เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 11:24:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 191 192 193 [194] 195 196 197 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 609673 ครั้ง)
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2895 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2008, 04:03:57 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #2896 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2008, 05:01:20 PM »

แล้วพวกผมต้องแต่งตัวเหมือนพวกในลายเซนต์พี่เหน่งไหมครับเนี่ย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยขนาดนั้นเชียวนะพี่
ดูแล้วนึกถึงตอนพี่เพิ่มกับผมพาพีเหน่งหนีอบรมไปเที่ยวน่ะครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไม่ใครก็ใครละ เดี้ยงแน่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จะว่าไปแล้วนะ...คนขับนี่ต้องพี่โสฯแน่...คนนั่งข้างพี่เพิ่ม ส่วนข้างหลัง...หน้าตาดีกว่าเพื่อน ...ต้องเป็นผมแน่นอน...ชัวร์.... ขำก๊าก
เอาไงเอากันครับพี่.....เดี๋ยวหารถก่อนครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2897 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2008, 08:30:24 PM »

จะว่าไปแล้วนะ...คนขับนี่ต้องพี่โสฯแน่...คนนั่งข้างพี่เพิ่ม ส่วนข้างหลัง...หน้าตาดีกว่าเพื่อน ...ต้องเป็นผมแน่นอน...ชัวร์.... ขำก๊าก
เอาไงเอากันครับพี่.....เดี๋ยวหารถก่อนครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
[/quote]

...เอาเครื่องเสียง...แจ่ม ๆ ด้วยล่ะพี่โสฯ..... ขำก๊าก
tip1976 - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 35

« ตอบ #2898 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 08:27:19 AM »

เสาร์ อาทิตย์ มีใครซักซ้อมความแม่นบ้างครับ
แจ้งผลด้วยนะจ๊ะ Grin

หรือกิจกรรมอื่นๆกับครอบครัวก็ได้จ้า..... ไหว้
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #2899 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 02:05:22 PM »

เสาร์ อาทิตย์ มีใครซักซ้อมความแม่นบ้างครับ

หรือกิจกรรมอื่นๆกับครอบครัวก็ได้จ้า..... ไหว้
กิจกรรม ๆๆ อืมม์ พี่เพิ่มน่าจะบ่อยกว่าเพื่อนนะครับ เยี่ยม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #2900 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 02:08:06 PM »

...เอาเครื่องเสียง...แจ่ม ๆ ด้วยล่ะพี่โสฯ..... ขำก๊าก
[/quote]คงไม่ได้ครับพี่ งานนี้ต้องใช้รถเบาๆ คล่องตัว ประหยัดน้ำมัน ที่นั่งเยอะๆครับ ..............ปรู๊ดปร๊าดๆ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2901 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 02:38:26 PM »

กิจกรรม ๆๆ อืมม์ พี่เพิ่มน่าจะบ่อยกว่าเพื่อนนะครับ เยี่ยม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิจฉาละซิ ผู้ชายขี้งอน ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #2902 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 04:26:34 PM »

อิจฉาละซิ ผู้ชายขี้งอน ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
นั่นแน่....มาแล้ว Grin Grin Grin

sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #2903 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 04:29:31 PM »

ผมซ่อมไอ้ตัวปล่อยควันเสร็จแล้ว ดีใจจัง หัวเราะร่าน้ำตาริน แถมพรุ่งนี้ของฝากจากเชียงรายก็คงเดินทางมาถึง หลงรัก มีแต่เรื่องดีๆทั้งนั้นเลย Grin Grin Grin

sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #2904 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 04:34:51 PM »

จะให้ดียิ่งไปกว่านี้ต้องถอยปืนมาดับร้อนอีกสักกระบอก ฮ่าๆๆๆ เดี๋ยวจะเล่นวัตถุโบราณกับเขามั่ง คิก คิก คิก คิก คิก คิก

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2905 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 05:58:44 PM »

จะให้ดียิ่งไปกว่านี้ต้องถอยปืนมาดับร้อนอีกสักกระบอก ฮ่าๆๆๆ เดี๋ยวจะเล่นวัตถุโบราณกับเขามั่ง คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปืนใหญ่กรุงศรีฯหรือไงพี่ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
tip1976 - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 35

« ตอบ #2906 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2008, 09:47:22 AM »

