เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 11:23:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Colt Goldcup NM.&Trophy  (อ่าน 3823 ครั้ง)
โจ
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 12:51:46 PM »

เรื่องศูนย์หลัง ผมมองต่างมุมครับ เพราะการที่ศูนย์หลังเยื้องมาท้ายมากทำให้ระยะศูนย์หน้าและศูนย์หลังยาวขึ้น ทำให้การเล็งศูนย์หลังหลังกับศูนย์หน้าได้ละเอียดขึ้นครับ
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 12:53:52 PM »

Grinมีม้า หรือไม่มีม้า ก็ยังดีครับ ยังดีกว่าเจอม้าคู่เกรด A Grin

นั่นสิเนอะพี่สน     แต่เอ้ใครไม่รู้ยิงปืนเกรด เอ ไม่เข้าเป้าซักกะนัด  แถมกระดาษก็ยังไม่โดน...  Grin:DD เยาะเย้ย เยาะเย้ย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 01:02:28 PM »

Grinมีม้า หรือไม่มีม้า ก็ยังดีครับ ยังดีกว่าเจอม้าคู่เกรด A Grin

นั่นสิเนอะพี่สน แต่เอ้ใครไม่รู้ยิงปืนเกรด เอ ไม่เข้าเป้าซักกะนัด แถมกระดาษก็ยังไม่โดน... Grin:DD เยาะเย้ย เยาะเย้ย
อธิบายได้ว่า ปืนไม่ดี ร้านไม่สมพงษ์กับพี่ มีปัญหามั๊ย Cool เสาร์นี้ว่าจะนัดกินหมูย่างอยู่แล้วเชียวไม่นัดดีก่า เยาะเย้ย

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 04:19:57 PM »

ชวนผมเถอะพี่ ยังไงก็ไม่ปฏิเสธอยู่แล้วคร้าบบบบ   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Jay(โก้)-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 17

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 05:09:34 PM »

ข้อตำหนิ อันใหญ่หลวงของ "โทรฟี่" ในสายตาแฟน โคลท์ คือ ทั่วทั้งตัวปืนยกเว้นส้นแม็กฯ  ..ไม่มีม้า....

ก็เพราะความที่ Trophy ไม่มีม้า ทำให้ผมต้องไปหา Gold Cup series 70 มาอีกตัว Grin
ผมว่า Trophy เป็นปืนที่แม่นมากครับถึงแม้จะดูหลวมๆ  กลุ่มกระสุนที่ผมยิงจาก Trophy ดีกว่า Les Baer (สำหรับตัวผมนะครับ) Grin
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์