เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 09:15:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีทติ้ง ณ สตรีท 1 ตาคลี  (อ่าน 30859 ครั้ง)
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #120 เมื่อ: มกราคม 14, 2005, 01:25:51 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
จามว้าย.........
ว่างๆจาไปตาคลี
ฮึ่ม..ม..ม...
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ว่างเมื่อไรล่ะตาซับ เยาะเย้ย  รีบๆว่างหน่อยนะ เดี๋ยวผมก็จะกลับแล้ว หลงรัก  ยังไงๆก็ขอให้ได้ตีงูก่อนกลับหน่อยละกัน Grin  อ้อ มาตาคลีแล้ว ก็เลยขึ้นมาหาผมที่บ้านก็ได้  คือ...ผมไม่อยากหอบหิ้ว686พร้อมลูกจริงไว้ยิงงูไปถึงตาคลีน่ะ  มันเสี่ยง จูบบบบ โดนชก โดนชก โดนชก

รับทราบครับพี่ใหม่ Grin  แต่อยากดูใจจะขาดแล้วครับ โดนชก   เอ้อ ว่าแต่หนังรบแนวทหารที่เปิดในร้านพี่คืนนั้นอ่ะ  ชื่อเรื่องอะไรนะ  ผมยังไม่เคยดู ได้ดูวันนั้นแล้วติดใจ Grin แต่เสียอย่างเดียว ไม่ได้ยินเสียงเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน เลยจะไปหาแผ่นมาดูหน่อยอ่ะครับ Grin
Grin ไม่รู้หมายถึงเรื่องไหน ถ้าหนังไทยเรื่องแรกเป็นเรื่อง "เกิดมาลุย" ส่วนหนั่งฝรั่งเป็นเรื่อง "Top Gun" ครับ Grin

จามว้าย.........
ว่างๆจาไปตาคลี
ฮึ่ม..ม..ม...
เยาะเย้ย มามะ ๆ ให้ไว ให้ว่อง ให้คล่อง ให้เร็วเลย เยาะเย้ย
  รับทราบครับ  ผมหมายถึงเรื่อง เกิดมาลุย อ่ะครับ Grin ชอบครับ ได้ดูแต่ภาพ ไม่ได้ยินเสียง เสียงเพลงกลบหมด Grin

พูดถึงบรรยากาศนะ  ในร้านพี่ใหม่อ่ะ ปิดไฟมืดๆ เหลือแต่ไฟดิสโก้ เป็นสีๆ ส่องแว้บๆๆๆ  ถ้าให้ตาซับไปนั่งในนั้น  รูปที่ออกมาคงน่าดูใช่น้อยเลยเนอะ Grin Grin Grin

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #121 เมื่อ: มกราคม 14, 2005, 01:31:56 PM »

โอ๊ย............เห็นแล้วอิฉฉา อยากไปมั้งแต่ไม่มีโอกาส สงสัยคราวหน้ากลับเมืองไทย ต้องไปทั้งมิตติ้งสุพรรณและมิตติ้งให้ได้ ยิ่งได้เห็นรูปคุณบารท์ คุณซีอุส คุณผองภัณ แล้ว แทบอยากจะกลับเมืองไทยไปยิงปืนร่วมกันในบัดดล งั้นเอารูปพลายแก้วตอนยิงปืนสุพรรณประกอบด้วยดีก่า(โอย...คิดถึงครูดำ และท่านมะขิ่น)
น้องพลายแก้วครับ ที่น้องพลายแก้วบอกมาทั้งหมด ผมว่าน้องพลายแก้วอยากไปพบหน้าพี่สาว ของน้องบารท์มากกว่า
แน่ะ  นี่ก็อีกคน ตกใจ ชี้โพรงให้กระรอก ตกใจ  เอิ๊กกก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พรากกกก  ฮืออออ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #122 เมื่อ: มกราคม 14, 2005, 02:05:55 PM »

โอ๊ย............เห็นแล้วอิฉฉา อยากไปมั้งแต่ไม่มีโอกาส สงสัยคราวหน้ากลับเมืองไทย ต้องไปทั้งมิตติ้งสุพรรณและมิตติ้งให้ได้ ยิ่งได้เห็นรูปคุณบารท์ คุณซีอุส คุณผองภัณ แล้ว แทบอยากจะกลับเมืองไทยไปยิงปืนร่วมกันในบัดดล งั้นเอารูปพลายแก้วตอนยิงปืนสุพรรณประกอบด้วยดีก่า(โอย...คิดถึงครูดำ และท่านมะขิ่น)
น้องพลายแก้วครับ ที่น้องพลายแก้วบอกมาทั้งหมด ผมว่าน้องพลายแก้วอยากไปพบหน้าพี่สาว ของน้องบารท์มากกว่า
มีอะไรบอกมาตรงๆก็ได้ครับ ไม่ต้องอ้อมไปอ้อมมาแบบนี้ ในเว๊ปนี้ใครๆเขาก็รู้จักชื่อเสียงของน้องพลายแก้วกันทั้งนั้น
แต่งานนี้พี่ว่าน้องโบว์เขาคงไปด้วยนะ

