เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 06:47:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีทติ้ง ณ สตรีท 1 ตาคลี  (อ่าน 30800 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« เมื่อ: มกราคม 09, 2005, 07:34:39 PM »

เยาะเย้ย บ่าย ๆ วันก่อนปีใหม่เล็กน้อย ได้รับโทรศัพท์จากนายโจจากแดนใต้ ว่ามีเพื่อนสมาชิกจะมาเยี่ยมเยื่อนที่สตรีท 1 ในวันที่ 7 โดยมีนายซีอุย (zeus) นำทีม ตามด้วยเฮียกล๊อกแกล๊ก พี่สน (aniki) คุณโซ้ยตี๋ นายบาร์ท และเสี่ยปิ๊ก และวันที่ 7 ก็มาถึง นายซีอุยกับพี่สนมาก่อนเพื่อน ถึงตาคลีประมาณ 5 โมงเย็น บอกว่าคุณโซ้ยตี๋ขอถอนตัว เพราะหม้อน้ำรั่ว (ไม่รู้หม้อไหน) ก็พากันไปเปิดห้อง ประมาณ 6 โมงเย็น นายบาร์ทก็โทรมาว่ารออยู่ที่สตรีท ไปถึงพบป๋ากับม๊าของนายบาร์ทที่ขับรถมาส่งลูกชายจากหนองเบนถึงตาคลีด้วยตนเอง (เป็นป๊ากับม๊าที่น่ารักจริง ๆ) ป๊ากับม๊านายบาร์ทบอกฝากฝังลูกชายอย่าให้นายบาร์ทกินเบียร์ แล้วก็กลับ เสร็จแล้วก็พากันไปกินข้าวที่ตลาดวงเวียนสถานีรถไฟ พี่สนหิ้วสาโทจากญี่ปุ่นลงจากมานั่งจิบด้วย ประมาณทุ่มกว่า ๆ เสี่ยปิ๊กก็โทรมาว่าถึงแล้ว ก็เลยบอกทางมาวงเวียนเพื่อกินข้าวด้วยกัน กินข้าวอิ่มหนำก็แยกย้ายกันชั่วคราว เพราะผมต้องไปเคลียงานและไปงานศพ เลยถือโอกาสให้คนอื่น ๆ ได้อาบน้ำอาบท่าพักผ่อนก่อนเจอศึกหนักในตอนกลางคืนด้วย เมื่อได้พักผ่อนอาบน้ำอาบท่ากันเสร็จแล้ว ทั้ง 4 สหาย และเฮียกล๊อกแกล๊กที่มาถึงหลังสุดก็ไปพร้อมกันที่สตรีท 1 ผมเมื่อเสร็จธุระแล้วจึงตามไปตอน 4 ทุ่ม ก็คุยกันตามประสาคนบ้าปืนกัน และเป็นคืนวันศุกร์ ทำให้มีลูกค้าคึกคักพอสมควร คุยเรื่องปืนบ้าง เรื่อง...บ้าง (ภาษาคนโฉด 555 เยาะเย้ย) นายบาร์ทป๊ากับม๊าบอกไม่ให้กินเบียร์ก็ไม่กินจริง ๆ (เพราะกินเหล้าแทน 555 เยาะเย้ย) ตีหนึ่งเล็กน้อยก็ได้เวลาปิดร้าน เกือบมีโชว์โหดให้เพื่อน ๆ ได้ดูซะแล้ว เพราะมีวัยรุ่นมากวนบาทา แต่ก็ไม่อยากยุ่งก็เลยส่งเรื่องให้ตำรวจสายตรวจที่แวะมาพอดีไปคุยแทน แล้วก็ไปกินข้าวต้มรอบดึกก่อนนอนกันที่วงเวียนเช่นเดิม (คนละร้านกับตอนเย็น) ตีสามก็ได้เวลาแยกย้ายพักผ่อน แต่ก่อนแยกก็นัดกันสี่โมงเช้าเพื่อจะไปสักการะรูปเหมือนหลวงพ่อเดิมที่วัดหนองโพ (เอาใจเฮียกล๊อกแกล๊กเป็นพิเศษ) แล้วก็จะไปย่อยกระสุนกันที่สนาม รวท. ต่อ เยาะเย้ย
