เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 09:29:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: S&W enthusiast  (อ่าน 5630 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 09:56:52 AM »

งอแง งอแง มาว่าข้าน้อย "บางแบน" หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin ทันสมัยเหมือนจอพลาสมาไงคับ... 

บางแบน แต่คมชัดคับ...Grin
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 09:58:08 AM »

สองท่านนี้ยังไม่คุยกันเพื่อรวมกันสั่งอีกหรอเจ้าค่ะ เห็นพี่อ๋องโพสถามว่าใครสนใจจะสั่งพร้อมกันบ้างนานมากแล้ว

I am dying... -*-

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 10:02:09 AM »

น้องโบว์ไม่ดำนะ ถ้าดำล่ะต้องนายคนอื่น Grin  ทำไมคนไทย( ชายและหญิง ) ชอบจะเลือกกันแต่ขาวหมวย ขาวตี๋ คนที่ไม่ขาวก็มีหัวใจนะจ๊ะ Wink

พี่เจษลองไปอยู่แอฟริกา , ปาปัวนิวกินี , ฯลฯ  ซักเดือนสิครับ  จะรู้สึกว่าขาวหมวยนี่คือนางฟ้าในฝันเลย....
ทำไมต้องไปไกลขนาดนั้นที่นี่ก็มี  Grin ที่สวยก็สวยจริงๆนะ นารีงามสรรพเมื่อดับไฟ เห็นแต่ฟันขาวแหง Grin
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 10:04:50 AM »

นารีงามสรรพเมื่อดับไฟ เห็นแต่ฟันขาวแหง Grin

เป็นแต่นารีใช่ไหมเจ้าค่ะที่งามสรรพเมื่อดับไฟ หัวเราะร่าน้ำตาริน

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 10:06:11 AM »

นารีงามสรรพเมื่อดับไฟ เห็นแต่ฟันขาวแหง Grin

เป็นแต่นารีใช่ไหมเจ้าค่ะที่งามสรรพเมื่อดับไฟ หัวเราะร่าน้ำตาริน
เอ่อ..อ่า... Grin :Smiley
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 10:09:23 AM »

เขาไม่ได้สั่งเข้ามาไม่ใช่หรือครับ แล้วถ้าสั่งตอนนี้ร้านเขาบอกรอเกิน 6 เดือนไม่แน่นอนของเข้าเมื่อไรอีก
แต่เดี๋ยวโทรไปคุยกับร้านเขาใหม่ครับ

นายห้างวิโรจน์โทรหาผมเองเมื่อเดือน ธ.ค. ครับ ว่ามีเข้าสองกระบอก 
ถ้าเอกสารนำเข้าไม่ล่าช้า  ของเข้าอาทิตย์แรกของ ก.พ. 48 ครับ 
เขาขอแค่ว่า  ใครต้องการจอง ขอมัดจำไว้ซักหน่อยแค่นั้นเอง

เขาคิดว่าผมหาอยู่ (ไม่รู้ว่าทราบได้อย่างไร ? ยังแปลกใจอยู่)
เดาว่าที่คุณ carrera โทรไป อาจเป็นเด็กหน้าร้านไม่ทราบเรื่อง

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 11:07:05 AM »

เขาไม่ได้สั่งเข้ามาไม่ใช่หรือครับ แล้วถ้าสั่งตอนนี้ร้านเขาบอกรอเกิน 6 เดือนไม่แน่นอนของเข้าเมื่อไรอีก
แต่เดี๋ยวโทรไปคุยกับร้านเขาใหม่ครับ

นายห้างวิโรจน์โทรหาผมเองเมื่อเดือน ธ.ค. ครับ ว่ามีเข้าสองกระบอก 
ถ้าเอกสารนำเข้าไม่ล่าช้า  ของเข้าอาทิตย์แรกของ ก.พ. 48 ครับ 
เขาขอแค่ว่า  ใครต้องการจอง ขอมัดจำไว้ซักหน่อยแค่นั้นเอง

เขาคิดว่าผมหาอยู่ (ไม่รู้ว่าทราบได้อย่างไร ? ยังแปลกใจอยู่)
เดาว่าที่คุณ carrera โทรไป อาจเป็นเด็กหน้าร้านไม่ทราบเรื่อง

คุณชลธิต ขอหลังไมค์ครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 11:22:31 AM »

สองท่านนี้ยังไม่คุยกันเพื่อรวมกันสั่งอีกหรอเจ้าค่ะ เห็นพี่อ๋องโพสถามว่าใครสนใจจะสั่งพร้อมกันบ้างนานมากแล้ว

