เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 09:16:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีทติ้ง ณ สตรีท 1 ตาคลี  (อ่าน 30882 ครั้ง)
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #90 เมื่อ: มกราคม 11, 2005, 09:07:02 PM »

Angry Angry Angry Angry Angry  อารัยเนี่ยะ เดี๋ยวโดน686หร๊อก หาเรื่องๆ Angry Angry Angry Angry Angry

เยาะเย้ย เห็นการยิงปืนแล้ว บอกได้เลย ทั้งหลับตายิง ทั้งยิงไปสะดุ้งไปยังไงก็ไม่โดน 555 เยาะเย้ย
เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91 เมื่อ: มกราคม 11, 2005, 09:10:22 PM »

เหม่ๆ  คุณเตารีดก็ตาถึงอีกแหละครับ  พระสมเด็จน่ะ... ไว้รอผมจีบมาจากคุณ boon เอ้ย... ไม่ใช่ รอให้มี จะแบ่งให้เนอะครับ  Grin

หลวงปู่สี วัดถ้ำเขาบุญนาค ท่านก็เก่งครับ  ผมล่ะยังอยากได้เหรียญอายุยืนของท่านอยู่เลยครับ

อ้างถึง

Grinพี่กล็อกแกล็กรู้จักหลวงปู่สีด้วยเหรอครับ...ไม่ธรรมดา อิอิ   จำได้ว่ามีเรื่องเล่าว่ามีชาวตาคลีไปกราบหลวงปู่แหวนแล้วหลวงปู่ท่านบอกว่า ที่ตาคลีมีพระดีให้ไปหาดูชื่อหลวงปู่สี หลายคนเลยได้รู้จักหลวงปู่สีก็คราวนั้นครับ Grin
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #92 เมื่อ: มกราคม 11, 2005, 09:13:39 PM »

Angry Angry Angry Angry Angry  อารัยเนี่ยะ เดี๋ยวโดน686หร๊อก หาเรื่องๆ Angry Angry Angry Angry Angry

เยาะเย้ย เห็นการยิงปืนแล้ว บอกได้เลย ทั้งหลับตายิง ทั้งยิงไปสะดุ้งไปยังไงก็ไม่โดน 555 เยาะเย้ย
เอาเข้าปาย เอาเข้าปาย  เห็นเป็นน้องเล็กละก็ได้ทีเชียว Angry

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #93 เมื่อ: มกราคม 11, 2005, 10:35:28 PM »

เอาเข้าปาย เอาเข้าปาย  เห็นเป็นน้องเล็กละก็ได้ทีเชียว Angry
โอ๋ๆๆๆๆๆๆๆๆ นายบาร์ท
ไม่ต้อง กลัว เดี๋ยวผมช่วย นายบาร์ท เอง พวกนี้ นี่........ Angry
     ไม่ต้อง ห่วง นายบาร์ท ผมจะปกป้องนายบาร์ท กะพี่สาวเอง Grin  หลงรัก

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #94 เมื่อ: มกราคม 12, 2005, 09:17:35 AM »

โอ๋ๆๆๆๆๆๆๆๆ นายบาร์ท
ไม่ต้อง กลัว เดี๋ยวผมช่วย นายบาร์ท เอง พวกนี้ นี่........ Angry
     ไม่ต้อง ห่วง นายบาร์ท ผมจะปกป้องนายบาร์ท กะพี่สาวเอง Grin  หลงรัก
เอ้อออ Angry Angry Angry ทำเป็นพูดไปนะ  ถ้าได้เห็นแล้วอย่าเปลี่ยนใจล่ะ Angry  จะหนาวววว โดนชก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #95 เมื่อ: มกราคม 12, 2005, 12:56:29 PM »

เออๆๆๆ  เอาเข้าปายยยย ตกใจ  ได้ทีขี่แพะไล่เชียว รวมกันอัดน้องที่น่ารักแบบนี้ได้งาย หัวเราะร่าน้ำตาริน 
อ้างถึง
Grinโอ๋ ๆ ๆ พี่ไม่ได้ว่าอะไรนายบาร์ทเลยนะ...คนดี้คนดี..ว่าแต่พี่สาวปิดเทอม์เมือไรอะกลับบ้านวันไหนมีเบอร์โทรหรือเปล่าพี่สนเป็นห่วง หลงรัก

อ้าว.ว....
ท่านซีอุส...ทำไมทำงี้

ส่วนน้องบาร์ท...แหม...ทำไมไม่บอกตั้งกะแรกว่ามีพี่สาว
ม่ายงั้นนะ พี่ซับไปเลี้ยงดูปูเสื่อถึงตาคลีเล้ย....

ส่วนท่าน อะนิกิ มาคราวหลังขอของฝากเป็นอัลบั้มภาพสวยๆของญี่ปุ่นซักเล่ม จักเป็นพระคุณ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #96 เมื่อ: มกราคม 12, 2005, 01:08:31 PM »

เออๆๆๆ  เอาเข้าปายยยย ตกใจ  ได้ทีขี่แพะไล่เชียว รวมกันอัดน้องที่น่ารักแบบนี้ได้งาย หัวเราะร่าน้ำตาริน 
อ้างถึง
Grinโอ๋ ๆ ๆ พี่ไม่ได้ว่าอะไรนายบาร์ทเลยนะ...คนดี้คนดี..ว่าแต่พี่สาวปิดเทอม์เมือไรอะกลับบ้านวันไหนมีเบอร์โทรหรือเปล่าพี่สนเป็นห่วง หลงรัก

อ้าว.ว....