      เยาะเย้ย เช้าแว๊วววว ตายโหง!..... นายใหม่ตื่นสาย นัดกันสี่โมงเช้า นายใหม่ตื่นซะสามโมงครึ่ง ที่จริงนะยังทันนัดอยู่ แต่นายใหม่ต้องไปช่วยเค้าแจกของงานวันเด็กที่เทศบาลตาคลีจัดน่ะสิ เอาล่ะวะ รีบอาบน้ำแต่งตัว โยนกระเป๋าปืนและกระเป๋าอุปกรณ์ใส่รถ แล้วรีบบึ่งไปงานวันเด็ก ถึงงานแล้วก็ค่อย ๆ ย่องไปบอกเค้าว่า ขออภัยที่ไม่สามารถช่วยงานได้เพราะมีธุระด่วนมาก ๆ (ตอ....) แล้วก็ไปเคลียงานอีกเล็กน้อย เสร็จแล้วรีบไปรับเพื่อน ๆ ที่ห้องพัก ไปถึงห้าโมงเช้าปรากฏว่านั่งรอกันสลอนเลย (นายใหม่ขออภัยอย่างสูง) บอกตื่นรอตั้งนานแล้ว เพราะเสียง F-16 ที่บินโชว์งานวันเด็กที่กองบิน 4 ช่วยปลุก (ห้องพักอยู่หน้าสนามบินกองบิน 4) แล้วก็เชคเอาท์ เดินทางไปยังวัดหนองโพ ถึงแล้วก็ขึ้นไปสักการะหลวงพ่อเดิม เสี่ยงเซียมซี และทำบุญใส่ตู้บริจาคกันพอได้บุญ แล้วก็พาเฮียกล๊อกแกล๊กไปบูชาวัตถุบูชาของหลวงพ่อเดิม เฮียหยิบมาหลายชิ้นเลย แล้วก็เอามาแจกสมาชิกที่เดินทางไปด้วยกันคนละชิ้น ผมได้เป็นผ้ารูปรอยเท้าหลวงพ่อเดิมซึ่งเฮียบอกว่าช้วยในด้านคุ้มครองให้แคล้วคลาดปลอดภัย ให้เอาติดรถไว้ (ขอบคุณครับ) เรียบร้อยก็เดินทางต่อไปยังสนาม รวท. เยาะเย้ย
      เยาะเย้ย ถึงสนามแล้ว ผมเอาปืนมา 3 กระบอก คือเจ้าซุปไก่ตัวเก่ง อาม่าตัวโปรด และเมอเคิลตัวเก๋า นายซีอุยเอาโคลท์ 1903 .32 ไป พี่สนไปเอาปืนสนามสมิท .45 กับ .357 มาอย่างละกระบอก ไม่พูดร่ำไร ใส่กระสุนได้ก็ซัดกันเปรอะ ยิงกันไป สอนกันไป มั่วกันไป บ่ายสาม เฮียกล๊อกแกล๊กขอตัวกลับก่อน สักพักพี่สน นายซีอุย และเสี่ยปิ๊ก ก็ขอตัวกลับ เหลือผมกับนายบาร์ท อยู่ต่อยิงกระสุนที่ยังเหลือจนหมดจึงออกจากสนาม ที่จริงกะว่ายิงปืนเสร็จจะพาไปกินอาหารปลาอร่อย ๆ แต่ด้วยทุกคนกลัวว่าจะกลับดึก เลยไม่มีใครอยู่เลย (ไว้มาคราวหน้าผมจะพาไปกินนะครับ) นายบาร์ทบอกจะนั่งรถโดยสารกลับนครสวรรค์ ผมเลยรอส่งอยู่หน้า รวท. เมื่อนายบาร์ทนั่งรถไปผมก็ขับกลับบ้าน ถึงบ้านได้ หมดแรงข้าวต้ม หลับปุ๋ย ทุ่มกว่า ๆ นายซีอุยโทรมาว่าถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ ท่านอื่น ๆ ก็คงจะถึงโดยสวัสดิภาพเช่นกัน แล้วผมก็หลับต่อ เยาะเย้ย
      เยาะเย้ย ครับ สนุกสนานไปตามประสาครับ ขอบคุณทุกท่านที่เดินทางมาเยี่ยมเยือนกันถึงที่ คราวหน้าหากใครผ่านมาขอเชิญแวะหานายใหม่ได้ทุกวันนะครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ Wink Grin

