เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 05:25:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาต..ท่านบิ๊ก...กลับมารายงานตัว ครับ.  (อ่าน 1808 ครั้ง)
Roj_M640
ยิ่งมีปืน..ต้องยิ่งศึกษา..ให้รู้จริง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 12:34:47 PM »

ผมไม่อาจติดต่อกับพี่ๆน้องๆและเพื่อนๆชาวเว็บว.ป.อ.ได้เกือบ1 เดือนครึ่ง  ซึ่งทุกวันต้องMAIL พูดคุยและปรึกษาหาลือกันตลอด
ผมได้แต่...คิดถึงพวกเราทุกคนมาก ครับ
  คือพนักงานบริษัทในเครือได้นำความลับของบริษัทไปเปิดเผยในเว็บของคู่แข่ง  จึงทำให้MDแจ้งตัดระบบ INTER NET ทั้งหมดเพื่อเคลียร์
ระบบรักษาความปลอดภัยข้อมูลข่าวสารใหม่  ผมพึ่งได้รับการต่อระบบในวันนี้ก่อนเที่ยง
  จึงรีบ MAILบอกพวกเราเพราะมีเพื่อนๆสอบถามเข้ามาในBOXข้อความส่วนตัวจำนวนมาก...ต้องขอโทษเป็นอย่างมากที่ไม่สามารถตอบได้และต่อไปนี้คงจะพูดคุยเหมือนเดิม(ต้องรีบอ่านกระทู้ย้อนหลังก่อน) ครับ..ขอบคุณมาก

รักพวกเราทุกคนเสมอ

ROJ-M640

จาคะคือการให้...การให้คือวิทยาทาน...วิทยาทานคือแสงเทียน
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 01:06:02 PM »

ดีใจด้วยครับที่กลับมาได้

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

หมูยอ..น่ากินป่ะ

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 01:11:53 PM »

ยินดีด้วยครับที่กลับมาอยู่ในบ้านอันแสนอบอุ่นครับ... Grin Grin
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 01:23:40 PM »

เคยเข้ามาอ่านทุกวันแล้วจู่ๆๆก็มีเหตุที่ต้องไม่ได้ใช้    บอกตามตรงตอนแรกๆๆหงุดหงิดมากเลยครับ    เครื่องที่ผมใช้ประจำถูกขอยืมไปใช้งานด้านอื่นผมเองก็เลยไม่ได้เข้ามาในนี้เกิบ   2 เดือนทนไม่ไหวเลยหาเครื่องที่สเปคต่ำกว่าไปแทนแล้วเอาเครื่องที่เราใช้ประจำกลับคืนมา   ถึงได้กลับเข้ามาที่ชมรมนี้ได้อีก......หลากหลายความคิดดีกว่าเรามานั่งคิดคนเดียว.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2006, 02:44:58 PM โดย NUTAPHOL » บันทึกการเข้า
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 01:25:34 PM »

ขออนุญาต..ท่านบิ๊ก...กลับมารายงานตัว ครับ.

เรียน ท่าน Roj_M640
กรุณาพิมพ์นาม ท่าน วมต. ใหม่ด้วยครับ
มิใช่ บิ๊ก (BIG) ครับ

ท่าน วมต. มิได้มีขนาดซึ่งใหญ่โตมโหระทึกขนาดนั้น ครับ

ที่ถูกต้อง...คือ

ปิ๊.....................................................................................ก [/b]  คร้าบบบบ...........

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
ร๊ากกกกกกกกก...แจง   แฟนคลับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2006, 01:28:37 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 01:30:18 PM »

ขออนุญาต..ท่านบิ๊ก...กลับมารายงานตัว ครับ.

กรุณาพิมพ์นาม ท่าน วมต. ใหม่ด้วยครับ

ท่าน วมต. มิได้มีขนาดซึ่งใหญ่โตมโหระทึกขนาดนั้น ครับ

ปิ๊.....................................................................................ก [/b]  คร้าบบบบ...........

