เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 07:37:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 33 34 35 [36] 37 38 39 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 605214 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #525 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2006, 02:34:30 PM »

ข่าวด่วน

สนามยิงปืน เชียงราย ทุบ รื้อ ทำใหม่แล้ว ตอนนี้กำลังดำเนินการ  เพื่อนบอกมาอีกทีผมยังไม่เห็นกับตานะครับ เขาว่า อบจ จะเข้ามาทำดำเนินการแทน

อืม.....น่าสนใจ ติดตามนะครับ....ถ้าให้ส่วนท้องถิ่นดำเนินการเอง น่าจะมีประสิทธิภาพมากกว่าเดิมนะครับ..โดยเฉพาะเรื่อง กระสุน...
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #526 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2006, 12:16:06 PM »

ได้ยินข่าว ท่านสิงห์คำ จะซื้อลูกซอง เล็งตัวไหนไว้ครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #527 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2006, 12:43:27 PM »

ได้ยินข่าว ท่านสิงห์คำ จะซื้อลูกซอง เล็งตัวไหนไว้ครับ
  ขอเดาว่าเป็นเรมิงตัน 870 ครับ .... ท่านสิงห์ ไม่สนใจ 10/22 บ้างหรือครับ ยาวกระบอกแรก น่าจะเป็นลูกกรดนะ ลูกถูก ซ้อมมือได้บ่อย ๆ   10/22 ยิงเร็วคุมปืนง่าย รัวได้ไวเท่าที่นิ้วเรากระดิก ติดแม็ก 25 นัด สักสองอัน เฝ้าบ้านสบาย ยิงกดหัวผู้บุกรุกได้ทั้งคืน  Cheesy Cheesy Cheesy
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #528 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2006, 01:04:28 PM »

Grinแหม..ท่านกาสะลอง เดาถูกเลยครับ.....ท่านอาจารย์สีอำพัน ครับ....ตอนนี้..ก็กำลังอยู่ระหว่าง รวบรวมเอกสาร ทำ ป.3 อยู่ครับ...หลัก ๆ ก็ใบรับรองความประพฤติครับ...แต่ก็เรียบร้อยดี...ไม่มีปัญหา ทีแรก ก็กะว่าจะเอา 10/22 แต่นึกไปนึกมา จิตใจเท ไปให้ เจ้า เรมิงตัน 870 มากกว่า จูบบบบ      แต่ก็ใช่ว่าจะละเลย เจ้า 10/22 นะครับ...กะว่ากระบอกต่อไปคงจะต้องเอาแน่ ๆ   {แต่ต้องแอบ ๆ ล่ะครับ ขนาดกระบอกนี้กว่าจะขออนุมัติได้ หมดแม่น้ำมากกว่า 5 สาย}    หัวเราะร่าน้ำตาริน     ตอนนี้ขอ ลูกซองก่อนดีกว่า เพราะชอบในความหนักหน่วงและรุนแรง และรูปร่างที่น่าเกรงขาม ส่วน 10/22 นั้น ท่าน COMBAT 85 คงจะเอาแน่ ๆ และจะมีการแลกเปลี่ยนกันยิง ครับ...ระหว่าง 2 ตัวนี้....กะว่าจะลงไปซื้อพร้อม ๆ กันเลย...ครับ Grin
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #529 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2006, 01:39:13 PM »

ลูกซองแฝดที่เปรย ๆ ครั้งก่อนเป็นงัยบ้าง ท่านสิงห์ ตกลงเค้าจะปล่อยหรือเปล่า .... ป๋มอยากได้ครับ... Cheesy Cheesy Cheesy
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #530 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2006, 01:42:46 PM »

ลูกซองแฝด นั้น เขาจะปล่อยอยู่ครับ...แต่ราคาน่าจะสูงไปนิดหนึ่งครับ   มีสองลำกล้อง ยาวกับสั้น รวม 2 ลำกล้อง แต่ ก็ไม่ได้สอบถาม ว่ายาวอย่างละกี่นิ้ว อ่ะครับ      บ้านก็อยู่ไกล ถ้ามีเวลาได้เข้าไป จะถ่ายรูปมาให้ชมกันครับ.... Grin
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #531 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2006, 01:46:31 PM »

ลูกซองแฝด นั้น เขาจะปล่อยอยู่ครับ...แต่ราคาน่าจะสูงไปนิดหนึ่งครับ   มีสองลำกล้อง ยาวกับสั้น รวม 2 ลำกล้อง แต่ ก็ไม่ได้สอบถาม ว่ายาวอย่างละกี่นิ้ว อ่ะครับ      บ้านก็อยู่ไกล ถ้ามีเวลาได้เข้าไป จะถ่ายรูปมาให้ชมกันครับ.... Grin
  ถือว่าเป็นปืนแปลกเลยนะนั่น..... ลำกล้องไม่เท่ากันหรือครับ ..... ชักอยากเห็นรูปซะแว้วว น่าจะเป็นแฝดซ้อนเนาะ หากเป็นแฝดขนาน คงพิลึก.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #532 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2006, 02:04:38 PM »

