดนผมกล่อม อาจมีใจอ่อน Grin

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
หน้า: [1] 2
  พิมพ์