ปล. ใครที่เอากล้องไปถ่ายรูป กรุณาเอารูปมาโชว์ด้วยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2005, 09:10:47 PM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2005, 07:44:14 PM »

แง  Cryแง Cry แง  Cry หัวเราะร่าน้ำตาริน ยัง มาเล่าให้ อยาก อีก  หัวเราะร่าน้ำตาริน
       หัวเราะร่าน้ำตาริน อด ไปด้วย เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
       น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตารินทั้ง ยิง ทั้ง กิน ทั้ง ดื่ม หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก น้ำลายหก

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 09, 2005, 08:10:45 PM »

เหอเหอเหอ  นายใหม่เล่นบรรยายแบบน้ำไหลไฟดับ (ไม่ขึ้นย่อหน้าย่อยๆเลย  Grin )  อ่านแล้วตาลายอ่ะ

นายใหม่กับทุกคนดูแลนายบาร์ทได้ดีมาก  เด็กๆไม่ควรกินเบียร์ตามที่ป๊าบอก  นายบาร์ทเลยอดกิน เหอเหอเหอ  Cheesy

อาหารร้านนายใหม่อร่อยมาก ขอบอก  Wink  เพียงแต่ก่อนไปควรจะทานอาหารให้อิ่มๆก่อนนะครับ  ที่หวังว่าจะไปฝากท้องให้อิ่มที่โน่นน่ะ  หิวตาลายก่อนนะเจ้าเอย  Wink ดีนะที่ไม่ได้สั่งไข่ดาว  ไม่งั้นคงต้องรอให้ไก่มันออกไข่ก่อน ผมถึงจะได้กิน  Cheesy

อ้อ... ไปนครสวรรค์ ไม่ไปกราบหลวงพ่อเดิม ก็เสียท่าน่ะสิครับ นายใหม่  ดีนะเนี่ย... ผมยังไม่ได้ชวนไปไหว้หลวงพ่อพรหม วัดช่องแค  อีกองค์หนึ่ง  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 09, 2005, 08:15:41 PM »

Grinรายงานตัวอีกทีครับ...ไปตาคลีงวดนี้ก็โดยความอนุเคราะของพี่สนธ์(aniki)ที่หอบเงินเยนกลับมาเลี้ยงเพราะไม่ว่าจะเป็นค่าโรงแรมค่ากิน ฯลฯ พี่สนธ์เหมาจ่าย เยาะเย้ยว่าแต่นาฬิกาปลุกแถวตาคลีนี่เสียงดังดีนะครับ.....เล่นเอาสะดุ้งเลย หัวเราะร่าน้ำตารินงานนี้ที่เอาปืนไปด้วยไม่ใช้อะไรหรอกครับอุบัติเหตุคือว่าจะเอาไปยิงกับพี่โซ้ยตี๋แล้วก็พี่สนธ์ก่อนไปตาคลีแล้วจะเอาปืนฝากไว้กับพี่โซ้ยตี๋เลยแต่งานนี้ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นอยู่ดี ๆ หมอน้ำรถพี่เกิดแตกกลางเมืองสระบุรีก็เลยต้องเอาปืนติดไปด้วย....แล้วก็ที่แรกมีกระสุนอยู่เกือบ ๆ 20 นัดแต่เอาไปยิงระหว่างรอพี่สนธ์เหลือติดตัวไปแค่ 4 นัดเอง(คราวหน้าขอแก้ตัวก็แล้วกัน หลงรัก)งานนี้ได้เจอคุณปิ๊กตัวเป็น ๆ ครั้งแรก...หล่อเหมือนกันวุ้ย วมต.เรา Grinว่าแต่ไปตาคลีงานนี้หมั่นใส่+อิจฉาคนแถว ๆ โน้นเล็กน้อยเรือง ทานโฟ ที่กำลังจะได้ Coolแต่เสียดายที่ต้องรีบกลับเพราะแม่โทรมาตามไม่งั้นคงได้กินปลาแน่ ๆ (งวดหน้าไม่พลาดแน่ ๆ น้ำลายหก )วันนี้ขอรายงานแค่นี้กอ่นนะครับเพราะเพิงกลับจากแก้บนที่พิษณุโลก....ขับรถก็เหนือยพออยู่แล้วมิหนำซ้ำพิษอาม่ากำเริบ..ตึงไหล่พิกลอยู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ปล.วมต.กับนายบาร์ท รูปอะรูปเมื่อไรจะลงหือ...เร็ว ๆ หน่อยจิ.....วัยรุ่นใจร้อน จูบบบบ

