เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 06:33:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน เชียงราย  (อ่าน 6020 ครั้ง)
Ecto
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 08:16:45 PM »

Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 14, 2019, 11:31:29 AM โดย ensifolium » บันทึกการเข้า
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 09:00:41 PM »

....ที่สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงรายครับ...ไปซื้อลูกกระสุนและเป้าแล้วยิงได้เลยครับ..แล้วคุณ Ecto อยู่ที่ไหนครับ..ผมและพี่ ๆ ในเวปจะไปยิงอาทิตย์นี้..จะไปด้วยกันไมครับ...

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 09:32:39 PM »

.......สนามยิงปืนเชียงรายมีวันหยุดด้วยนะครับ....ผมเคยไปเก้อทีหนึ่ง  จำไม่ได้ว่าเป็นวันอะไร........

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
Ch@i-Yo.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 10:12:07 PM »

เบอร์ที่สนามครับ 053-742411  หยุดทุกวันจันทร์

โทร.สอบถามก่้อนครับ เพราะกระสุนขาดบ่อยครับ  Wink

" Forgive your enemies  but  never forget their names "... J.F.K. ...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 10:32:46 PM »

ผมจะไปทุกสิ้นเดือนครับ....ว่าง ๆ ก็ไปแจมด้วยกันก็ได้ครับ...สนามที่สนามกีฬากลางจังหวัดครับ..หยุดทุกวันจันทร์  ดีเหมือนกันจะได้มีพวกไปด้วยกันเยอะ ๆ หนุกดีครับ...นั่งคุยกันได้ทั้งวัน ยิงปืนนิดเดียว....  คุณ Ecto อยู่อำเภอไหนครับ...ผม พญาเม็งรายครับ... ยินดีที่ได้รู้จักครับ...Wink
ต่าย-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 07:46:19 AM »

ผมจะไปทุกสิ้นเดือนครับ....ว่าง ๆ ก็ไปแจมด้วยกันก็ได้ครับ...สนามที่สนามกีฬากลางจังหวัดครับ..หยุดทุกวันจันทร์  ดีเหมือนกันจะได้มีพวกไปด้วยกันเยอะ ๆ หนุกดีครับ...นั่งคุยกันได้ทั้งวัน ยิงปืนนิดเดียว....  คุณ Ecto อยู่อำเภอไหนครับ...ผม พญาเม็งรายครับ... ยินดีที่ได้รู้จักครับ...Wink

ตายแล้วพี่อยู่พญาเม็งรายหรือคับ ผมก็เป็นเขยพญาเม็งรายนะคับ จะไปยิงกันวันไหนคับ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 08:18:13 AM »

ผมจะไปทุกสิ้นเดือนครับ....ว่าง ๆ ก็ไปแจมด้วยกันก็ได้ครับ...สนามที่สนามกีฬากลางจังหวัดครับ..หยุดทุกวันจันทร์ ดีเหมือนกันจะได้มีพวกไปด้วยกันเยอะ ๆ หนุกดีครับ...นั่งคุยกันได้ทั้งวัน ยิงปืนนิดเดียว.... คุณ Ecto อยู่อำเภอไหนครับ...ผม พญาเม็งรายครับ... ยินดีที่ได้รู้จักครับ...Wink

ตายแล้วพี่อยู่พญาเม็งรายหรือคับ ผมก็เป็นเขยพญาเม็งรายนะคับ จะไปยิงกันวันไหนคับ

แล้วอยู่ที่ไหนครับ...ตอนนี้..ส่วนมากผมจะไป กับ  อ้าย คอมแบท ๘๕ กับ ภูชี้ฟ้า  ครับ..ตอนวันหยุดสิ้นเดือนครับ....ยังไงก็ป๊ะกัน...ครับ...ใกล้ ๆ ค่อยนัดกันอีกทีน้อ...ครับ.. Grin
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 08:35:38 AM »

อยากไปดูด้วยจัง Grin Grin Grin
V-SAK.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 08:39:14 AM »

ผมจะไปทุกสิ้นเดือนครับ....ว่าง ๆ ก็ไปแจมด้วยกันก็ได้ครับ...สนามที่สนามกีฬากลางจังหวัดครับ..หยุดทุกวันจันทร์ ดีเหมือนกันจะได้มีพวกไปด้วยกันเยอะ ๆ หนุกดีครับ...นั่งคุยกันได้ทั้งวัน ยิงปืนนิดเดียว.... คุณ Ecto อยู่อำเภอไหนครับ...ผม พญาเม็งรายครับ... ยินดีที่ได้รู้จักครับ...Wink

แล้วอยู่ที่ไหนครับ...ตอนนี้..ส่วนมากผมจะไป กับ  อ้าย คอมแบท ๘๕ กับ ภูชี้ฟ้า  ครับ..ตอนวันหยุดสิ้นเดือนครับ....ยังไงก็ป๊ะกัน...ครับ...ใกล้ ๆ ค่อยนัดกันอีกทีน้อ...ครับ.. Grin

เดี๋ยวว่างๆ ขออนุญาตร่วมวงด้วยนะครับ... Grin Grin
เคยเข้าไปบริการหนเดียว ยิงอยู่คนเดียวไม่สนุกเลย ซื้อเป้าแล้วเสียค่าใช้สนาม 20 บาท
ยิงได้กล่องเดียวแล้วหอบกระสุนกลับครับ....
พี่ท้าวสิงห์คำ ครับ.. ว่าแต่สนามส่วนตัวไม่ใช้แล้วหรือครับ...... Grin

