เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 09:11:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะอะไรถึงไม่กลัวกัน  (อ่าน 3073 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 12, 2005, 03:20:19 PM »

แน่จริงมายึดเลย  จูบบบบ เยาะเย้ย
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 12, 2005, 03:27:24 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินถ้ายึดจริง    ก็จะไม่คืนครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน    สมมุติว่าเกิดออกกฎกระทรวง  หรือกฎหมายออกมา     จริง   น้ำลายหก น้ำลายหก

เราก็เป็นโรคความจำเสื่อมขึ้นมากระทันหัน         มีบ้านพักอาศัยหลายแห่งครับ    บ้านพ่อ  บ้านแม่  บ้านพี่ ฯลฯ  จำไม่ได้ว่า

เก็บปืนไว้ที่ไหน
     หัวเราะร่าน้ำตาริน

กรณีนี้คุ้นๆแฮะ เหมือนมีคนหา 6.35 ไม่เจอ อิอิอิ
ผมก็ว่าจะหาไม่เจอเหมือนกัน อิอิอิ ไม่ได้แจ้งความเท็จด้วยนะ แค่หาไม่เจอ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 12, 2005, 03:35:47 PM »

ไม่กลัวครับ เพราะถ้ากลัวก็เข้าทางเขา ...

เพราะที่ผ่านมา ๔ ปีซ่อม คือซ่อมคนดีให้เป็นคนเลว ส่งเสริมความเลวให้เท่าเทียม และอุดหนุนคนไม่ดี ให้อยู่ก่อความเดือดร้อนต่อไป .... กล่าวคือฟันคนโดยไม่ดูหน้า ตายแล้วหลวงยังตามไปจ่ายชดเชยถึงบ้าน (จ่ายดี จ่ายไวกว่าประกันชีวิตเสียอีก)  หัวเราะร่าน้ำตาริน

Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 12, 2005, 04:25:10 PM »

พี่ sitng วันเสาร์นี้ ไป สยป.ตร. หรือเปล่าครับ?

ไปครับ พร้อมทีมเสือฯ จากราชบุรี FULL TEAM

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 12, 2005, 04:46:12 PM »

ที่ผมสงสัยจริงๆ จังๆ คือคนที่ไม่มีปืนเขาไม่กลัวโจรเลยรึไง?HuhHuh?? หัวเราะร่าน้ำตาริน

เขากลัวครับ แต่คนไม่มีปืนเขานึกว่าเขาจะไม่เจอโจร

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 12, 2005, 09:08:19 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินถ้ายึดจริง    ก็จะไม่คืนครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน    สมมุติว่าเกิดออกกฎกระทรวง  หรือกฎหมายออกมา     จริง   น้ำลายหก น้ำลายหก

เราก็เป็นโรคความจำเสื่อมขึ้นมากระทันหัน         มีบ้านพักอาศัยหลายแห่งครับ    บ้านพ่อ  บ้านแม่  บ้านพี่ ฯลฯ  จำไม่ได้ว่า

ผมก็ว่าจะหาไม่เจอเหมือนกัน อิอิอิ ไม่ได้แจ้งความเท็จด้วยนะ แค่หาไม่เจอ
ใช้ ๆ เราไม่ได้แจ้งฟามเท็จแต่จำไม่ได้จริง ๆ ครับเจ้านายว่าเก็บเอาไว้ที่ไหน เยาะเย้ย

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 12, 2005, 09:39:59 PM »

ไม่กลัวและไม่สนใจทั้งน้าน.....ครับ มีตังค์เหลือใช้จะเหมาให้หมดหลังวังเลยครับ น้ำลายหก ยึดไม่ยึดไว้ทีหลังครับ เยาะเย้ย

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 12, 2005, 09:57:56 PM »

Angry ถ้าเขาได้สมุนกลับเข้าไปเท่าเดิม หรือ มากกว่าเดิม ก็เตรียม "ทำใจ" ไว้ล่วงหน้า... Angry

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 12, 2005, 10:03:11 PM »

ไม่กลัวยึดครับ กลัวหาซื้อไม่ได้มากกว่า ตอนนี้ก็เลยต้องตุนๆไว้ก่อน
Mr_Watt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 12, 2005, 10:13:24 PM »

คงเป็นไปได้ยากครับ เก็บเงินซื้อไปเรื่อยๆ แต่ที่แน่ๆเลือกครั้งนี้ไม่เลือก ทรท.ครับ
Thaitactical Shop
ถึงปืนจะเล็กแต่ลูกดกนะยะตัวเอง
Website Sponsor
Full Member

คะแนน 9

ร้านไทยแทคทิคอล

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 13, 2005, 01:54:40 AM »

ผมเป็นสมาชิกใหม่ก่อนตัดสินใจก็ยังลังเลอยู่ แต่พอมานึกอีกทีใจมันก็เรียกร้องจนไม่สนใจแล้วครับเพราะกว่าจะทำทุกอย่างให้พร้อมจนขอใบ ป.3 ผ่านตามเกณฑ์ได้ก็ยากพอแล้วตอนนี้ผ่านแล้วก็ขอให้ได้ปืนไวๆครับ ไม่กลัวอะไรอีกแล้วนี่ถ้าปืนที่ชอบมีของก็รีบซื้อไปนานแล้วครับแต่ไม่มีก็ต้องเอา  Smiley

ร้านไทยแทคทิคอล รับขอ ป.3 ป.4 และจัดจำหน่าย นำเข้าสินค้าชั้นนำจากต่างประเทศ พร้อมจัดส่งให้ถึงบ้านโดยมีการรับประกันสินค้าและความพอใจ เว็บไซค์ www.thaitactical.com
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 13, 2005, 02:16:16 AM »

เยาะเย้ย ผมไม่กล้วครับ เพราะผมเป็นคนไทย ไม่ให้ใครย่ำยีแน่นอน เยาะเย้ย

หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 13, 2005, 02:57:18 AM »

ยึดไม่กลัว กลัวแต่ปืนราคาแพงขึ้น กลัวเจ้าของร้านขายปืนมากกว่า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 13, 2005, 09:47:56 AM »

อ้าว จะติดโรคชาวอังกฤษซะแล้วท่าน

ตอนรัฐบาลอังกฤษยึดปืนพกชาวบ้านมีชาวเมืองผู้้ดีลืมว่าเก็บปืนพกไว้ที่ไหนแสนกว่ากระบอก ตอนนี้ก็ยังหาไม่เจอ แต่มีข่าวว่าโจรซื้อปืนเถื่อนได้ถูกมั่กๆ เทียบค่าครองชีพแล้วเท่ากับไอติม วอลล์ แมกนั่มแค่ประมาณไม่ถึง 50 แท่ง (ปัจจุบันปืนเถื่อนราคา 100-200 ปอน์ด ไอติมแมกนั่มเมื่อ 7-8 ปีก่อน 1.89 ปอนด์)

ล่าุสุดโจรผู้ดี (ไม่กระจอกเพราะมีปืนเถื่อน) ระบาดเต็มเมือง ตำหนวดผู้ดีต้องแปลงตัวเป็นคุณยายไปนั่งล่อเป้าให้โจรมาปล้นตามป้านรถเมล์และสถานีรถไฟ...

จบข่าว

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์