เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 09:15:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีทติ้ง ณ สตรีท 1 ตาคลี  (อ่าน 30862 ครั้ง)
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #135 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 07:40:31 PM »

Grin

ผ่านมาอยุธยาเมื่อใด ก้อเรียกบ้างเด้อ

อิอิ แถวนี้ไม่ค่อยมีงูหรอกคุณบาร์ท เอ่ หรือหนักกว่า

Grin
Grinอยู่อำเภอไหนครับของอยุธยา...เผื่อว่าง ๆ ผมจะได้ไปรบกวนชวนไปกินเหล้า เคล้า....... น้ำลายหก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #136 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 07:45:55 PM »

Grin

ผ่านมาอยุธยาเมื่อใด ก้อเรียกบ้างเด้อ

อิอิ แถวนี้ไม่ค่อยมีงูหรอกคุณบาร์ท เอ่ หรือหนักกว่า

Grin
Grinอยู่อำเภอไหนครับของอยุธยา...เผื่อว่าง ๆ ผมจะได้ไปรบกวนชวนไปกินเหล้า เคล้า....... น้ำลายหก

Grin

เชิญครับเชิญ ผมอยู่แถวๆ อ.อุทัย อ.พระนครฯ ครับ
ส่วนจะเอางูมาให้ดูหรือมาดูงู ก้อให้มาถึงก่อนก้อแล้วกันนะคร้าบบบบ

อิอิ

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #137 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 07:46:47 PM »

Grin
 Grin

Grin อยุธยาผ่านและแวะไปหาตาณัฐ (Nattapol) หลายครั้งแล้วครับ วันหลังแวะไปจะแจ้งให้ทราบครับ Grin

อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #138 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 07:50:34 PM »

เชิญครับเชิญ ผมอยู่แถวๆ อ.อุทัย อ.พระนครฯ ครับ
ส่วนจะเอางูมาให้ดูหรือมาดูงู ก้อให้มาถึงก่อนก้อแล้วกันนะคร้าบบบบ
อิอิ
น้ำลายหกอ้าววววว....แค่ 30 ฟ่าโลจากบ้านผม....หาเรืองเมาได้อีกแล้วตู น้ำลายหก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #139 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 07:54:29 PM »

อิอิ
น้ำลายหกอ้าววววว....แค่ 30 ฟ่าโลจากบ้านผม....หาเรืองเมาได้อีกแล้วตู น้ำลายหก
      อิ อิ อิ  กลายเป็นกระทู้นัดดื่ม เหล้า หรือเปล่านี่  Grin
      สมเป็น สตรีท 1 จริงๆ  Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #140 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 07:55:26 PM »

อิอิ

ทำหน้าตาได้อารมณ์จริงๆเลยคุณพี่  เหอ เหอ

Grin
 Grin

Grin อยุธยาผ่านและแวะไปหาตาณัฐ (Nattapol) หลายครั้งแล้วครับ วันหลังแวะไปจะแจ้งให้ทราบครับ Grin

เยี่ยมเลยพี่ naimai เท่าที่อ่านในบอร์ดก้อพอจะทราบว่าพี่ nattapol ก้ออยู่ยุดยาเหมือนกัน
แต่ยังไม่เคยเจอกันเลยพี่

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #141 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 07:58:09 PM »

เยี่ยมเลยพี่ naimai เท่าที่อ่านในบอร์ดก้อพอจะทราบว่าพี่ nattapol ก้ออยู่ยุดยาเหมือนกัน
 Grin
เยาะเย้ย ตาณัฐทำงาน (งานรอง) และหลีสาว (งานหลัก) อยู่ที่นิคมฯ ไฮเทค ครับ เยาะเย้ย

ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #142 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 08:02:15 PM »

Grin
เยาะเย้ย ตาณัฐทำงาน (งานรอง) และหลีสาว (งานหลัก) อยู่ที่นิคมฯ ไฮเทค ครับ เยาะเย้ย

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
โอ้ว จ๊อช!!! ทำงานหลักอยู่ที่เดียวกันเลยยยยยยยย
 Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

« ตอบ #143 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 08:04:40 PM »

อิ อิ อิ  กลายเป็นกระทู้นัดดื่ม เหล้า หรือเปล่านี่  Grin
สมเป็น สตรีท 1 จริงๆ  Grin
เยาะเย้ยขอฟามกรุณาอย่าแซวคราบบบบสำหรับคนบ้านไกล,หนีเมียมาไม่ได้และไม่ว่างกรุณาอย่าอิจฉา เยาะเย้ย
 Grin
ตกใจเล่นโยนระเบิดกันกลางวงยังงี้เลยหรือพี่ใหม่เดี๋ยวพี่ณัฐเขาจะเดือนร้อนนนนนนนนนนน เยาะเย้ย

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #144 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 08:10:04 PM »

ตกใจเล่นโยนระเบิดกันกลางวงยังงี้เลยหรือพี่ใหม่เดี๋ยวพี่ณัฐเขาจะเดือนร้อนนนนนนนนนนน เยาะเย้ย

เยาะเย้ย ตาณัฐเค้าชินแล้ว เยาะเย้ย

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #145 เมื่อ: มกราคม 18, 2005, 01:29:45 PM »

Grin

Grin
ไม่ค่อยจะได้ผ่านสิครับ ไม่ค่อยได้เข้ากรุงง่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน  อ่อ  เอ้อ  ถ้าผ่านผมก็ผ่านไปคนเดียวครับ  หลงรัก ฮ่าๆ

ใครจะนัดดวดนัดเมา เอาเป็นที่ใกล้ๆเน้อ เมาแล้วจะได้กลับที่พักถูก หัวเราะร่าน้ำตาริน

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #146 เมื่อ: มกราคม 18, 2005, 02:09:20 PM »

โพสรูปไม่ได้  เวปมาสเต้อร์ช่วยที หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เอ้า โพสท์ได้แล้ว รีบมาโพสท์ด่วนเลยครับ หลงรัก อยากดู รอมาเป็นเดือนแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2005, 02:12:33 PM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #147 เมื่อ: มกราคม 18, 2005, 06:26:46 PM »

โพสรูปไม่ได้  เวปมาสเต้อร์ช่วยที หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เอ้า โพสท์ได้แล้ว รีบมาโพสท์ด่วนเลยครับ หลงรัก อยากดู รอมาเป็นเดือนแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน
เหอเหอเหอ  เวลาผ่านไปไม่ถึง 2 สัปดาห์  นายบาร์ทคิดว่าเป็นเดือนแล้วเรอะ?  Cheesy

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #148 เมื่อ: มกราคม 18, 2005, 06:46:31 PM »

อ๋อ  ซุบซิบกันไปใหว้นะนะเอง Grin Grin

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #149 เมื่อ: มกราคม 18, 2005, 06:47:25 PM »

วัดหลวงพ่อเดิม

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13
  พิมพ์