เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 12:26:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: ใครคือ ผู้หญิงแท้
หมายเลข 1 - 1 (1.8%)
หมายเลข 2 - 12 (21.8%)
หมายเลข 3 - 7 (12.7%)
หมายเลข 4 - 9 (16.4%)
หมายเลข 5 - 26 (47.3%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 54

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทายกันเล่นๆ...คุณคิดว่าใครคือผู้หญิงแท้  (อ่าน 12552 ครั้ง)
mrt
Full Member

คะแนน 62

« ตอบ #60 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 11:26:56 AM »

ร่วมสนุกด้วยนะครับ  ไหว้
จากภาพชุดที่ 2
คิดว่า หมายเลข 5 ครับ
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #61 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 12:48:17 PM »

คิก คิก รอผลด้วยความระทึก  คิก คิก

Pragmatism
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #62 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 01:08:23 PM »

โอ้ เห็นรูปชุดที่ ๒ ต้องขอเปลี่ยนใจ เลือก หมายเลข ๔ แล้วละครับ.  คิก คิก

Smiley หมายเลข 4 ที่พี่โร้ดเลือก เธอชื่อ แพทตี้ ครับ

พี่วัฒน์ใช้คำว่า "เธอ" แสดงว่าเบอร์ 4 ถูกครับ... คิก คิก

vitsanuroj
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 44

« ตอบ #63 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 01:12:40 PM »

ผมว่า....หมายเลข5 น่าจะเคยเป็นผู้ชายมาก่อนครับ ...

ชาติไทยของเรามีการวิวัฒนาการมาตั้งแต่เริ่มรวมชาติรวมแผ่นดิน ก่อร่างสร้างเมืองตั้งแต่ อดีต จนมาเป็นประเทศชาติทุกวันนี้ก็เพราะสถาบันพระมหากษัตริย์ สถาบันพระมหากษัตริย์ยังเป็นสถาบันที่อยู่ในหัวใจของประชาชน เป็นสถาบันที่เคารพ สักการะเหนือเกล้าเหนือกระหม่อมของปวงชนชาวไทย ผู้ใดหรือใครจะมาล่วงเกินมิได้...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 01:23:15 PM »

โอ้ เห็นรูปชุดที่ ๒ ต้องขอเปลี่ยนใจ เลือก หมายเลข ๔ แล้วละครับ.  คิก คิก

Smiley หมายเลข 4 ที่พี่โร้ดเลือก เธอชื่อ แพทตี้ ครับ

พี่วัฒน์ใช้คำว่า "เธอ" แสดงว่าเบอร์ 4 ถูกครับ... คิก คิก

นายสมชายเห็นรูปนี้กลับเห็นว่า"เธอ"คนนี้หุ่นเป็นผู้ชายชัดเจนมากขึ้นครับ(นอกจากจมูกผ่านมีดหมอมาแล้ว)... คือไหล่เธอกว้างมากและสะโพกแคบ ทั้งที่กล้ามเนื้อหัวไหล่แทบไม่มีเลย(มองเห็นหัวไหล่แหลม) แสดงว่าไหล่กว้างเป็นเพราะโครงกระดูกกว้างครับ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #65 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 01:31:20 PM »

นายสมชายเห็นรูปนี้กลับเห็นว่า"เธอ"คนนี้หุ่นเป็นผู้ชายชัดเจนมากขึ้นครับ(นอกจากจมูกผ่านมีดหมอมาแล้ว)... คือไหล่เธอกว้างมากและสะโพกแคบ ทั้งที่กล้ามเนื้อหัวไหล่แทบไม่มีเลย(มองเห็นหัวไหล่แหลม) แสดงว่าไหล่กว้างเป็นเพราะโครงกระดูกกว้างครับ...

จริงๆแล้วผมดูไม่ออกเลยครับว่าคนไหนเป็นหญิงแท้ แต่ภาพชุดแรกผมสังเกตุเห็นว่าเบอร์ 4 มีหนวดอยู่คนเดียว เลยเดาว่าพี่วัฒน์หารูปผู้หญิงที่มีหนวดมาพรางไว้กับอดีตผู้ชายอีก 4 คนครับ... กิ๊วก๊าว

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 01:39:05 PM »

Cheesy อืม...คันปาก อยากเฉลยจัง เอาตัวช่วยไปก่อนนะครับ

รูปนี้ยิงเห็นเธอเป็นผู้หญิงมากขึ้น เพราะเรื่องเดิมครับ... คือหัวไหล่กลม แสดงว่ามีกล้ามเนื้ออยู่บ้าง แต่ก็ยังไหล่แคบเพราะดูหัวโตเมื่อเทียบกับไหล่, ในขณะที่รูปของเบอร์อื่นล้วนแต่พรางไหล่หรือพรางสะโพกไม่ให้เห็นชัดเจนครับ...

