เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 03:28:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อาก้ารัสเซียกับจีนแตกต่างกับอยากไร  (อ่าน 13918 ครั้ง)
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #60 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 02:09:35 PM »

ทั่นซีอุส งั้นก็ต้องส่งกำลังมาเพิ่มให้พอดีคน เอ๊ย มากกว่าคนจะได้คุมอยู่ อุ อุ
น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก นับเป็นแนวฟามคิดที่ยอดเยี่ยมกระเทียมเจียวเลยละครับพี่ L/E น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 02:31:44 PM »

ผมก็ชอบ..ครับ...สันติภาพ... Grin

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #62 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 02:39:44 PM »

ผมก็ชอบขาวๆ นกเขาขาวสัญลักษณ์สันติภาพ Grin

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #63 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 02:51:35 PM »

ผมชอบอาก้าทั้งของจีนและของรัสเซียละครับ แบบว่า....อยากได้ๆๆ....
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #64 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 04:54:52 PM »

ด้วยความเคารพครับ

วมต. รบกวนย้ายกระทู้ด้วยครับ ก่อนที่จะโดนตำหนิจากสมาชิก สว.ครับ  หัวเราะร่าน้ำตารินทำเอาเลือดกำเดาเกือบไหลครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #65 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 04:58:30 PM »

ไม่ต้องย้ายครับ ผมชอบ........ Grin น้ำลายหก น้ำลายหก
หยดน้ำ-รักในหลวง
ทุกวันมีความหมาย...
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 18

กัลยาณการี กัลยาณัง ปาปการี จ ปาปกัง

« ตอบ #66 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 04:59:37 PM »

ไม่ต้องย้ายครับ ผมชอบ........ Grin น้ำลายหก น้ำลายหก

ยกมือช่วยครับ..... Wink Wink

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #67 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 05:03:13 PM »

Cheesyดูจากรายชื่อแล้ว.......นักเรียนยังมาขานชื่อไม่ครบครับ ขาดไปอีกตั้งหลายคน อาทิ พี่sub ครูเบิ้ล เป็นต้น กรุณามาขานชื่อด่วนครับมิเช่นนั้นเราจะตัดสิทธิท่านในการจองอาก้า(ก่า ก้า ก๊า ) ในครั้งนี้ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #68 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 06:05:53 PM »

เรียนเจ้าของกระทู้ด้วยความเคารพครับ

จากจำนวนผู้ที่เข้ามาตอบกระทู้ของท่านแสดงให้เห็นว่ามีสมาชิกหลายท่านที่มีความรู้เรื่องอาก้าเป็นอย่างดี รู้แม้กระทั่งแหล่งผลิต การลำเลียง การเก็บสต๊อก การระบายให้ถึงมือผู้ใช้ อย่าไปซีเรียสครับ บางคำถามนั้นผมเองเข้าใจว่าไม่สามารถตอบได้บนพื้นที่สาธารณะ อย่าเคืองกันก็แล้วกันครับ ดูซิมีคนสนใจกระทู้ของคุณเยอะเลยครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #69 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 06:35:01 PM »

Cheesyดูจากรายชื่อแล้ว.......นักเรียนยังมาขานชื่อไม่ครบครับ ขาดไปอีกตั้งหลายคน อาทิ พี่sub ครูเบิ้ล เป็นต้น กรุณามาขานชื่อด่วนครับมิเช่นนั้นเราจะตัดสิทธิท่านในการจองอาก้า(ก่า ก้า ก๊า ) ในครั้งนี้ Grin
เห็นด้วยครับ ผมนายจักรพรรดิ์  พ่อหม้ายลูกหนึ่ง  ถึงเพิ่งมา  แต่ก็อยากลองยิงอ้าขา เอ๊ย อาก้าจีนครับ

แบบภาษาใต้เขาบอก 

ชาดเห็นแล้ว  มัน แผลม แผลม

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 10:51:47 PM »

รุ่นนี้แช่น้ำแล้วขึ้นมายิงก็ได้ไม่มีติดขัดเลย....ไม่ได้โม้นะ... Grin

mayis
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 11:53:58 PM »

....เอาละครับไม่ต้องแย่งกาน.......ครับ............. Grin
ตายหละ....จะทำยังไงดีผมสับสนไปหมดแล้ว  รู้สึกกระบอกนี้สะภาพจะดีกว่ากระบอกที่จองไปครั้งแลกนะครับ.....ไม่เป็นไรงั้นผมขอจองเพิ่มกระบอกนี้อีกกระบอกนึงแล้วกันครับ  Grin
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #72 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 01:01:06 AM »

อูย........นี่พวกเด็กๆทั้งหลาย โน้นไปเล่นกันที่หลังแนว โน้นไป ( หยิบไม้เรียวก่อน อิอิ)
ทำ สว เจ็บตา น้ำลายเหนียวหมด
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #73 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 04:28:49 AM »

โอยยย.....ปืนอ้าซ่า เอ๊ยย...ปืนอาก้านี่มันร้ายอย่างนี้นี่เอง....หลายคนถึงชอบ  น้ำลายหก

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #74 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 04:33:10 AM »

Grin กลายพันธุ์ไปไกลแฮะกระทู้นี้ Grin

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9
  พิมพ์