เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 06:27:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เฮ้อ.....  (อ่าน 5229 ครั้ง)
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 07:17:00 AM »

Cheesy เลยมา 4 หน้าแล้วยังไม่รู้เลยว่ารูอะไร เอ้า....น้องตู่มาเฉลยให้พี่ๆหายสงสัยหน่อยเร็ว

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 07:47:16 AM »

............. เฮ้อ ........... เป็นงี้ทุกทีเลยตาตู่

ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 08:06:32 AM »

ตกใจ รอยจากการที่ไม่พึงประสงค์ให้เกิด แต่ก็ผิดพลาดจนได้ จขกท. เลยร้อง เฮ้อ...... Grin Grinรอนานแล้วครับ

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 08:28:52 AM »

...ประกาศ ๆ  คุณตู่....อยู่ที่ไหนช่วยมาเฉลย...ด้วยครับ....พี่น้อง...เริ่ม..".เฮ้อ..."แล้วเด้อ.... Grin
ช่าง...ตู่....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 08:43:39 AM »

คร๊าบ....ผม....มาแล้วคร๊าบ....เรียกตั้งแต่เช้าเลยนะครับ....

เป็นรอยของ 9 มม.ครับ....ทะลุหลังคาบ้าน....

...ตากแดดที่แสนร้อน...ยังเย็นได้ด้วยเหงื่อกาย....
...ตากแอร์เย็นสบาย....แต่ร้อนใจดังไฟเผา......

นักะติ๊ Club
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 08:48:48 AM »

ฝีมือ...ใครเหรอครับ...คุณตู่...ทำรูซะสวยเลย..... Grin
aot
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

มีดินต้องหมั่นฟื้น มีปืนต้องหมั่นยิง

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 08:52:23 AM »

มีคุณหมอRute กับคุณ Desperado ทายถูกว่าเป็น 9 มม
ช่าง...ตู่....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 08:55:01 AM »

วันเสาร์ที่ผ่านมา...มีเพื่อนมาหาผมที่บ้าน...แล้วมันก้อเลยเอา CZ มาให้ดูให้...มันบอกว่า ปืนขัดลำ..ยิงไปขัดไป..แล้วเพื่อนก้อเลยดึงสไลด์แล้วปล่อย ...ทำอยู่สัก 5-6 ครั้ง...  " ปัง " เสียงที่ไม่อยากได้ยินในบ้านก้อเกิดขึ้น...ทั้งผมและเพื่อนก้อชะงักอยู่ครู่นึง....มองที่ไก...อ้าว..นิ้วมันก้อไม่ได้ไปเหนี่ยวนี้หว่า...ลั่นได้ไงฟ๊ะ......

...ตากแดดที่แสนร้อน...ยังเย็นได้ด้วยเหงื่อกาย....
...ตากแอร์เย็นสบาย....แต่ร้อนใจดังไฟเผา......

นักะติ๊ Club
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 09:03:00 AM »

ดีนะครับ....ที่ไม่มีใครเป็นอะไร..... ตกใจ
ROCKFLOWER
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 09:03:38 AM »

โชคดีที่ไม่มีใครเป็นอะไร....

หนาวเหน็บ.....แต่ไม่เจ็บปวด.....
บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

หมูยอ..น่ากินป่ะ

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 09:15:49 AM »

มีคุณหมอRute กับคุณ Desperado ทายถูกว่าเป็น 9 มม
ถูกต้องนะคร๊าบ...ทายถูกมีรางวัลอะป่าวครับ(ล้อเล่นครับ)โชคดีนะครับที่ไม่มีใครเป็นอะไร...
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 09:36:29 AM »

วันเสาร์ที่ผ่านมา...มีเพื่อนมาหาผมที่บ้าน...แล้วมันก้อเลยเอา CZ มาให้ดูให้...มันบอกว่า ปืนขัดลำ..ยิงไปขัดไป..แล้วเพื่อนก้อเลยดึงสไลด์แล้วปล่อย ...ทำอยู่สัก 5-6 ครั้ง... " ปัง " เสียงที่ไม่อยากได้ยินในบ้านก้อเกิดขึ้น...ทั้งผมและเพื่อนก้อชะงักอยู่ครู่นึง....มองที่ไก...อ้าว..นิ้วมันก้อไม่ได้ไปเหนี่ยวนี้หว่า...ลั่นได้ไงฟ๊ะ......

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

เสียวจัง  โดนชกเลยครับผม

บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 09:37:31 AM »

..โชคดีนะครับที่ไม่มีใครเป็นอะไร....แล้วมันลั่นได้ยังไงครับ...สงสัยให้ผู้เชี่ยวชาญมาตอบแล้วครับ... Huhอยากรู้สาเหตุครับเพื่อเป็นความรู้..จะระวังครับ.. Smiley

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
jj26621
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

มีไว้แล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจำเป็นต้องใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 10:01:27 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน โดนชกดีนะครับที่ไม่มีใครเป็นอะไร เฮ้อจริงๆครับแล้วคนละแวกบ้านพี่ไม่แตกตื่นหรือไปแจ้งความหรือครับ ตกใจ ตกใจ

สงครามเกิดแล้วจบแต่สหายร่วมรบไม่เคยลางหาย
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 10:12:12 AM »

ด้วยความเคารพครับ

พี่ตู่ครับ โชคดีที่ไม่มีไครเป็นอะไรครับ ขอข้อมูลเพิ่มด้วยครับ ปืนรุ่นอะไร ใช้ลูกอะไร ดัดแปลงอะไรมาบ้าง คอยผู้รู้มาวิเคราะห์ครับ ผมเพียงแค่เก็บข้อมูลครับ มีซีแซดด้วยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ปืนผมดีมากครับยิงไม่เคยโดนเป้าเลยครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์