แหม............พี่บุญครับ นอกจากพี่จะยิงปืนเก่งแล้ว ยังเดาแม่นอีกตังหาก พูดแบบนี้น้องบารท์เขาก็รู้แกวสิครับ อ้อ.........แต่ผมคิดถึงคุณซีอุส คุณผองภัณ และคุณบารท์ รวมทั้งพี่นายใหม่ และพี่น้อง อวป.ในมิตติ้งตาคลีจริงๆครับ ส่วนเรื่องที่พี่บุญแนะนำ เป็นภารกิจลับครับผม

ขอพระอวยพรพี่บุญและทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #123 เมื่อ: มกราคม 14, 2005, 02:06:38 PM »

แน่ะ  นี่ก็อีกคน ตกใจ ชี้โพรงให้กระรอก ตกใจ  เอิ๊กกก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พรากกกก  ฮืออออ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สายไปแล้วละครับบบบบบบบบบ คุณบารท์ เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #124 เมื่อ: มกราคม 14, 2005, 03:48:37 PM »

อ่า....ผมชื่อ "ผองพัฒ" ไม่ใช่ "ผองภัณ" นะพี่พลายแก้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #125 เมื่อ: มกราคม 14, 2005, 04:01:49 PM »

อ่า....ผมชื่อ "ผองพัฒ" ไม่ใช่ "ผองภัณ" นะพี่พลายแก้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โอ.........รั้บทราบครับ คุณปิ๊ก ขอบคุณครับคุณผองพัฒที่ชี้แจง เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ขอพระอวยพรคุณผองพัฒให้มีสาวมาติดเยอะๆครับผม

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #126 เมื่อ: มกราคม 14, 2005, 04:15:10 PM »

สายไปแล้วละครับบบบบบบบบบ คุณบารท์ เยาะเย้ย เยาะเย้ย
Cry Cry Cry Cry หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #127 เมื่อ: มกราคม 14, 2005, 05:37:48 PM »

เห็นไหม ตาบาร์ท
มาว่าผม มากันท่าผม
เป็นไงล่ะ

คราวหลังคงรู้ว่าสมควรกันใครก่อน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #128 เมื่อ: มกราคม 14, 2005, 07:46:24 PM »

เป็นไงล่ะ
คราวหลังคงรู้ว่าสมควรกันใครก่อน

เยาะเย้ย แนะนำนายบาร์ท ว่าให้อาป๊ามากัน กันได้หมดแน่ ๆ Grin เยาะเย้ย

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #129 เมื่อ: มกราคม 15, 2005, 07:21:23 PM »

เป็นไงล่ะ

เยาะเย้ย แนะนำนายบาร์ท ว่าให้อาป๊ามากัน กันได้หมดแน่ ๆ Grin เยาะเย้ย
ไว้ใจไม่ได้ซ๊ากคนเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน  แต่จะให้ป๊าผมกันนะ  ไม่ดีก่า โดนชก ผมกันเอง ป๊ะป๋าผมไม่ค่อยยิงปืน ท่าจะยิงไม่แม่น หลงรัก ผมเป็นคนเดียวในบ้านที่ชอบปืน  งั้นผมขอกันเอง Grin(พูดอย่างกะยิงแม่นนักหนา  โดนชก)    สงสัยต้องเลี้ยงพังพอนแล้วตรู หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #130 เมื่อ: มกราคม 15, 2005, 08:29:46 PM »

โพสรูปไม่ได้  เวปมาสเต้อร์ช่วยที หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #131 เมื่อ: มกราคม 16, 2005, 01:32:33 AM »

Grin สงสารน้องบาร์ทจริงๆคับ...

เอาอย่างนี้ก็แล้วกันคับ...

วันหลังเวลามีมีทติ้งก็ยืมลูกซองพี่มะขิ่นกะลูกโดดไปซักกล่อง...

รับรองงูหดกันหมดคับ...  Grin
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #132 เมื่อ: มกราคม 16, 2005, 12:07:51 PM »

Grin สงสารน้องบาร์ทจริงๆคับ...

เอาอย่างนี้ก็แล้วกันคับ...

วันหลังเวลามีมีทติ้งก็ยืมลูกซองพี่มะขิ่นกะลูกโดดไปซักกล่อง...

รับรองงูหดกันหมดคับ...  Grin
อ๋อ ใช่ "งูซับ" กลัวลูกโดด Grin ขอบคุณครับที่แนะนำ โดนชก สงสัยสั้น1ยาว1ของผม ต้องเป็น.45กะลูกซองซะแล้ววว

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #133 เมื่อ: มกราคม 16, 2005, 09:30:15 PM »

โพสรูปไม่ได้ เวปมาสเต้อร์ช่วยที หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
แก้ไขแล้วครับพี่สน

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #134 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 12:28:24 AM »

Grin

ผ่านมาอยุธยาเมื่อใด ก้อเรียกบ้างเด้อ

อิอิ แถวนี้ไม่ค่อยมีงูหรอกคุณบาร์ท เอ่ หรือหนักกว่า

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 13
  พิมพ์