เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 11:25:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมี หนังสือ shotgun ช่วยทีครับ  (อ่าน 1517 ครั้ง)
apyo
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« เมื่อ: สิงหาคม 15, 2006, 11:38:44 PM »

พอดีผมไปซื้อแต่หาไม่ได้เลยไม่ทราบว่าพี่ๆท่านใดมีแหล่งซื้อกรุณาบอกหน่อยครับ น้ำลายหก น้ำลายหก พอดีผมอยู่ต่างจังหวัด ถ้าพี่ๆท่านใดกรุณาซื้อมาให้ผมหน่อยได้ไหมครับ เดี๋ยวผมโอนเงินเข้าบัญชีให้เลย ถ้าไงติดต่อทาง PM ของผมได้เลยนะครับ (โอนเงินไปให้ก่อนเลยก็ได้นะครับ พอดีอยากได้มากเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน)

Love is not give         Love is to care       
Love is not show        Love is to share
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 01:23:19 AM »

ผมก็หาๆอยู่คับ...

ตอนออกใหม่ก็ใจเย็นไม่ซื้อไว้...

พอจะซื้อก็ดันเจอแต่เล่มเยินๆ...

ช่วงนี้ไม่เจอวางแผงแล้ว...:Smiley
ViboonR
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 08:48:46 AM »

พอดีผมไปซื้อแต่หาไม่ได้เลยไม่ทราบว่าพี่ๆท่านใดมีแหล่งซื้อกรุณาบอกหน่อยครับ น้ำลายหก น้ำลายหก พอดีผมอยู่ต่างจังหวัด ถ้าพี่ๆท่านใดกรุณาซื้อมาให้ผมหน่อยได้ไหมครับ เดี๋ยวผมโอนเงินเข้าบัญชีให้เลย ถ้าไงติดต่อทาง PM ของผมได้เลยนะครับ (โอนเงินไปให้ก่อนเลยก็ได้นะครับ พอดีอยากได้มากเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน)
ไม่ทราบว่าได้ลองโทรไปที่ผู้พิมพ์หรือยังครับ น่าจะมีและส่งให้เสร็จ
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 08:55:51 AM »

เหอ เหอ ผมมีครับ ....อยากได้จริงป่าวเดี๋ยวไปดูที่ร้านเพื่อนกันให้ครับ  เมื่อวานยังเห็นมีวางอยู่ Grin
ผมต้องขออภัยท่าน  วมต. มา ณ ที่นี้ด้วยครับ Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 16, 2006, 08:59:59 AM โดย เทพ คนรักปืน » บันทึกการเข้า

apyo
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 10:41:30 AM »

คุณ เทพมีเหรอครับ อยากได้จังเลยครับช่วยส่งให้หน่อยนะครับ เดี๋ยวโอนตังค์ให้เลย
บอกเลขบัญชีทางPMก็ได้ครับ (คิดค่าส่ง EMS บวกมาด้วยเลยนะครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก)

Love is not give         Love is to care       
Love is not show        Love is to share
Desperado - รักในหลวง
แก่ ขี้บ่น อ้วน นิสัยไม่ดี งี่เง่า ปทุมธานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 11:08:54 AM »

ร้านนายอินทร์ ร้านB2S ฟิวเจอร์รังสิต พอมีครับ

เหม็นขี้หน้า นักการเมือง และสุนัขรับใช้นักการเมือง
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 12:48:23 PM »

คุณ เทพมีเหรอครับ อยากได้จังเลยครับช่วยส่งให้หน่อยนะครับ เดี๋ยวโอนตังค์ให้เลย
บอกเลขบัญชีทางPMก็ได้ครับ (คิดค่าส่ง EMS บวกมาด้วยเลยนะครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก)
แฮะ แฮะ ผมมีเล่มเดียวเองครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน.....แต่กำลังจะออกไปดูที่ร้านเพื่อนกันให้ครับ Wink

หนู@เมืองสิงห์™ - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 12:55:49 PM »

ผมเคยไปที่สำนักงานเลย  กองไว้บานตะไท (เป็นตั้งๆ)
สนง. อยู่ซอยพหลโยธิน 69 ถ.พหลฯ ขาออก Smiley(ซอยเนาวรัตน์ น้ำลายหก)
โทรไปที่ สนง. เลยครับ 02-972-3434
apyo
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 01:05:50 PM »

ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะลองโทรไป แต่คุณเทพ Grin Grin Grinอย่าลืมนะครับ ได้ความว่าไงบอกกันมั่งนะ

rerng
จงมีสติและให้อภัยผู้อื่นเสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

วัดธาตุน้อย(พ่อท่านคล้าย)จันดี อ.ฉวาง นศ.

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 01:15:57 PM »

เหอ เหอ ผมมีครับ ....อยากได้จริงป่าวเดี๋ยวไปดูที่ร้านเพื่อนกันให้ครับ  เมื่อวานยังเห็นมีวางอยู่
ผมต้องขออภัยท่าน  วมต. มา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ร้านไหนเหรอครับ ผมหาอยู่เหมือนกัน ซี-แอด บีทูเอส ทุกแห่ง(ใน คอนหวัน)ก็ไม่มีอย่างไรก็ฝากซื้อด้วยแล้วกัน

ปางไข้ปางขาดเข้า     แพงเกวียน ละชั่งแฮ
วิบัติบรจองเจียน                     จักม้วย
ปางต้องปรับไหมเตียน             ตนมอด ก็ดี
ปางมิตรใดทุกข์ด้วย                 มิตรนั้น ไหนเสมอ
             จาก โคลงโลกนิติ บทที่ ๓๘๙
apyo
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2006, 08:51:06 PM »

ขอบคุณคุณตนเมืองสิงห์มากครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก ผมโทรไปแล้วครับโอนเงินทางบัญชีธนาคาร เดี๋ยวคงได้ครับประมาณ 1 สัปดาห์ เย้ๆๆๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อ้อขอบคุณคุณเทพด้วยนะครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์