เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 09:23:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 52 53 54 [55] 56 57 58 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 604630 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #810 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 08:45:50 AM »

สวัสดี ครับ พี่น้อง   วันนี้เป็นเช้าแห่งวันหยุด อากาศดีเหลือเกิน แทบไม่อยากลุกจากที่นอนเลย.... จูบบบบ
กรุงเทพฯร้อนเหลือหลาย :Smiley
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #811 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 09:05:27 AM »

แสดงว่ายังแข็ง แรง อยู่ครับ หากยังตื่นนอนแล้วยังลุกได้ แต่ของพี่ PU45 นั้น ไม่รู้เป็นไง ไม่ยอมลุกเลย อิ อิ อิ

แบบนี้........ก็ต้อง...หายา........บำรุง.... เยาะเย้ย ..........อะ............ฟิ้วส์...................... Grin
กรุงเทพฯร้อนเหลือหลาย :Smiley
อ้างถึง

แบบนี้ต้องหาเวลา  มาคลายร้อน........ทางเหนือบ้างแล้วเน้อ.... Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 02, 2006, 09:07:26 AM โดย สิงห์คำ » บันทึกการเข้า
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #812 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 09:25:41 AM »

ต้องมีสักวัน .........ต้องมีสักวัน Wink
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #813 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 09:48:12 AM »

หัวใจโผ๊มมมว่างงง   จะมีครายยยบ้างจับจอง  อยากประกาศให้สาวเจียงฮายครอบครอง  มาจับมาจองหัวใจโผ๊มมมบ้างงงงง Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #814 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 09:50:07 AM »

ต้องมีสักวัน .........ต้องมีสักวัน Wink

ทำไมตัดคำลงท้ายไม่ยอมร้องให้จบล่ะครับ "ต้องมีสักวัน ต้องมีสักวัน ที่พี่ภูกามยาวหนีไปเที่ยวได้" คริ กริ๊ววว อะฟิ้วส์ส์ส์ส์ส์ส์ ชะแว่บบ Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #815 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 10:05:16 AM »

พี่เอ๋ครับ....กระสุนลูกซอง....มีขนาดไหนบ้างครับ  ที่ใช้กันทั่ว ๆ ไปนะครับ.  เน้นการใช้งาน และยิงเล่น บ้าง.ราคากล่องละเท่าไหร่         แบบว่าผมจะสั่งซื้อร้านที่กรุงเทพฯ ครับ   ขอบคุณครับ Smiley
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #816 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 10:08:03 AM »

หัวใจโผ๊มมมว่างงง   จะมีครายยยบ้างจับจอง  อยากประกาศให้สาวเจียงฮายครอบครอง  มาจับมาจองหัวใจโผ๊มมมบ้างงงงง Grin

คิดดีแล้ว เหรอครับ ครูเปิ้ล
หรือเป็นอย่างคำที่คำว่า  คนในอยากออก คนนอกอยากเข้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #817 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 10:50:32 AM »

เดี๋ยว....วันมาเจียงฮาย ผมต้องขอให้เจ๊ โอ สาธิตท่าเต้นซักหน่อยแล้วสิครับ...นะ นะ...ครับ.....ฟิ้วส์...................... Grin

จ๊ากกกกก ตกใจล้อเล่นหน่าค๊า หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขืนให้เจ๊โอเต้นบนยอดดอย คงกลายเป็นเนินแน่ ๆ อะฟิ้วส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์

เค้าเรียกว่าราบเป็นหน้ากลองย่ะ Grin
เนิน ภาษาใต้เรียกว่า ควน ใช่ป่ะ Wink

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #818 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 10:52:42 AM »

หนุกหนาน ครับ....หนุกหนาน................... Cheesy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #819 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 10:54:01 AM »

พี่เอ๋ครับ....กระสุนลูกซอง....มีขนาดไหนบ้างครับ  ที่ใช้กันทั่ว ๆ ไปนะครับ. เน้นการใช้งาน และยิงเล่น บ้าง.ราคากล่องละเท่าไหร่         แบบว่าผมจะสั่งซื้อร้านที่กรุงเทพฯ ครับ   ขอบคุณครับ Smiley

หากไว้ยิงเล่นก็ต้องเป็นลูกปราย 100
หากไว้ยิงเฝ้าบ้านก็ต้องลูก9 OOSG อ่ะค่ะ
ตอนนี้ราคาเท่าไหร่แล้วโอก็ไม่ทราบ Wink

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #820 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 10:56:45 AM »

พี่เอ๋ครับ....กระสุนลูกซอง....มีขนาดไหนบ้างครับ  ที่ใช้กันทั่ว ๆ ไปนะครับ. เน้นการใช้งาน และยิงเล่น บ้าง.ราคากล่องละเท่าไหร่         แบบว่าผมจะสั่งซื้อร้านที่กรุงเทพฯ ครับ   ขอบคุณครับ Smiley
เรียกตามภาษาชาวบ้าน ผมมี ลูก ๙ กับ ลูกปราย ๗๐ นัด ครับ ใช้งานและยิงเล่นได้ปกติครับ ส่วนลูกโดด เดี๋ยว เอาไปฝากครับ  Wink
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #821 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 11:01:45 AM »

ร้านไหนราคาพอจะคบได้บ้างครับพี่เอ๋ .... ลูกโดด  ขอบพระคุณล่วงหน้าครับพี่.... Grin
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #822 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 11:07:27 AM »

ร้านไหนราคาพอจะคบได้บ้างครับพี่เอ๋ .... ลูกโดด  ขอบพระคุณล่วงหน้าครับพี่.... Grin
ผมว่าคบไม่ได้สักร้านล่ะครับ Grin แต่ก็เคยซื้อ นัดล่ะ ๘๐ บาท แต่ตอนนี้น่าจะไปไกลกว่านี้ครับ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #823 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 11:40:33 AM »

เดี๋ยว....วันมาเจียงฮาย ผมต้องขอให้เจ๊ โอ สาธิตท่าเต้นซักหน่อยแล้วสิครับ...นะ นะ...ครับ.....ฟิ้วส์...................... Grin

จ๊ากกกกก ตกใจล้อเล่นหน่าค๊า หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขืนให้เจ๊โอเต้นบนยอดดอย คงกลายเป็นเนินแน่ ๆ อะฟิ้วส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์

เค้าเรียกว่าราบเป็นหน้ากลองย่ะ Grin
เนิน ภาษาใต้เรียกว่า ควน ใช่ป่ะ Wink

ถูกต้องแล้วครับ  เด็กเบตงคนนั้นเจ๋งจริง ๆ สอนจนเจ๊ไม่ลืมเลย คริ คริ กริ๊ววววววว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #824 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 11:55:12 AM »

ถูกต้องแล้วครับ เด็กเบตงคนนั้นเจ๋งจริง ๆ สอนจนเจ๊ไม่ลืมเลย คริ คริ กริ๊ววววววว

เหวอออออ ตกใจ ไม่เคยรู้จัดเล๊ย เด็กเบตงเนี่ย สงสัยจำสับสนกับเด็กเก่าของครูเบิ้ลเองแล้วหล่ะม๊าง...อิอิ Grin

หน้า: 1 ... 52 53 54 [55] 56 57 58 ... 479
  พิมพ์