กลับไปรักคนอย่างเธอ ก็เหมือนกับคนโง่ ๆ ที่เป็นมา . .
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 08:58:03 AM »

แล้วอยู่ที่ไหนครับ...ตอนนี้..ส่วนมากผมจะไป กับ อ้าย คอมแบท ๘๕ กับ ภูชี้ฟ้า ครับ..ตอนวันหยุดสิ้นเดือนครับ....ยังไงก็ป๊ะกัน...ครับ...ใกล้ ๆ ค่อยนัดกันอีกทีน้อ...ครับ.. Grin

เดี๋ยวว่างๆ ขออนุญาตร่วมวงด้วยนะครับ... Grin Grin
เคยเข้าไปบริการหนเดียว ยิงอยู่คนเดียวไม่สนุกเลย ซื้อเป้าแล้วเสียค่าใช้สนาม 20 บาท
ยิงได้กล่องเดียวแล้วหอบกระสุนกลับครับ....
พี่ท้าวสิงห์คำ ครับ.. ว่าแต่สนามส่วนตัวไม่ใช้แล้วหรือครับ...... Grin

ฮ่า  ฮ่า ..... เมื่อตะกี้ นัดกับอ้าย คอมแบท ๘๕   แล้ว  จะไปช่วงวันที่ ๒หรือ ๓ กันยายน นี้แหละครับ...ใกล้ ๆ จะนัดกันอีกที...ไปกันหลาย ๆ คน  สนุกดีครับ....เมื่อก่อนผมก็ไปคนเดียว..เหงา ๆ นั่งยิง ๆ ๆ  ไป ก็เบื่อ  แต่หนหลังมีพวกไปหลายคน  ได้รู้จักกับเพื่อนใหม่ ๆ หลายคน ก็สนุกดี  อยู่เป็นวัน ๆ ...เมียยังแปลกใจว่า อยู่ได้ยังไง เป็นวัน ๆ ....สนามส่วนตัวช่วงนี้ฝนตก...เข้าไปค่อนข้างเละ...ก็เลยงด....ครับ... Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2006, 09:00:29 AM โดย ท้าวสิงห์คำ » บันทึกการเข้า
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 09:05:13 AM »

..ชวนกันไปเยอะ ๆ ครับ..นัดกันว่าจะไปวันไหน...จะได้ไปพรัอม ๆ กัน..คนเยอะ ๆ สนุกดีครับ.. Grin

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 09:17:00 AM »

อยากไปดูด้วยจัง Grin Grin Grin

ก่ะมาแอ่วเจียงฮาย.......ช่วงสิ้นเดือนก่ะได้ล๊อครับ..อ้าย... Grin
Ecto
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 09:23:14 AM »

Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 14, 2019, 11:31:03 AM โดย ensifolium » บันทึกการเข้า
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 09:34:32 AM »

ผมเป็นเขยเชียงราย ปัจจุบันอยู่ อำเภอพาน ขออนุญาตไปด้วยคนนะครับ
และ ถ้าเป็นไปได้นัดกัน ผมขอเป็นวันเสาร์-อาทิตย์ หรือวันหยุดก็ดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2006, 09:37:59 AM โดย สีอำพัน » บันทึกการเข้า

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 09:38:54 AM »

....ที่สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงรายครับ...ไปซื้อลูกกระสุนและเป้าแล้วยิงได้เลยครับ..แล้วคุณ Ecto อยู่ที่ไหนครับ..ผมและพี่ ๆ ในเวปจะไปยิงอาทิตย์นี้..จะไปด้วยกันไมครับ...
ผมอยู่อำเภอเทิงครับ แต่ยังไม่แน่ว่าจะมีโอกาสไปยิงวันไหน พอดีเสาร์อาทิตย์นี้ต้องเข้ากรุงเทพครับ ถ้ามีจังหวะก็ว่าจะขอไปร่วมแจมและขอคำแนะนำในการยิงปืนจากพี่ๆบ้าง ตั้งแต่ได้ Glock มายังไม่มีโอกาสซ้อมมือซักโป้งเลยครับ ยินดีที่ได้รู้จักและขอบคุณข้อมูลจากสมาชิกจาวเจียงฮายทุกท่านครับ

จะไปกันโน่นครับ...อาทิตย์หน้าครับ....ถ้าไม่วันที่ ๒ ก็วันที่ ๓ กันยายน  ครับ...ไว้ใกล้  ๆ จะนัดกันอีกที  ครับ....

ผมเป็นเขยเชียงราย ปัจจุบันอยู่ อำเภอพาน ขออนุญาตไปด้วยคนนะครับ

เชิญครับ..ๆ..เดี๋ยวยังไง...จะนัดกันอีกทีครับ...ใกล้ๆ ก่อนครับ.........ที่จริง ชาวปืนเชียงรายก็มีเยอะเหมือนกัน.....นะครับ....ยังไงก็ขออนุญาตเจ้าของกระทู้เอากระทู้นี้...เป็นกระทู้รวมพล..ชาวปืนเชียงราย....ก็แล้วกันนะครับ.....มีอะไรก็ใช้กระทู้นี้ติดต่อสื่อสารกัน...นอกจาก ติดต่อทาง PM แล้ว...นะครับ.... Grin
หน้า: [1] 2
  พิมพ์