เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 03:17:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อาก้ารัสเซียกับจีนแตกต่างกับอยากไร  (อ่าน 13892 ครั้ง)
worth
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 08:58:44 AM »

Wink  รัสเซีย กับ จีน อืมมมมมมมมม....ส่วนตัวชอบหมวยๆครับ............เกี่ยวกันใหมนี่ Grin Grin

รักเธอ....ประเทศไทย
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 09:02:57 AM »

ด้วยความเคารพครับ

ผมลองมาทั้งสองแบบครับทั้งจีนทั้งรัสเซีย ไม่ดีทั้งคู่ครับคุยกันไม่รู้เรื่องเจอกันปุ๊บก็ไม่พูดอะไรเลยทะเลาะกันอย่างเดียวครับสรุปผมหมดแรงยอมแพ้ครับ

ขอบคุณครับ

ขออภัยครับผิดกระทู้ครับ Grin Grin Grin
555555555
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 10:01:50 AM »

ของรัสเซีย...เคยแต่..ยืนดู.....เคยจับแต่ของจีนครับ.....ยิงดีไม่ติดขัด...............ก่อนกลับ...ขอผมเพิ่มอีก ๒๐๐ ..............อุ้ย.....ลืมตัว.....ผิดกระทู้..... Grin
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 10:39:05 AM »

รถยี่ห้อเดียวกันนำเข้า กับที่ผลิต ในไทย คุณภาพ ต่างกันอย่างไร
ของกล้วยๆ น่าจะรู้คำตอบตั้งแต่ตั้งคำถามแล้ว
Huh Huh Huh 

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Samart รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 42

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 10:58:45 AM »

ของรัสเซีย...เคยแต่..ยืนดู.....เคยจับแต่ของจีนครับ.....ยิงดีไม่ติดขัด...............ก่อนกลับ...ขอผมเพิ่มอีก ๒๐๐ ..............อุ้ย.....ลืมตัว.....ผิดกระทู้..... Grin

แล้วตกลงพี่ให้เพิ่มหรือเปล่าครับ.....
อ้าว ผิดกระทู้เหมือนกัน ขออภัย Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 11:13:17 AM »

แล้วตกลงพี่ให้เพิ่มหรือเปล่าครับ.....
อ้าว ผิดกระทู้เหมือนกัน ขออภัย Grin

ก็ใครจะไปใจดำล่ะ................  Grin         

ขออภัย จขกท.  ด้วย ครับ    ที่ทำให้กระทู้กลายพันธ์... Undecided
ARTWORK
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 11:39:47 AM »

Grin Grin กลายพันธ์อีกแล้ว งั้นผมก็หลงกระทู้แล้วสิเนี่ย.......Grin Grin

สองขาข้าเที่ยวท่อง สองตาจ้องข้าจดจำ หนึ่งชีวิตลิขิตนำ ตามเส้นทางข้าเลือกเอง
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 12:24:00 PM »

ของจีน...พี่ไปยิงแถวโรงงานผลิต หรือ ยิงในเมืองไทยคร้าบบบ.....ได้ยินว่า แถวๆสุรวงค์เยอะนี่..ของจีนนะ

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 12:41:14 PM »

ของจีน...พี่ไปยิงแถวโรงงานผลิต หรือ ยิงในเมืองไทยคร้าบบบ.....ได้ยินว่า แถวๆสุรวงค์เยอะนี่..ของจีนนะ

Grin Grin Grin
Little Jack
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 57

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 02:05:48 PM »

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 03:32:26 PM »

ออกจากโรงงาน...ก่อนไปถึงสุรวงค์ เขาจะมาเก็บ...ที่สต๊อกแถว ๆ บ้านผมก่อนครับ... Grin
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 04:23:29 PM »

ออกจากโรงงาน...ก่อนไปถึงสุรวงค์ เขาจะมาเก็บ...ที่สต๊อกแถว ๆ บ้านผมก่อนครับ... Grin

อืมม....เป็นแบบMakro..ขายส่ง..ยี่ปั๊ว...ถูกกว่าร้านขายปลีก....อิๆๆ ไปๆๆๆ Grin Grin น้ำลายหก น้ำลายหก

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 04:51:49 PM »

Grinผมชอบจีนครับ...................ไม่ชอบรัสเซีย หลงรัก
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 05:28:37 PM »

Grinผมชอบจีนครับ...................ไม่ชอบรัสเซีย หลงรัก

ด้วยความเคารพครับ

ขอทราบเหตุผลครับ เผื่อผมมีโอกาสจะได้ลองใหม่ครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 08:01:42 PM »

อันนี้....ไม่เชิง...จีน...แต่เป็นจีนปนเหนือ...นะ.... น้ำลายหก

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 9
  พิมพ์