ร๊ากกกกกกกกก...แจง   แฟนคลับ
ยินดีด้วยครับ Grin
คุณห้าหนึ่ง ผมอ่านชื่อคุณปิ๊...................ก จนหมดลม อ่านได้แต่คำหน้าครับ Grin
บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

หมูยอ..น่ากินป่ะ

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 01:37:50 PM »

ปิ๊.....................................................................................ก [/b] คร้าบบบบ...........

ร๊ากกกกกกกกก...แจง แฟนคลับ
ยินดีด้วยครับ Grin
คุณห้าหนึ่ง ผมอ่านชื่อคุณปิ๊...................ก จนหมดลม อ่านได้แต่คำหน้าครับ Grin
อะจึ๋ย..........
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 01:57:10 PM »

ชื่อของท่าน วมต. ต้องคนปอดใหญ่....ครับ
ถึงจะอ่านได้...ถูกต้อง...คริ คริ

งานนี้...ตะ-หรูด บาน....คริ คริ

จากนิ้ว...ที่ชอบจิ้ม...
Roj_M640
ยิ่งมีปืน..ต้องยิ่งศึกษา..ให้รู้จริง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 02:03:45 PM »

ผมต้องขออภัยอีกรอบ ครับ...ท่าน 51และท่านปิ๊ก(ที่แปลว่าแผ่นดีดจีต้าใช่ไหม?)  นานๆจะกลับเมาเข้าเว็บของเรา...อาจจะผิดไปบ้าง ครับ..ขอบคุณ.ที่แนะนำ(คนกันเอง)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2006, 02:07:53 PM โดย Roj_M640 » บันทึกการเข้า

จาคะคือการให้...การให้คือวิทยาทาน...วิทยาทานคือแสงเทียน
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 02:16:36 PM »

พิมพ์ชื่อ ท่าน วมต. ที่ร๊ากกกกกยิ่ง ของน้องแจง... ผิด
สมาชิก ร๊ากกกก...แจง แฟนคลับ  ทนม่าย....ด้ายยย........คริ คริ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 02:21:29 PM »

ผมไม่อาจติดต่อกับพี่ๆน้องๆและเพื่อนๆชาวเว็บ ว.ป.อ.ได้เกือบ1 เดือนครึ่ง 
ซึ่งทุกวันต้องMAIL พูดคุยและปรึกษาหาลือกันตลอด

ผมได้แต่...คิดถึงพวกเราทุกคนมาก ครับ
  คือพนักงานบริษัทในเครือได้นำความลับของบริษัทไปเปิดเผยในเว็บของคู่แข่ง  จึงทำให้MDแจ้งตัดระบบ INTER NET ทั้งหมดเพื่อเคลียร์
ระบบรักษาความปลอดภัยข้อมูลข่าวสารใหม่  ผมพึ่งได้รับการต่อระบบในวันนี้ก่อนเที่ยง
  จึงรีบ MAILบอกพวกเราเพราะมีเพื่อนๆสอบถามเข้ามาในBOXข้อความส่วนตัวจำนวนมาก...ต้องขอโทษเป็นอย่างมากที่ไม่สามารถตอบได้และต่อไปนี้คงจะพูดคุยเหมือนเดิม(ต้องรีบอ่านกระทู้ย้อนหลังก่อน) ครับ..ขอบคุณมาก

รักพวกเราทุกคนเสมอ

ROJ-M640

ว.ป.อ.  คล้ายกับ วปอ. ซึ่งหมายถึง วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร ครับ
ที่ถูกต้องน่าจะเป็น อวป. ครับ......คริ คริ

นาน ๆ จะมาที....จมเขี้ยวเยยยย.....

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 02:40:59 PM »

สวัสดีครับ Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 03:55:02 PM »

ครับผม

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 04:16:16 PM »

สวัสดีอีกครั้ง ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ  อบอุ่น อบอุ่น

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 07:52:40 PM »

ยินดีกลับมาครับ Wink

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: [1] 2
  พิมพ์