เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 05:22:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกซองออโต  (อ่าน 14660 ครั้ง)
วายุบุตร
Full Member

คะแนน 0

สุดยอดศาสตราวุธ

« ตอบ #60 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 06:38:37 PM »

กระทู้นี้ไซก้าครองพิภพแฮะ ปืนขวัญใจผมเลยไม่มีโอกาสได้ลอง แต่ชอบสไตล์

ผมก็อยากลองตอนนี้กำลังจีบเจ้าของอยู่  555

วายุบุตร ลูกพระพาย พ่อมัจฉานุ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 04:01:47 AM »

กระทู้นี้ไซก้าครองพิภพแฮะ ปืนขวัญใจผมเลยไม่มีโอกาสได้ลอง แต่ชอบสไตล์

ผมก็อยากลองตอนนี้กำลังจีบเจ้าของอยู่ 555
ไม่ต้องจีบหรอกครับ เดี๋ยวจีบติดขึ้นมายุ่งนะครับ ตกใจ เยาะเย้ย Grin  มาเมื่อไหร่ก็ได้ยิงเมื่อนั้นครับคุณหมอ  ไปยิงลูกซองล้วนๆให้หายยากไปเลย Grin Grin
วายุบุตร
Full Member

คะแนน 0

สุดยอดศาสตราวุธ

« ตอบ #62 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 06:29:32 AM »

ไม่ต้องจีบหรอกครับ เดี๋ยวจีบติดขึ้นมายุ่งนะครับ ตกใจ เยาะเย้ย Grin มาเมื่อไหร่ก็ได้ยิงเมื่อนั้นครับคุณหมอ ไปยิงลูกซองล้วนๆให้หายยากไปเลย Grin Grin

จ้าก  ฟ้าผ่าสิครับพี่  555
วันนี้เพิ่งเอาไอ้กุดไปลองแพทเทอร์นมาครับ
เดี๋ยวจะขออนุญาตลงรูปให้สมาชิกแสดงความคิดเห็นกันหน่อย
กลับมาแน่ใจเลยว่าต้องติดศูนย์ไรเฟิลครับ

วายุบุตร ลูกพระพาย พ่อมัจฉานุ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 07:02:16 AM »

ไม่ต้องจีบหรอกครับ เดี๋ยวจีบติดขึ้นมายุ่งนะครับ ตกใจ เยาะเย้ย Grin มาเมื่อไหร่ก็ได้ยิงเมื่อนั้นครับคุณหมอ ไปยิงลูกซองล้วนๆให้หายยากไปเลย Grin Grin

จ้าก ฟ้าผ่าสิครับพี่ 555
วันนี้เพิ่งเอาไอ้กุดไปลองแพทเทอร์นมาครับ
เดี๋ยวจะขออนุญาตลงรูปให้สมาชิกแสดงความคิดเห็นกันหน่อย
กลับมาแน่ใจเลยว่าต้องติดศูนย์ไรเฟิลครับ
Doc here is something for you to read.

north carolina general statute 14 – 51.1 (Use of Force to Protect Your Home) 
North Carolina law provides guidance for when a lawful occupant of a home may use force to prevent a forcible entry into their home or residence or to terminate an unlawful entry. The general statute cited above states that lawful occupants are justified in using the degree of force that is reasonably believed to be necessary, including deadly force, against an intruder to prevent a forcible entry or terminate an unlawful entry if one of two factors is also present. Those factors are either: (1) the occupant reasonably fears that the intruder may kill or inflict serious bodily harm to the occupant or others in the home or residence; or (2) the occupant reasonably believes that the intruder intends to commit a felony in the home or residence. There is no duty to retreat from an intruder by the occupant under the circumstances discussed above. This statute clearly states that it does not repeal, expand, or limit any other defense that may exist under the common law of North Carolina.

หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์