คงจำผิดแล้ว  ตอนนั้นผมเห็นหลายคนหารุ่นนี้ M625  เช่นคุณ carrera , คุณทวีศักดิ์ และคุณเอนก
พอนายห้างวิโรจน์โทรหาผม  ผมก็ช่วยประกาศให้  เพื่อจะได้เจอกันระหว่างคนหาซื้อ กับคนขายเท่านั้นเองครับ
ผมเองมี 625 อยู่แล้ว  ที่สอบถามไปคือรุ่น 625 PC ครับ

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 11:25:28 AM »

คงจำผิดแล้ว  ตอนนั้นผมเห็นหลายคนหารุ่นนี้ M625  เช่นคุณ carrera , คุณทวีศักดิ์ และคุณเอนก
พอนายห้างวิโรจน์โทรหาผม  ผมก็ช่วยประกาศให้  เพื่อจะได้เจอกันระหว่างคนหาซื้อ กับคนขายเท่านั้นเองครับ
ผมเองมี 625 อยู่แล้ว  ที่สอบถามไปคือรุ่น 625 PC ครับ

ไม่ได้จำผิดเจ้าคะ แต่เข้าใจผิด ท่านโพสถามไว้จริงๆ ไม่ใช่ว่าไม่ได้โพสเสียหน่อย

อ้างถึง
ใครสนใจสั่งสมิธ M625 ติดต่อจองปืนที่ร้านสิงห์ทองไฟอาร์ม โทร 02 224 5357 ได้แล้ว
ราคารับจอง 69,000 บาท ปืนมาสัปดาห์แรกของเดือน ก.พ. 48 ครับ
จะมีมาเพียงสองกระบอก ใครมาจอง(มัดจำ)ก่อนได้ก่อน

ส่วน M625 ของ PC ที่ผมสอบถามร้านปืนประโยชน์ไปนานแล้วนั้น
ยังไม่มีความคืบหน้า ทั้งด้านราคาและอื่น ๆ เลย ครับ
เริ่มลังเล ผมอาจเปลี่ยนเป็นรุ่นธรรมดาข้างบนแทน
.........จบข่าว..........
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 19, 2005, 11:27:59 AM โดย JarengkaBOW » บันทึกการเข้า

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 11:33:03 AM »

ครับ สรุปคือตัว 625 ธรรมดาผมมีแล้วครับ

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 11:44:33 AM »

Angry

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 12:55:31 PM »

พื้นหินสวยดีเจ้าคะ
ผมว่าน้องโบว์สวยกว่าครับ
   โห......ดูตรงความ" บาง-แบน" หรือความ" ดำ " ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin
น้องโบว์ไม่ดำนะ ถ้าดำล่ะต้องนายคนอื่น Grin  ทำไมคนไทย( ชายและหญิง ) ชอบจะเลือกกันแต่ขาวหมวย ขาวตี๋ คนที่ไม่ขาวก็มีหัวใจนะจ๊ะ Wink

ท่านยูเอสพี
มาเมืองไทยเมื่อไหร่ เลี้ยงเต็มที่เล้ย..ย....ย..
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 01:09:18 PM »

ท่านยูเอสพี
มาเมืองไทยเมื่อไหร่ เลี้ยงเต็มที่เล้ย..ย....ย..
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แข็งเปล่า

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #43 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 01:12:32 PM »

ปืนเห็นบ่อยแล้ว...พื้นหินสีดำสนิทอย่างนี้นี่สิไม่ค่อยได้เห็น สำหรับข้าน้อยรูปนั้น "หิน" ดูสวยกว่าปืนเจ้าคะ Cool
เยาะเย้ย ของพี่หินแบบนี้เห็นบ่อย แต่ปืนสิ หาดูยากนะ K14 เนี่ย เยาะเย้ย

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #44 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 01:27:48 PM »

คุยถึง model14
เมื่อสองวันก่อน  ผมเดินผ่านร้านปืนสนั่นไพร  วางขาย M14 มือสองอยู่
เด็กหน้าร้านเดินออกมา  "สนใจกระบอกไหนครับ"
"14 กระบอกนี้เท่าไหร่  มือสองใช่ไหม ?"
"ห้าหมื่นกว่าเอง  ของใหม่ตอนนี้แปดหมื่นกว่าแล้ว....." หน้าตาเฉย.......   Grin
ผมพยักหน้า  ไม่พูดอะไร

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์