เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 03:29:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: kimber team match II  (อ่าน 3212 ครั้ง)
ซาไก - รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 8

« เมื่อ: มกราคม 18, 2005, 04:43:54 PM »

พี่ท่านใดใช้อยู่บ้างครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2005, 05:48:02 PM โดย opas » บันทึกการเข้า
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2005, 06:37:16 PM »

ไม่เคยใช้...ไม่เคยยิงครับ......แต่อยากได้จนตัวสั่นครับ...ปืนในฝันเลย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  รอท่านที่มีนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2005, 09:23:38 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 18, 2005, 07:03:51 PM »

ไม่มี แต่ชอบ Kimber เหมือนกันเจ้าคะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอ...Team match นี่ตัวโปรดนายบาร์ทนี่หน่า :Smiley

I am dying... -*-

☆ *~PLOY~* ☆
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 18, 2005, 08:45:05 PM »

ตัวนี้ใช่เปล่า............................ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

[URL=h
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 18, 2005, 09:20:26 PM »

ไม่มี แต่ชอบ Kimber เหมือนกันเจ้าคะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอ...Team match นี่ตัวโปรดนายบาร์ทนี่หน่า :Smiley
ฮือๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน นอนอยู่เฉยๆนะเนี่ยะ ยังจะโดนได้อ่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน  ผมก็โปรดครับ ปืนอาร๊าย สวยชะมัด หลงรัก  ขนาดยังไม่เคยยิงนะเนี่ยะ  ถ้าได้ยิงสงสัยคลั่งจนต้องไปเอามาครองให้ได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน  เอ้อ  เรื่องที่มีใครใช้อยู่  มีทั่นไก่(เด็กขนส่ง)มีอยู่ครับ  ผมก็ว่าจะไปตะล่อมๆเหมือนกัน Grin น้ำลายหก ชอบบบบบ

รูปนี้เป็นปืนของพี่ไก่(เด็กขนส่ง)ครับ  สวยและน่าใช้ขนาดไหน ดูเอาเอง  อยากด๊าย อยากได้ จูบบบบ หลงรัก จูบบบบ

ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 18, 2005, 09:36:09 PM »

Grin
ผมก้อว่าแล้วเชียวว่าเหมือนเคยอ่านเจอว่าใครชอบ

เขียนอยู่ใต้รูปคุณบาร์ทนี่เอง

เอาไว้ได้มาเมื่อไหร่ขออนุญาตไปเยี่ยมล่วงหน้าเลยนะคร้าบบบบ
 Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 18, 2005, 09:36:21 PM »

.....ตอนนี้วาสนาและเงินยังไม่ถึง...แต่คงมีซักวันจะได้มาครอบครอง...... (อยากได้จนน้ำลายไหลเลยย.... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก)

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 18, 2005, 09:42:33 PM »

Grin
ผมก้อว่าแล้วเชียวว่าเหมือนเคยอ่านเจอว่าใครชอบ

เขียนอยู่ใต้รูปคุณบาร์ทนี่เอง

เอาไว้ได้มาเมื่อไหร่ขออนุญาตไปเยี่ยมล่วงหน้าเลยนะคร้าบบบบ
 Grin

จะรอผมเลยเหรอครับ Shocked อีกนานน่า  มากกว่า2ปีอยู่แล้ว เพราะเนื่องจากอายุไม่ครบครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน  ถึงอายุครบ ก็ไม่รู้ว่าจะได้มาหรือเปล่า หัวเราะร่าน้ำตาริน ตอนนี้คนที่มีครอบครองอยู่คือพี่ไก่ไงครับ  อยากดูก็ตามไปดูได้เลย  พี่แกอยู่ไม่ใก้ลไม่ไกล อยู่เชียงใหม่ครับ Grin  ถ้าตามตัวเจอ ว่าจะขอลองลูบ คลำ ยิง ให้เป็นบุญมือซักหน่อย เยาะเย้ย  สรุปว่า  ไปยืมพี่แกยิงก่อนนะครับ  ส่วนโผม........ยังไม่มีคร้าบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2005, 09:55:37 PM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

เด็กขนส่ง
...ชนชั้นผู้น้อย..ที่เฝ้าคอยการแก้ไข...
Full Member

คะแนน 2

"Justice In The Barrel"

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 18, 2005, 11:43:37 PM »

โธ่...พี่บาร์ท..ขายผมทำไม...ยิงไม่ได้ดีเด่เลย อายเขาตายเลย...เสียยี่ห้อปืนหมด..ผมแค่ยิงเล่นๆแล้วถ่ายสนุกๆไว้...กรรมเลยตู...เออ..ตอนนี้ผมลงมา กทม. สนใจจะมาถลุงไหม..แต่ว่าก่อนลงมาโทรมาบอกก่อนเด้อ......

"ฉันเรียนรู้เพื่ออยู่เพียงตัวและจิตใจ เป็นมิตรแท้ที่ดีต่อกัน"
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 01:16:45 AM »

Huh อ้าวผมเบลอหรือไงคับ...

ทำไมผมดันจำว่าท่านเด็กขนส่งทำงานแถวๆพุทธมณฑลไม่ใช่หรือคับ...  Huh
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 10:08:04 AM »

รูปนั้นคุณเด็กขนส่งยิงเล่นๆ พอขำๆ หรอกหรือเจ้าค่ะ อย่างนี้เวลามีแข่งสั้นชาวบ้านก็ไปยิงเล่นๆ ดูบ้างนะเจ้าค่ะ แล้วเลือกถ้วยได้ไว้เลยเจ้าคะ Wink

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 10:26:53 AM »

โธ่...พี่บาร์ท..ขายผมทำไม...ยิงไม่ได้ดีเด่เลย อายเขาตายเลย...เสียยี่ห้อปืนหมด..ผมแค่ยิงเล่นๆแล้วถ่ายสนุกๆไว้...กรรมเลยตู...เออ..ตอนนี้ผมลงมา กทม. สนใจจะมาถลุงไหม..แต่ว่าก่อนลงมาโทรมาบอกก่อนเด้อ......

เอ่อออ!!!  Angry ใครพี่  แล้วดูเดะ รูกระสุนแบบนั้นยังจะมาถ่อมตัว ตกใจ อย่างงี้น่าล่อด้วย686จริงๆ โดนชก  แล้วไหงมากทม.ไม่บอกกันเลยล่ะ ตาไข่ไก่ Angry  ทำผิดร้ายแรง ข้อขาปิดบัง ขอสั่งให้มาคอนหวันเดี๋ยวนี้เลย  เอาทีมแมทช์มาด้วย Angry  อ้อ กระสุนด้วยนะ ผมชอบของฟรี Grin Grin Grin น้ำลายหก

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 10:27:59 AM »

น่าน...ดิ   ยิงเล่น ถ่ายรูปเล่น  กลุ่มเท่าคุณ CAPTAINKID ยิงซีแซด 97

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 11:16:33 AM »

หลายๆ ท่านยิงเล่น พอขำๆ ยังได้คะแนนมากกว่าข้าน้อยตั้งใจยิงอีกเจ้าคะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 12:32:00 PM »

เป็นปืนดี ปืนสวยในสายตาผมเหมือนกันครับ  แต่ไม่รู้ว่าจะมีปัญญาหามาครอบครองได้หรือเปล่าก็ไม่รู้  ขอแค่ตัวธรรมดาก็พอแล้วหละ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
หน้า: [1] 2
  พิมพ์