เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 05:19:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 251 252 253 [254] 255 256 257 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 608626 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3795 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 11:43:52 AM »

ต้องนั่งเครื่องไปลงเชียงรายแล้วไปหาตาเหน่ง รับรองได้กลิ้ง เอ๊ย กินแน่ๆ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จะพาไปที่โรงกลั่นเลยพี่....รับรอง แค่ไม่ได้กิน ก็เมา...มาว.....ว.....แล้ว... ขำก๊าก
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #3796 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 11:45:07 AM »

กินเข้าไปเป็นมังกรพ่นไฟเลยซิ  ไอ้สักทองที่ผมว่าก็เป้นสาโทไม่กลั่นแต่กรองใสเติมกลิ่น คล้ายสปายกินแล้วเพลินๆดีมากก็เป๋เอียงไปเหมือนกันนะ พอติดแสตมป์สรรพสามิตราคายันสปายเลย เออภูมิปัญญาชาวบ้านโดนภาษีอาน เลยต้องกินข้าวจากนอกหมัก รสมันนุ่ม ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อ๋อ...ถ้าไม่ได้กลั่น เขาเรียก "เหล้าน้ำขาว" ครับพี่  ...แล้วแบ่งเป็น เหล้าเดือน และ เหล้าปี อีกต่างหาก  ...ผมกินครั้งสุดท้ายเมื่อ ๑๐ ปีก่อน ...กินคนเดียวหมดไป ๑ ขวดโค้ก ๑.๒๕ ลิตร  ...เมาไม่รู้ตัว...ถึงขนาด ไปต่อยผู้ใหญ่บ้าน หลับคาที่..คน ๔-๕ คน จับผม ต่อยเตะผม ไม่ล้ม...จนพวกเหนื่อย....เอาเชือกมามัดไว้..... Tongue..ตั้งแต่นั้นมา...ไม่เคยแตะอีกเลย.... แบร่
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3797 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 11:45:57 AM »

ต้องนั่งเครื่องไปลงเชียงรายแล้วไปหาตาเหน่ง รับรองได้กลิ้ง เอ๊ย กินแน่ๆ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จะพาไปที่โรงกลั่นเลยพี่....รับรอง แค่ไม่ได้กิน ก็เมา...มาว.....ว.....แล้ว... ขำก๊าก
ส่งเป็นพัสดุมาไม่ได้หรือครับพี่  งานนี้อยากเห็นมากกว่าอยากกินครับ หลงรัก

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3798 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 11:50:08 AM »

ส่งเป็นพัสดุมาไม่ได้หรือครับพี่  งานนี้อยากเห็นมากกว่าอยากกินครับ หลงรัก

....ไม่ได้ ไม่ได้....ต้องกินด้วยสิ....แหม....เดี๋ยวจะหิ้วไปให้....ต้องกินให้หมดด้วยนะ...ยกให้ไปเลยทั้งขวด.... ขำก๊าก

กินเข้าไปเป็นมังกรพ่นไฟเลยซิ  ไอ้สักทองที่ผมว่าก็เป้นสาโทไม่กลั่นแต่กรองใสเติมกลิ่น คล้ายสปายกินแล้วเพลินๆดีมากก็เป๋เอียงไปเหมือนกันนะ พอติดแสตมป์สรรพสามิตราคายันสปายเลย เออภูมิปัญญาชาวบ้านโดนภาษีอาน เลยต้องกินข้าวจากนอกหมัก รสมันนุ่ม ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อ๋อ...ถ้าไม่ได้กลั่น เขาเรียก "เหล้าน้ำขาว" ครับพี่  ...แล้วแบ่งเป็น เหล้าเดือน และ เหล้าปี อีกต่างหาก  ...ผมกินครั้งสุดท้ายเมื่อ ๑๐ ปีก่อน ...กินคนเดียวหมดไป ๑ ขวดโค้ก ๑.๒๕ ลิตร  ...เมาไม่รู้ตัว...ถึงขนาด ไปต่อยผู้ใหญ่บ้าน หลับคาที่..คน ๔-๕ คน จับผม ต่อยเตะผม ไม่ล้ม...จนพวกเหนื่อย....เอาเชือกมามัดไว้..... Tongue..ตั้งแต่นั้นมา...ไม่เคยแตะอีกเลย.... แบร่
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขำก๊าก...ตอนนี้ แค่เบียร์ ๓ ขวดผม ก็พับแล้ว...ครับ...พี่ แบร่
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3799 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 11:50:21 AM »

ดันอยู่ซะไกลเลยผม เศร้า

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3800 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 11:51:49 AM »

ดันอยู่ซะไกลเลยผม เศร้า

แหม...แค่สุพรรณ กับ ปิ่นเกล้า...น่า....ดีกว่ามาถึงเชียงราย... Grin
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3801 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 11:52:16 AM »

ทำไงดีหว่า เรื่องขับรถเข้ากรุงเทพฯนี่ คนบ้านนอกอย่างผมแค่คิดก็ความดันขึ้นแล้วล่ะครับ เศร้า

sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3802 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 11:53:55 AM »

โอ้ยยยยยยยยย  อยากไปกะเขามั่งจังเล้ยยยยยยยยยยยยย อ๋อย

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3803 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 11:54:19 AM »

ทำไงดีหว่า เรื่องขับรถเข้ากรุงเทพฯนี่ คนบ้านนอกอย่างผมแค่คิดก็ความดันขึ้นแล้วล่ะครับ เศร้า

แค่ปิ่นเกล้า ยังนอก ๆ อยู่ ไม่เป็นไร เดี๋ยวผมขับให้ได้ ยิ้มีเลศนัย
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3804 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 11:55:33 AM »

ง่ายๆพี่ แค่ริมๆกรุงเทพ มาบ้านหม้อบ่อยๆกลัว อา..ราย.. กรุงเทพมันไม่กัดหรอกพี่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3805 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 12:01:33 PM »

เดี๋ยวๆ ต้องลองไล่ๆดูแหม  ออกจากสองพี่น้อง ผ่านกำแพงแสน ผ่านนครปฐม  นครชัยศรี ท่านา เลี้ยวซ้ายทางไปปิ่นเกล้า พุทธมณฑลสายไหนมั่งหว่า เจอทางยกระดับบรมราชชนนี ขึ้นไป-ลงมาข้ามสะพานข้ามแม่น้ำเจ้าพระยา ลงมาเลี้ยวขวาผ่านสนามหลวง เลี้ยวซ้ายเข้าบ้านหม้อ ฝากรถ--จบ  อ้าว แล้วพี่เหน่งอยู่ตรงไหนละเนี่ย หัวเราะร่าน้ำตาริน

sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3806 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 12:03:06 PM »

ง่ายๆพี่ แค่ริมๆกรุงเทพ มาบ้านหม้อบ่อยๆกลัว อา..ราย.. กรุงเทพมันไม่กัดหรอกพี่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
กัดไม่กลัว กลัวหลงครับ  ตกใจฮือๆๆๆผมยังไม่มีเมียนะครับพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3807 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 12:05:44 PM »

กัดไม่กลัว กลัวหลงครับ  ตกใจฮือๆๆๆผมยังไม่มีเมียนะครับพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รีบมีซะซิ อ้อมีแล้วแต่ยังไม่แต่ง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3808 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 12:13:32 PM »

รีบมีซะซิ อ้อมีแล้วแต่ยังไม่แต่ง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
แบร่

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3809 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 12:25:44 PM »

ลืมไปว่าปิดข่าว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 251 252 253 [254] 255 256 257 ... 479
  พิมพ์