เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 03:15:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อาก้ารัสเซียกับจีนแตกต่างกับอยากไร  (อ่าน 13886 ครั้ง)
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 11:35:27 AM »

น้ำลายหก ขอจอง 1 กระบอกครับ...อาก้าจีนสายเดี่ยวสีขาวครับ ขอเลขที่บัญชีด้วยคร้าบบ.. หลงรัก ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ หลงรัก

ขอใบ ม.3 แล้วรึยังครับ? ผมขอจองอาก้าแจกเกตเทามั่งดีกว่า อุ อุ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 11:45:02 AM »

ด้วยความเคารพครับ

ผู้ไดทำให้กระทู้กลายพันธุ์ ผู้นั้นสมควรได้รับโทษจากอาก้าของจีน น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เลือกเอาเองแแบบไหน แล้วไครจะจ่ายค่าตั๋วไปจีนละครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 11:52:46 AM »

Grin Grin Grin Grin

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
Vick - รักในหลวง
tetrodotoxin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 83

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 11:52:57 AM »

ชอบอาก้าของจีนครับเพราะเรามือเอเชีย  Grin Grin ไม่กล้าเล่นอาก้ารัสเซียครับเดี๋ยวเมื่อเทียบปืนกับมือแล้วมือจะดูเล็ก Grin Grin แล้วแต่พี่ๆจาคิดน้าขอรับ Cheesy หลงรัก

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 12:13:20 PM »

ผู้ไดทำให้กระทู้กลายพันธุ์ ผู้นั้นสมควรได้รับโทษจากอาก้าของจีน น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เลือกเอาเองแแบบไหน แล้วไครจะจ่ายค่าตั๋วไปจีนละครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอบคุณครับ

Grinข้าน้อยยินดีรับ....แต่เพียงผู้เดียว...จ้า...........ไม่ต้องไปถึงเมืองจีนหรอกครับ.........บ้านเราเยอะแยะ...... น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2006, 12:15:59 PM โดย ท้าวสิงห์คำ » บันทึกการเข้า
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 12:19:26 PM »

สรุปแล้วเท่าที่ดูความเห็นของสมาชิกส่วนใหญ่ อาก้าของจีนดีกว่ารัสเซียแน่นอน แล้วเจ้าของกระทู้ได้คำตอบที่ต้องการหรือยังครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 12:20:56 PM »

ผมไม่เคยยิงทั้งจีนและรัสเซีย
แต่ไม่กล้าอ่ะ
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 12:44:28 PM »

น้ำลายหกอาหมวยก้าจีนนี่งานดีจริง ๆ ครับ พี่ ๆ เขาจ้องกันไปแล้วเหลือเท่าไหรผมเหมาแล้วกัน น้ำลายหกขอเลข บ/ชด้วยครับมีเหลือเท่าไหรผมรับหมดก๊าบบบบบ น้ำลายหกจองขนาดนี้แถมอาก้ารัสเซียซักคนเอ๊ยซักกระบอก ฉอง ฉาม กระบอกด้วยจิค๊าบบบบ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกตรูยอมตายยยยยยย น้ำลายหก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 01:02:06 PM »

....เอาละครับไม่ต้องแย่งกาน.......ครับ............. Grin
Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 01:11:47 PM »

หลงรักน้ำลายหก น้ำลายหก จีนหรือรัสเซีย  ใช้ได้เหมือนกัน  แต่อาจจะแตกต่างกันที่ขนาดเป้า  น้ำลายหก (แต่หัวกระสุนของเรา เท่าเดิม) หัวเราะร่าน้ำตาริน
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 01:21:50 PM »

รุ่นนี้คงเป็นรุ่นพับฐาน... Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2006, 01:45:44 PM โดย ท้าวสิงห์คำ » บันทึกการเข้า
berm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 14

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 01:38:27 PM »

ตกลงกระทู้นี้ถามถึง อาก้า หรือ อ้าขา ครับ
ส่วนตัวขอบของจีนครับ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 01:51:56 PM »

โอ้ว ขอบคุณมากคับสำหรับกองกำลังรักษาสันติภาพของท่านท้าว

Thou shalt not rely on help from the stranger.
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 01:59:59 PM »

โอ้ว ขอบคุณมากคับสำหรับกองกำลังรักษาสันติภาพของท่านท้าว
Grinเกรงว่ากองกำลังนี้จะก่อให้เกิดความร้าวฉานระหว่างหมู่สมาชิก อวป.อะสิครับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 02:06:00 PM »

ทั่นซีอุส งั้นก็ต้องส่งกำลังมาเพิ่มให้พอดีคน เอ๊ย มากกว่าคนจะได้คุมอยู่ อุ อุ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 9
  พิมพ์