เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 09:13:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 212 213 214 [215] 216 217 218 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 609287 ครั้ง)
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3210 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 12:54:16 PM »

เหมือนกันครับ คล้อยหลังหน่อยก็กรุ้มกริ่มแล้วน้าเหน่ง คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3211 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 01:12:49 PM »

เหมือนกันครับ คล้อยหลังหน่อยก็กรุ้มกริ่มแล้วน้าเหน่ง คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เข้าบ้านก็ถอดเขี้ยว ถอดเล็บ ...กองไว้ ประตูหน้าบ้าน...ออกบ้านก็ค่อยเก็บมาเสริม ..ใหม่.. ยิ้มีเลศนัย
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3212 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 01:20:17 PM »

เก็บใส่บัตร ATM ไว้ แต่น้าเหน่งอย่าเอาไปนั่งทับอีกล่ะ   Grin Grin Grin Grin
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #3213 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 01:40:12 PM »

ลักมอบมาผ่อคนข้างบ้านเปิ่นอู้กั๋น

สวัสดีต๋อนบ่ายครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #3214 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 02:14:34 PM »

มีแต่ไอ้หนุ่มเมียเผลอกันทั้งน้าน...... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3215 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 02:34:07 PM »

เก็บใส่บัตร ATM ไว้ แต่น้าเหน่งอย่าเอาไปนั่งทับอีกล่ะ   Grin Grin Grin Grin

...สำหรับเขี้ยว เล็บ..เก็บไว้อย่างดีครับพี่...เดี๋ยวเมียเจอ....โดนตัดเล็บ ตัดเขี้ยว...แล้วยุ่ง....เลย แบร่

ลักมอบมาผ่อคนข้างบ้านเปิ่นอู้กั๋น

สวัสดีครับ..อ้ายตี๋.....วันใดเหมาะ ๆ เอา ๔๕๒ มาปะทะกับ ๔๕๓ วามินต์ ดีก่อครับ... ยิ้มีเลศนัย

มีแต่ไอ้หนุ่มเมียเผลอกันทั้งน้าน...... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แหม....เขาเรียกว่า คนอยู่ในโอวาท ...เมีย ทั้งนั้น....(เฉพาะต่อหน้านะพี่)... คิก คิก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3216 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 02:50:12 PM »

ไม่เผลอหรอกน้า จ้องเลยทุกเวลา ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3217 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 02:52:00 PM »

สวัสดีตอนใกล้แลงเน้อ บ่าใจ้นข้างบ้านเน้อ คนอยู่ไกลครับ Grin Grin Grin Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3218 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 03:44:04 PM »

ตอนนี้ แดดเปรี้ยง ๆ มีลมพัดประมาณ ๓๐ กม.ต่อ ชม. ..คิดอยู่ว่าวันนี้ จะไปปั่นเสือหรือว่าจะไปดื่มสิงห์.....เฮ้อ...กลุ้มครับ.. เศร้า
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3219 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 03:52:29 PM »

กลุ้มเรื่องอะไรคร้าบบบบบบบบบบบบ  น้าเหน่ง Grin Grin Grin Grin
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3220 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 03:53:33 PM »

ผมยังไม่มีเมียให้เผลอครับ..แหะแหะ

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3221 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 03:54:47 PM »

ตอนนี้ แดดเปรี้ยง ๆ มีลมพัดประมาณ ๓๐ กม.ต่อ ชม. ..คิดอยู่ว่าวันนี้ จะไปปั่นเสือหรือว่าจะไปดื่มสิงห์.....เฮ้อ...กลุ้มครับ.. เศร้า
ดื่มสิงห์แล้วปั่นเสือไปหาสาว(เย้า)ดีไหมครับพี่ เยี่ยม

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3222 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 03:56:41 PM »

นั่นมาแล้ว อยู่หน้าบ้านไม่เกิน 50 เมตร รอดตัวไปได้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  ขำก๊ากยิ้มีเลศนัย
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3223 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 03:59:48 PM »

ฝนตกครับ ตอนนี้.....แต่ร้อน...ขึ้นมาเฉือย ๆ งั้นแหละ....แปลกอากาศทุกวันนี้....

วงแหวนอุตฯเย็น ๆ ครึ้มไม่มีลม กรมอุตุฯว่าเชียงรายจะเหลือ 16 องศา โดนฝนก่อนแล้ว ระวังไม่สบายเน้อ น้าเหน่ง

ไม่มีปัญหาครับ....ช่วงก่อน ร้อน ๆ  ฝนลง ..อากาศเช้า ๆ เหลือแค่ ๑๕ องศา พื้นราบนะครับ ..ตอนนี้ กลับมาร้อน ๆ ฝน ๆ อีกแล้ว...แต่ร่างกายแข็งแรงครับ....ซำบาย ๆ ..... เยี่ยม

พรุ่งนี้หยุดนี่นา ....
ทำอะไรดีครับ พี่น้อง  Grin

ผมคงอยู่บ้านเลี้ยงลูกครับ...พี่ทิปไปแอ่วที่ไหน ก็เก็บรูปมาฝากด้วยเน้อครับ.. เยี่ยม
หมดกัน... บู่

แฟมิลี่แมน....น่ะ...พี่โส... Cool

อีตาโสฯเนี่ย โสดแบบโหดๆ ไม่ยอมแต่ง แต่สบายองค์  ม่าย....หวาย.....แบบอิจฉาอ่ะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
แหมพี่   ผมก็อยากจะเป็นแฟมิลี่แมนกับเขาบ้างเหมือนกันนะครับพี่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3224 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 04:01:20 PM »

ดื่มสิงห์แล้วปั่นเสือไปหาสาว(เย้า)ดีไหมครับพี่ เยี่ยม

ยิ้มีเลศนัยแหม...พูดถึงเรื่องไปปั่นเสือนะพี่....ตอนนี้ จะบอกให้ฟัง ... ผมปั่นไปทาง อ.ขุนตาล ระยะทางไปกลับ อ้อมเป็นวงรอบ ก็ประมาณ ๓๗ กม.  ไปถูกใจน้องคนหนึ่งพี่  ...โห..ไม่อยากคุย ...หน้าตา หมวย ๆ แบบน่ารักมาก ๆ ใส่ชุดเด็กพณิชย์ด้วย ...สูง ประมาณ ๑๗๐ ซม. ขาว ผมยาว สลวย นัยตา มีประกาย ปากนิด จมูกหน่อย หน้าใส ริ้วสิวฝ้า กระ จุดด่างดำ ...มีลักยิ้ม แก้มบ่อง..ปากแดง..โห....ตั้งแต่เกิดมายังไม่เคยเห็นใคร สวยโดนใจเท่านี้เลย....ทุก  ๆ  วัน เธอจะมาลงรถตรงทางแยก ที่ผมผ่านพอดี...และผมจะกะระยะเวลา ได้ถูกเผง ให้ผ่านจุดนั้นพอดี ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด  จะพบเธอทุกวันที่ไปครับ.......... น้ำลายหก     ยิ้มีเลศนัย

นี่ก็เป็นเหตุผลหนึ่งในการออกกำลังกายของผม ที่อุตส่าห์ ปั่นเสือวันหนึ่ง  ๆ ครับพี่..... เยี่ยม
หน้า: 1 ... 212 213 214 [215] 216 217 218 ... 479
  พิมพ์