ส่วนน้องบาร์ท...แหม...ทำไมไม่บอกตั้งกะแรกว่ามีพี่สาว
ม่ายงั้นนะ พี่ซับไปเลี้ยงดูปูเสื่อถึงตาคลีเล้ย....
เออออออออ Angry  มาเถอะนะ ตาคลีอ่ะ คงจะได้เจอกัน Tongue โดนชก  ถ้าได้เจอหน้ามันแล้วอย่าเปลี่ยนใจนะ  ขอเตือนๆ โดนชก Grin Grin Grin

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #97 เมื่อ: มกราคม 12, 2005, 01:47:12 PM »

อ้างถึง

อ้าว.ว....

เออออออออ Angry มาเถอะนะ ตาคลีอ่ะ คงจะได้เจอกัน Tongue โดนชก ถ้าได้เจอหน้ามันแล้วอย่าเปลี่ยนใจนะ ขอเตือนๆ โดนชก Grin Grin Grin
รู้งี้ขับรถไปส่งนายบาร์ทที่บ้านดีกว่าแฮะ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #98 เมื่อ: มกราคม 12, 2005, 02:13:09 PM »

เรียกพี่ว่า "มัน" คงจะห่างกันไม่กี่ปี ใช่มั๊ยเจ้าค่ะ Huh

I am dying... -*-

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #99 เมื่อ: มกราคม 12, 2005, 02:36:04 PM »

เรียกพี่ว่า "มัน" คงจะห่างกันไม่กี่ปี ใช่มั๊ยเจ้าค่ะ Huh
อิอิอิ ปีเดียวครับ  เรียนด้วยความเคารพรัก Grin พี่ผมก็เรียกผมไอ้  เฮ่อๆๆๆ โดนชก  ไม่มีไรคับ ผมมันพูดจากวนๆงี้แหละ Grin

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #100 เมื่อ: มกราคม 12, 2005, 02:46:48 PM »

อ้างถึง

อ้าว.ว....

เออออออออ Angry มาเถอะนะ ตาคลีอ่ะ คงจะได้เจอกัน Tongue โดนชก ถ้าได้เจอหน้ามันแล้วอย่าเปลี่ยนใจนะ ขอเตือนๆ โดนชก Grin Grin Grin
รู้งี้ขับรถไปส่งนายบาร์ทที่บ้านดีกว่าแฮะ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
เฮ่อๆ  มาก็ไม่เจอ เพราะพี่สาวผมไม่อยู่บ้าน หลงรัก อยู่ไหน...ผมไม่บอก Tongueแบร่ะ!!! โดนชก

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #101 เมื่อ: มกราคม 12, 2005, 06:42:08 PM »

เฮ่อๆ  มาก็ไม่เจอ เพราะพี่สาวผมไม่อยู่บ้าน หลงรัก อยู่ไหน...ผมไม่บอก Tongueแบร่ะ!!! โดนชก
เยาะเย้ย มิเป็นปัญหา เยาะเย้ย

aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #102 เมื่อ: มกราคม 12, 2005, 07:37:55 PM »

อ้างถึง

อ้างถึง
ร้อนในแล้วครับ  ได้ยินทีไรมันอดสะดุ้งไม่ได้ Grin  แบบว่ากลางคืนยังไม่ถึงตาคลีมังครับท่านใหม่ Grin
สงสัยต้องไปอีกรอบ หลงรัก

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #103 เมื่อ: มกราคม 12, 2005, 08:13:58 PM »

หมายฟามว่าไงเนี่ยะตาใหม่ Huh หัวเราะร่าน้ำตาริน

อ้างถึง

อ้างถึง
ร้อนในแล้วครับ ได้ยินทีไรมันอดสะดุ้งไม่ได้ Grin แบบว่ากลางคืนยังไม่ถึงตาคลีมังครับท่านใหม่ Grin
นี่ก็อีกคน หมายฟามว่าไงเนี่ยะ "กลางคืนยังไม่ถึงตาคลี" Huh

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #104 เมื่อ: มกราคม 13, 2005, 01:18:33 AM »

หมายฟามว่าไงเนี่ยะตาใหม่ Huh หัวเราะร่าน้ำตาริน

อ้างถึง

อ้างถึง
ร้อนในแล้วครับ ได้ยินทีไรมันอดสะดุ้งไม่ได้ Grin แบบว่ากลางคืนยังไม่ถึงตาคลีมังครับท่านใหม่ Grin
นี่ก็อีกคน หมายฟามว่าไงเนี่ยะ "กลางคืนยังไม่ถึงตาคลี" Huh

เขาเรียกว่า "ฟามลับ(ไม่มีในโลก)" Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 13
  พิมพ์