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 09, 2005, 08:51:29 PM »

ขับรถก็เหนือยพออยู่แล้วมิหนำซ้ำพิษอาม่ากำเริบ..ตึงไหล่พิกลอยู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน
Huh แน่ใจหรอว่าพิษอาม่า ผิดกระบอกหรือเปล่า อาม่าผมไม่ดุนา Huh เยาะเย้ย

เหอเหอเหอ นายใหม่เล่นบรรยายแบบน้ำไหลไฟดับ (ไม่ขึ้นย่อหน้าย่อยๆเลย Grin ) อ่านแล้วตาลายอ่ะ

อาหารร้านนายใหม่อร่อยมาก ขอบอก Wink เพียงแต่ก่อนไปควรจะทานอาหารให้อิ่มๆก่อนนะครับ ที่หวังว่าจะไปฝากท้องให้อิ่มที่โน่นน่ะ หิวตาลายก่อนนะเจ้าเอย Wink ดีนะที่ไม่ได้สั่งไข่ดาว ไม่งั้นคงต้องรอให้ไก่มันออกไข่ก่อน ผมถึงจะได้กิน Cheesy

อ้อ... ไปนครสวรรค์ ไม่ไปกราบหลวงพ่อเดิม ก็เสียท่าน่ะสิครับ นายใหม่ ดีนะเนี่ย... ผมยังไม่ได้ชวนไปไหว้หลวงพ่อพรหม วัดช่องแค อีกองค์หนึ่ง Grin
Grin แก้ไขย่อหน้าแล้วครับ Grin
 หัวเราะร่าน้ำตาริน เรื่องความช้าของอาหารต้องขออภัยด้วยครับ พอดีพ่อครัวคนเดิมลาออกกระทันหัน (หนีหนี้) ตอนนี้เลยมีแม่ครัวเหลืออยู่คนเดียว ไม่สามารถหาผู้ช่วยแม่ครัวได้ทัน (ทำไมมันหายากเย็นจัง) อาหารเลยออกช้าครับ เด็กเสิร์ฟก็เหมือนกัน เหมือนนัดกันออกเลย การบริการช่วงนี้เลยไม่ทั่วถึงต้องโดนต่อว่าบ่อย ๆ (เด็กเสิร์ฟหายากหนักกว่าอีก) หัวเราะร่าน้ำตาริน
 Grin คราวหน้าจะพาไปครับ หลวงพ่อพรหม วัดช่องแค หลวงปู่สีห์ วัดเขาถ้ำบุญนาค (พี่เตารีดมาบ่อย) แล้วต้องอยู่กินปลากับผมด้วยนะเฮีย เยาะเย้ย

อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 09, 2005, 08:55:49 PM »

ขับรถก็เหนือยพออยู่แล้วมิหนำซ้ำพิษอาม่ากำเริบ..ตึงไหล่พิกลอยู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน
Huh แน่ใจหรอว่าพิษอาม่า ผิดกระบอกหรือเปล่า อาม่าผมไม่ดุนา Huh เยาะเย้ย
หัวเราะร่าน้ำตารินจำผิดกระบอก หัวเราะร่าน้ำตารินส่งสัยตอ้งรีบไปนอนแล้วเรา.....แก้คำพูดก็ได้เป็น"พิษลูกซองกำเริบ" หัวเราะร่าน้ำตาริน
ปล.ไปเดินบางเอาอาม่าไปด้วยนะพี่ หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2005, 08:58:01 PM โดย Zeus » บันทึกการเข้า