ถ้าให้เดาก็คือพวกเธอ(หรือเขา)เหล่านี้ต่างรู้จุดนี้ เลยพรางด้วยการถ่ายให้เห็นไหล่ไม่ครบ เช่นเบี่ยงเอว เอาเสื้อผ้าบัง หรือไม่ก็ยื่นมือถ่ายรูปจากด้านบนอาศัยมุมกล้องช่วยครับ...
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #67 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 01:52:23 PM »

ผมว่ากะเทยล้วนๆ Grin Grin Grin 

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #68 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 02:00:03 PM »

ถ้าพี่วัฒน์เฉลยมาเบอร์ 1 ล่ะ.... ฮาตรึม คิก คิก คิก คิก คิก คิก

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #69 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 02:29:08 PM »

ถ้าพี่วัฒน์เฉลยมาเบอร์ 1 ล่ะ.... ฮาตรึม คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขำก๊าก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 02:39:18 PM »

ที่จริงเบอร์ 3 ในรูปชุดแรกก็ดูใกล้เคียงครับ นายสมชายแยกไม่ออก แต่มีอะไรก็ไม่รู้ดูแล้วรู้สึกว่าเธอไม่ใช่... มาเห็นในรูปชุด 2 แน่ใจครับ ว่าเธอเป็นผู้ชายแน่ๆ ใช้ความรู้สึกล้วนครับ...
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #71 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 02:52:29 PM »

น้า นายสมชาย(ฮา) - รักในหลวง

ใช้ความรู้สึก

อืม........   ครับผม

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #72 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 03:01:25 PM »

น้า นายสมชาย(ฮา) - รักในหลวง

ใช้ความรู้สึก

อืม........   ครับผม

ที่จริงรูปแรกของเบอร์ 3 ใช้ความรู้สึกน่ะครับ ไม่ชัวร์ว่าจมูกเธอทำมาหรือเปล่า... แต่รูปชุด 2 นี่เห็นชัดเจนครับ ว่าหน้าอกด้านซ้ายมือเรา(หน้าอกด้านขวาของเธอ)มันอยู่ผิดตำแหน่งครับ, คือนั่งเอนตัวท่านี้ หน้าอกที่เป็นเนื้อจะถ่วงน้ำหนักมาด้านขวามือเราครับ...

แล้วที่แสบไปกว่านั้นคือหน้าอกสาวรุ่นๆ ไม่ควรจะถ่วงซ้ายถ่วงขวาได้ครับ หรือไม่ก็จะโดนบราเซียร์รั้งเอาไว้... แต่นี่ดูเหมือนพยายามให้ดูเหมือนขนาดใหญ่ถ่วงกลิ้งซ้ายกลิ้งขวาได้ ซึ่งในท่านั่งแบบนี้มันกลิ้งผิดทิศครับ(ดูจากแนวเสาที่เป็นฉากหลัง แสดงว่าไม่ได้เอียงกล้องขณะถ่ายรูป)...

ลองดูข้างล่างครับ...
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #73 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 03:20:16 PM »

ชั้นใน มันมีทั้งโครง ทั้งเบ้า รัดตรึง
อีกทั้งมีฟองน้ำ ดุนดัน ให้อูมเด่น
ไม่ได้เป็นเพียงเนื้อผ้า ที่อุ้มไว้ และ แกว่งไกว ยามเคลื่อนไหว
แต่ ดันโชว์ลายผ้า จนแทบปริ เป็นกระเปาะ ชวนหลงไหล

อกห่าง ๆ  อกชิด ๆ เหน็บดอก ไม่ร่วง

อกแบน ๆ คัพ A  อกเป็นเต้า คัพ B อกอูม ๆ คัพ C   อกอวบ คัพ D

ชอบ แบบไหน กันครับ

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #74 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 03:26:04 PM »

ผมคับอกคับใจ กลัวเบอร์ที่เลือกไว้เป็นกระเทย.. คิก คิก

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 11
  พิมพ์