สวัสดีวันอาทิตย์ครับพี่ๆ ไหว้
เพิ่งล้างตู้ปลา+ถ่ายน้ำ เสร็จครับ
เผลอแป๊บเดียวตะไคร่น้ำเพียบเลย อ๋อย
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2907 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2008, 11:40:30 AM »

จะแนะนำ ซ็อคเกอร์แต่เดี๋ยวนี้เขาเริ่มมีมาตรการห้าม ปล่อยลงน้ำธรรมชาติ เป็นอันตรายต่อปลาธรรมชาติบ้านเราเลยได้ฉายาใหม่ว่า"ซ็อคเกอร์ไอ้ตัวกินไข่" พี่ทิปเลี้ยงปลาอะไรไว้ครับ ผมไม่ได้เลี้ยงตอนนี้ครับ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2908 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2008, 12:15:44 PM »

สวัสดียาม..เที่ยงครับ...พี่น้องทุกท่าน...วันนี้ เชียงราย อากาศแจ่มใส ลมพัดแรง แดดเปรี้ยง แต่ไม่ร้อนมาก...กำลังพอดี ๆ ครับ... เยี่ยม
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #2909 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2008, 12:17:58 PM »

วันที่ 6 กพ ที่ผ่านมาวันเกิดของลูกชาย แต่ไม่มีเวลาพาลูกไปทำบุญ ดังนั้นเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา มีเวลาว่าง เลยพาครอบครับ พ่อแม่ ลูก ลูก ไปทำบุญและเที่ยวที่จังหวัดพะเยา ที่วัดศรีโคมคำ หรือวัดพระเจ้าตนหลวง
10-23

ระหว่างชม หอวัฒนธรรมนิทัศน์ วัดศรีโคมคำ ตามประสาคนชอบปืน และห้องนี้ไม่ได้ห้ามถ่ายรูปจึงได้รูปปืนนี้มาให้ชมกันครับ ปืนอะไรเอ่ย ท่านใดทราบช่วยเฉลยด้วยครับ
24-27

บรรยากาศภายในวัดครับ
28-33

ไหนก็ไหน ถือโอกาสมาลองสนามยิงปืน นปพ. พะเยา ซะเลย ทั้งยังเป็นการยิงสั่งลา น้องคิม ด้วย
คิดไปคิดมา ชักจะเปลี่ยนใจไม่อยากขายแล้ว ผู้ที่จองไว้ รีบๆ ดำเนินการนะครับ เห็นน้องคิมทุกวันๆ เธอยิ่งสวยขึ้นเรื่อยๆเดี๋ยวผมเปลี่ยนใจ โทษกันไม่ได้เด้อครับ  อีกกระบอก .38 คุณ โคลท์ SF-VIคู่มือประจำตัวของแม่บ้านครับ
40

ให้ ผบ.ทบ. เปิดสนามก่อนด้วย ด้วยลูกซ้อม taiarm 6 นัด ระยะยิงประมาณ 10 เมตร ยิงดับเบิ้ลทุกนัดครับ
41-42

ถึงคราวผมบ้างหล่ะกับ คิมเบอร์อัลตร้าแครี่ ระยะเดียวกันที่10เมตร ลูกยิงFMJ ของ โรงงานฯทหาร นครสวรรค์ครับ 7 นัด โดยใช้เป้าเดียวกันกับคุณแม่บ้าน แบบพอเพียง ยิงค่อนข้างเร็ว(ของแม่บ้าน วงสีแดงไว้ครับ)
43-44

ผบ.ทบ.ยิงลูกจริงเก่าๆ จากบ้านยี่ห้อ วินส์ อีกสี่นัด โดยใช้เป้าเก่าๆ ของท่านใดไม่รู้ที่ทิ้งไว้แถวๆนั้น
45-46

ผมอีกแล้ว ลูกเดิม เป้าเก่าๆ ยิงรีบแบบเล็งได้เหนี่ยว จัดศูนย์ได้ก็ ปัง จำนวน สองแม็ก
47-48

มาแล้ว พระเอกของงาน อยู่ ป.4  เสียดายลืมถ่ายรูปเป้า เข้าเป้าครับ ไม่หลุดเป้า
49-51

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
หน้า: 1 ... 191 192 193 [194] 195 196 197 ... 479
  พิมพ์