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 09, 2005, 09:03:51 PM »

Grin อยู่แว๊ววววว Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 09, 2005, 09:06:03 PM »

หลงรักแต่ห้ามเอากระบอกอืนไปนะพี่...เอา ป.3แล้วเซ็นมาด้วยละ..เวลากลับผมจะได้หยิบไปเลยทั้งปืนทั้งทะเบียน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2005, 09:24:28 PM โดย Zeus » บันทึกการเข้า

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 09, 2005, 09:12:17 PM »

หลงรักแต่ห้ามเอากระบอกอืนไปนะพี่...เอา ป.3แล้วเซ็นมาด้วยละ..เวลากลับผมจะได้หยิบไปเลยทั้งปืนทั้งทะเบียน เยาะเย้ย

เยาะเย้ย มั่นใจว่าวิ่งหนีกระสุนจากกระบอกที่เหลือทันก็เอา 555 เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 09, 2005, 09:15:04 PM »

หลงรักแต่ห้ามเอากระบอกอืนไปนะพี่...เอา ป.3แล้วเซ็นมาด้วยละ..เวลากลับผมจะได้หยิบไปเลยทั้งปืนทั้งทะเบียน เยาะเย้ย

เยาะเย้ย มั่นใจว่าวิ่งหนีกระสุนจากกระบอกที่เหลือทันก็เอา 555 เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
  หัวเราะร่าน้ำตารินใจร้าย หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2005, 09:25:20 PM โดย Zeus » บันทึกการเข้า

...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 09, 2005, 09:19:36 PM »

คราวหน้าไปทานที่ร้านนายใหม่  สงสัยว่าต้องให้เปิดเวลาพิเศษสักตอนห้าโมงเย็นดีกั่ว  Wink

นั่งดูสมาชิกรอบๆโต๊ะมีความสุขกับการกิน  ดื่ม  และเต้นร้องรำทำเพลง  ชวนให้สังเวชใจในตัวเอง "...ที่นี่มีจำกัดอายุไม่ต่ำกว่า 18 ปี  มันน่าจะมีกำหนดอายุไม่เกิน 40 ปีด้วยอ่ะ..."

เฮ้อ... ต้องยอมรับความจริงซะแล้วสิหนอเรา  Cheesy

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 09, 2005, 10:51:34 PM »

...ไปทั้งที ไม่กินปลา...น่าเสียดาย น้ำลายหก น้ำลายหก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
zumo
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 09, 2005, 11:14:41 PM »

วันที่ 8/01/48 ผมแวะไปที่ร้านเวลาประมาณ 13.30 ไม่พบใครไม่งั้นขอแจมด้วยคนไว้โอกาสหน้าค่อยเจอกัน
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 10, 2005, 12:30:24 AM »

ยินดีต้อนรับพี่สน กลับประเทศไทยด้วยครับ  อยู่ไกลอ่ะครับ มีโอกาสคิดว่าคงช่วงต้นปีนี้ จะหิ้วนายเบิ้ลไปเยี่ยมเยียนครับพีใหม่
 บรรยากาศวันเด็กที่ปัตตานี  ฝนตกกันจนฉ่ำ สนามฟุตบอลโรงเรียนเบญจม ปัตตานี เกือบจะหว่านข้าวได้อยู่แล้วครับ  Wink  แต่งานก็ผ่านไปได้ด้วยดี   เหตุการณ์ก็เรื่อยๆ  ( ตายกันเรื่อยๆ ) หัวเราะร่าน้ำตาริน ตอนนี้มีกลยุทธ์ใหม่ออกมา  เล่นเปลี่ยนกระสอบทรายที่ทำป้อม เอากระสอบที่ใส่ระเบิดมาวางแทน
คิดแล้ว หนาวแทนเลย นั่งทับระเบิด  ตกใจ

บางโพ 5
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 10, 2005, 12:35:31 AM »

งอนตาปิ๊กไปไม่ชวน

I am dying... -*-

หน้า: [1] 2 3 4 ... 13
  พิมพ์