เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 05:13:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 287 288 289 [290] 291 292 293 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 608055 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4335 เมื่อ: เมษายน 01, 2008, 10:19:57 AM »

สวัสดีครับพี่....เชียงใหม่อากาศเป็นอย่างไรบ้างครับ..ทีแรกกะว่า..จะพาครอบครัวไปเที่ยว...อาทิตย์นี้...คงต้องงด..แล้วเปลี่ยนเป็นช่วงหลัง สงกรานต์นู่น..นะครับพี่... Grin
  ยิ้มีเลศนัยวันนี้อากาศน่านอนครับ.................หลังสงกรานต์มีแผนจะมาเที่ยวยังไงบ้างละครับ
[/quote]

หลัก ๆ ก็จะพาเด็ก ๆ ไปเที่ยวสวนสัตว์ครับ..เจ้าตัวเล็กยังไม่เคยไปเลย...ปีนี้ .โตบ้างแล้ว ..คงคุยรู้เรื่องบ้าง...ครับ..นอกนั้นก็ไป สักการะพระธาตุดอยสุเทพ..และก็แวะไปบ้านน้า..ที่สันกำแพง.ครับพี่...แล้วก็กลับเลย..ไม่นอนค้างครับ  Grin

กรุงเทพร้อนครับ เห็นดอกชัยพฤกษ์เหลืองอร่ามนึกถึงปีใหม่เมืองกับน้ำส้มป่อยจ้า  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

..ทางนี้..ก็เหมือนกันครับพี่...แต่ก็เย็นกว่า บางกอกเยอะ...ครับ.. เยี่ยม
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4336 เมื่อ: เมษายน 01, 2008, 10:22:46 AM »

เย็นๆ แอร์เย็นๆ เบียร์เย็นๆ  กับน้องๆเนื้อเย็น  กลางคืนนั่งดูอีเย็นช่อง7 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4337 เมื่อ: เมษายน 01, 2008, 10:29:00 AM »

เย็นๆ แอร์เย็นๆ เบียร์เย็นๆ  กับน้องๆเนื้อเย็น  กลางคืนนั่งดูอีเย็นช่อง7 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ฮ่า. ๆ .....เย็น ๆ ๆ  ..ทุกอย่างเย็น...สบาย ๆ ..ครับ..  ขำก๊าก
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #4338 เมื่อ: เมษายน 01, 2008, 10:42:29 AM »

งอน.........................ไม่นอนค้าง...............................วัยรุ่นเซ็งเลยวุ้ย แลบลิ้น
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4339 เมื่อ: เมษายน 01, 2008, 10:54:55 AM »

ไม่ลืมครับ ว่าแล้วก็ไปชาร์จถ่านก่อนเลย Grin Grin Grin

เตรียมตัวประเมินผลใช่ม่ะพ่อหนุ่มสองพัน ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ใจเย็นเตรียมตัวไปประเมินผล ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย เพี้ยง....ขอให้อดเต้อะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4340 เมื่อ: เมษายน 01, 2008, 11:07:53 AM »

งอน.........................ไม่นอนค้าง...............................วัยรุ่นเซ็งเลยวุ้ย แลบลิ้น

.....เดี๋ยว...รอไป..คนเดียวก่อนครับพี่....หายห่วง....ซำบาย ๆ  ๆ.... ขำก๊าก
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4341 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 08:49:19 AM »

ไม่ลืมครับ ว่าแล้วก็ไปชาร์จถ่านก่อนเลย Grin Grin Grin

เตรียมตัวประเมินผลใช่ม่ะพ่อหนุ่มสองพัน ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ใจเย็นเตรียมตัวไปประเมินผล ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย เพี้ยง....ขอให้อดเต้อะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4342 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 08:54:15 AM »

โอ้ย...เซ็ง อะไรไม่ว่า นังโคฯชุดนี้ไม่มีมารยาทเอาซะเลย ยี๊ มาถึงก็มานั่งๆๆๆ แย่งที่นั่งที่โต๊ะ แย่งแก้วเหล้าไปหมด ไม่ได้แหกตาดูมั่งเลยว่าเจ้าของที่นั่งเขาอยู่หรือเปล่า Angry พวกผมไปที่รถแป๊บเดียว กลับมาโดนยึดหมดทั้งโต๊ะเลย  แบร่เจ้าภาพก็ดันไม่รู้หายไปไหน แลบลิ้น

sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4343 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 08:55:33 AM »

ไม่สวยพอว่า ยี๊ มารยาททรามนี่ผมรับไม่ได้จริงๆ   แบร่ แบร่ แบร่

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4344 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 09:14:35 AM »

ไม่สวยพอว่า ยี๊ มารยาททรามนี่ผมรับไม่ได้จริงๆ   แบร่ แบร่ แบร่

ช่างมันเถอะ นึกว่าทำบุญกับผู้ขอส่วนบุญก็แล้วกันนะ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4345 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 09:22:10 AM »

ช่างมันเถอะ นึกว่าทำบุญกับผู้ขอส่วนบุญก็แล้วกันนะ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ผมยังกินไม่ถึงสิบคำเลยครับพี่ เหล้ายังไม่ถึงสองแก้วเลย พวกนี้ฟาดเรียบ ตกใจ จะลองดูหน้าพวกนี้หน่อยไหมครับ ยี๊ ผมถ่ายมานิดหน่อย ไม่อยากถ่ายเยอะกลัวกล้องพังน่ะครับพี่ อ๋อย อ๋อย อ๋อย

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4346 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 09:31:38 AM »

แค้นหรือไง อดกินยังงี้ต้องไปพาหากินนอกงานแถวไร่อ้อย  กินซังอ้อยซะให้เข็ด ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4347 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 09:36:04 AM »

แค้นหรือไง อดกินยังงี้ต้องไปพาหากินนอกงานแถวไร่อ้อย  กินซังอ้อยซะให้เข็ด ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
แค้นสิครับ แค้นพวกไม่มีมารยาท..กินขาหมูเกลี้ยงเลย แบร่....จะให้พาพวกนี้ไปกินนอกงานน่ะหรือครับ แค่คิดก็ผะอืดผะอมแล้วครับพี่เพิ่ม. ยี๊....โอ้ย  เจ็บใจจริงๆ Angry

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4348 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 09:40:18 AM »

พี่โสครับ..แบบนี้ ต้องมาเชียงราย..มีน้อง ๆ หน้าตาดี ๆ  คุยสนุก ๆ ...ที่สำคัญ มี "มารยาทที่ดี"...มาก ๆ ด้วยครับ... เยี่ยม
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4349 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 09:45:10 AM »

แค้นสิครับ แค้นพวกไม่มีมารยาท..กินขาหมูเกลี้ยงเลย แบร่....จะให้พาพวกนี้ไปกินนอกงานน่ะหรือครับ แค่คิดก็ผะอืดผะอมแล้วครับพี่เพิ่ม. ยี๊....โอ้ย  เจ็บใจจริงๆ Angry

ให้คนอื่นดิเรื่องอะไรต้องพาไปเอง คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เดี่ยวครู่ใหญ่มาเด้อไปซื้อผ้าอ้อมเพิ่มอีก 2 โหล ขี้เกียจซักบ่อย มีซัก 4-5 โหลเด้อแค่ 3 ม่าย..พอ

ข่าวด่วน หนูยึดปูนป๊ามา หนึ่งกาบอกแย้วจ้า เดี๋ยวยึดอีกฉองกาบอก กั๊บ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 287 288 289 [290] 291 292 293 ... 479
  พิมพ์