ลูกซองแฝดที่เปรย ๆ ครั้งก่อนเป็นงัยบ้าง ท่านสิงห์ ตกลงเค้าจะปล่อยหรือเปล่า .... ป๋มอยากได้ครับ... Cheesy Cheesy Cheesy

สนใจตัวนี้ไหมครับ เจ้าของเขาบอกขาย หมื่นสอง ชื่อปืนเป็นของพ่อเขาตายไปแล้ว เขาเป็นผู้จัดการมรดก โอนผ่านได้เลย ผมต่อไปที่ เจ็ดพัน เขายังไม่ปล่อยครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,16460.0.html

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #533 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2006, 02:13:46 PM »

เก่าไปนิดนะครับอาจารย์ ผมอยากได้สภาพใหม่ ๆ หน่อย จะซื้อเก็บครับ ซองแฝด หากจะขาย คงปล่อยยาก Cheesy Cheesy Cheesy
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #534 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2006, 08:37:34 AM »

ลูกซองแฝด นั้น เขาจะปล่อยอยู่ครับ...แต่ราคาน่าจะสูงไปนิดหนึ่งครับ มีสองลำกล้อง ยาวกับสั้น รวม 2 ลำกล้อง แต่ ก็ไม่ได้สอบถาม ว่ายาวอย่างละกี่นิ้ว อ่ะครับ บ้านก็อยู่ไกล ถ้ามีเวลาได้เข้าไป จะถ่ายรูปมาให้ชมกันครับ.... Grin
ถือว่าเป็นปืนแปลกเลยนะนั่น..... ลำกล้องไม่เท่ากันหรือครับ ..... ชักอยากเห็นรูปซะแว้วว น่าจะเป็นแฝดซ้อนเนาะ หากเป็นแฝดขนาน คงพิลึก.

เป็นแฝดขนาดครับ...มีสองลำกล้องคือ ลำกล้องแรกยาวกว่า ลำกล้องอีกอันหนึ่งสั้นกว่า สามารถถอดสับเปลี่ยนกันได้ครับ... Smiley
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #535 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2006, 11:02:29 AM »

เก่าไปนิดนะครับอาจารย์ ผมอยากได้สภาพใหม่ ๆ หน่อย จะซื้อเก็บครับ ซองแฝด หากจะขาย คงปล่อยยาก Cheesy Cheesy Cheesy

Grin Grin Grin Grin เก่าก็ยังไม่เท่าไหร่ครับ ผมไปดูครั้งแรก ยังตกใจเลย เอาออกมา ทั้งฝุ่น หยากใย่ สนิมเต็มเลย ที่ถ่ายรูปนี่ผมขอทำความสะอาดให้ด้วย แล้วค่อยถ่าย เห็นปืนแล้ว สงสารเขาครับ เจ้าของไม่ใส่ใจเลย

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #536 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2006, 01:48:18 PM »

สนใจครับ...ลูกซองแฝดตัวนี้...ครับอาจารย์
Ch@i-Yo.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #537 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2006, 08:34:49 PM »

คุณสีอำพัน ไม่รู้เอาเชื้ออะไรมาปล่อย ผมก็อยากได้ลูกซองครับ รอชั่งใจก่อน  เอ ใช้น้ำมันพรายทาปืนหรือเปล่าครับ  หลงรัก

" Forgive your enemies  but  never forget their names "... J.F.K. ...
Ch@i-Yo.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #538 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2006, 08:39:41 PM »

สนามยิงปืน เชียงราย ทุบ รื้อ ทำใหม่แล้ว ตอนนี้กำลังดำเนินการ  เพื่อนบอกมาอีกทีผมยังไม่เห็นกับตานะครับ เขาว่า อบจ จะเข้ามาทำดำเนินการแทน
อ้างถึง

โอวว์ว์.... เยี่ยมมากครับ เก่าและโทรมมาก  .. ทำให้ผมยิงไม่แม่นเลยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  ยิงไม่ดีโทษปืน โทษเป้า.

" Forgive your enemies  but  never forget their names "... J.F.K. ...
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #539 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2006, 08:57:59 PM »

เป็นแฝดขนาดครับ...มีสองลำกล้องคือ ลำกล้องแรกยาวกว่า ลำกล้องอีกอันหนึ่งสั้นกว่า สามารถถอดสับเปลี่ยนกันได้ครับ... Smiley
ยิ่งอยากเห็นรูปใหญ่เลยครับ ...
หน้า: 1 ... 33 34 35 [36] 37 38 39 ... 479
  พิมพ์