เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 11:22:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 226 227 228 [229] 230 231 232 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 609059 ครั้ง)
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3420 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2008, 05:40:52 PM »

หาที่ดูซิ ต้องสอนจระเข้อีกแหล่ะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3421 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2008, 05:41:43 PM »

วันนี้พี่เหน่งเงียบไปแฮะ Grin

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3422 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2008, 05:45:02 PM »

สงสัยไปปั่นเสือดูสาว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3423 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2008, 05:54:17 PM »

อะฮ้า...อะไหล่ผมมาถึงแล้ว   เย้ดีใจจัง  หัวเราะร่าน้ำตาริน เดี๋ยวขอไปดูอิมซังอ๊กก่อนครับ เยี่ยม

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3424 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2008, 08:12:33 PM »

สงสัยไปปั่นเสือดูสาว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

นอนครับพี่..วันนี้ นอน อยู่กับบ้าน เมื่อคืนไปอยู่เวร ไม่ค่อยได้นอนเลย ยิ้มีเลศนัย
tip1976 - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 35

« ตอบ #3425 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 07:36:32 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ
จันทร์สุดท้ายของเดือนแล้วจ้า.... Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3426 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 08:40:30 AM »

...จันทร์สุดท้าย...ใกล้สิ้นเดือน .... สิ้นเดือนเหมือนสิ้นใจ....แต่ก็เฉย ๆ เพราะ ไม่ได้เห็นเงินเดือนอยู่แล้ว....ทุกอย่างขึ้นราคา แต่เงินเดือน กว่าจะขึ้น..แหม........จะตายเสียให้ได้....ทำงาน ทำดี ก็มีคนหมั่นไส้  เป่าหูเจ้านาย ..ขั้นก็ไม่ขึ้น เผลอ ๆ โดนนายเขม่นหาเรื่องอีก ....ไม่นับรวมเรื่องอื่น ๆ ทั้งภายนอก ภายใน....แต่ทำไงได้  .... นี่คือ ทางที่เราเลือกเดินเอง.... ขำก๊าก
somwangtw
(We Know absolutely nothing about heaven)
Sr. Member

คะแนน 39

ความแน่นอน คือ ความไม่แน่นอน

« ตอบ #3427 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 09:28:23 AM »

ใจ๋เย็นครับท่าน
อ้างถึง
...จันทร์สุดท้าย...ใกล้สิ้นเดือน .... สิ้นเดือนเหมือนสิ้นใจ....แต่ก็เฉย ๆ เพราะ ไม่ได้เห็นเงินเดือนอยู่แล้ว....ทุกอย่างขึ้นราคา แต่เงินเดือน กว่าจะขึ้น..แหม........จะตายเสียให้ได้....ทำงาน ทำดี ก็มีคนหมั่นไส้  เป่าหูเจ้านาย ..ขั้นก็ไม่ขึ้น เผลอ ๆ โดนนายเขม่นหาเรื่องอีก ....ไม่นับรวมเรื่องอื่น ๆ ทั้งภายนอก ภายใน....แต่ทำไงได้  .... นี่คือ ทางที่เราเลือกเดินเอง.... ขำก๊าก

ใกล้สิ้นเดือนแห่งความรักแล้ว น่อ ครับ สิ้นเดือนผมกลับดีใจเงินเดือนจะออก อีกแล้ว (เดือนแล้วยังใช้ บ่ หมด นิ)

เงินเดือน ออกแหมแล้ว 

อู้ถึงเรื่อง ของขึ้นราคา มันก็ต้องทำใจ๋ น่อ ครับ ก่าน้ำมันแปง ก่ามันจำเป็น น่อ

การทำงานมัน ก่าเป็นอานิจจา อย่างนี้ มุมมองมันต่างกัน คิดมากมันก่า เป็นผลเสียกับการทำงานของเรา นะครับ

ทางที่ดี บ่ ค้องคิดมาก ครับ เอาหูไป นา เอาต๋ไปไร่ สบายใจ๋กว่า ครับ

เป็นลูกน้องเปิ๋นมันก็เป๋นอย่างนี้ ละ ครับ หรือ ทำงานกับคน บ่ดี  เราทำดีเสียอย่าง สักวันมันตึงแป้ภัยตั๋วเก่าไปเอง

(เป็นกำลังใจ๋ให้คน ทำงานที่เป๋นลูกน้องเปิ้นทุกคนครับ)

" พึงสอนผู้อื่นอย่างไรควรทำตัวอย่างนั้น "
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3428 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 09:50:49 AM »

(เป็นกำลังใจ๋ให้คน ทำงานที่เป๋นลูกน้องเปิ้นทุกคนครับ)

...ขอบคุณครับอ้ายหวัง.....แล้วลูกกรด ได้หรือยังครับ... Grin
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #3429 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 10:04:38 AM »

แบร่สวัสดียามเช้าครับ........................ต้นเดือนนี้ผมก็ลงกรุงเทพนะครับ น้ำลายหก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3430 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 10:10:13 AM »

แบร่สวัสดียามเช้าครับ........................ต้นเดือนนี้ผมก็ลงกรุงเทพนะครับ น้ำลายหก

ผมไปวันที่ ๑๓ ครับอาจารย์...แหม....ไปไม่ตรงกันเลยน๊อ....เสียดาย ๆ ... ยิ้มีเลศนัย
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #3431 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 10:14:08 AM »

ผมไปวันที่ ๑๓ ครับอาจารย์...แหม....ไปไม่ตรงกันเลยน๊อ....เสียดาย ๆ ... ยิ้มีเลศนัย
Grinต้นเดือนของผมตั้งแต่วันที่ 10-17 นะครับ ขำก๊าก
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3432 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 10:17:40 AM »

Grin Grin Grin

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3433 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 10:17:57 AM »

Grinต้นเดือนของผมตั้งแต่วันที่ 10-17 นะครับ ขำก๊าก

อ้าว.....เหรอครับ.....ยังไง ก็ขอเบอร์ก็แล้วกันครับ พี่....ผมอยู่ ๑๓ ..กะว่าจะกลับวันที่ ๑๖ ....จองตั๋วเครื่องบิน ไป กลับแล้ว ..ครับ...ยังไง ก็กดหากัน ...ก็ได้ครับ....พี่ ยิ้มีเลศนัย
somwangtw
(We Know absolutely nothing about heaven)
Sr. Member

คะแนน 39

ความแน่นอน คือ ความไม่แน่นอน

« ตอบ #3434 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 10:30:54 AM »

อ้างถึง

...ขอบคุณครับอ้ายหวัง.....แล้วลูกกรด ได้หรือยังครับ... Grin

บ่ จบ ป 3  ต้ำ บ่เดี่ยว ครับ โทรไปถาม เจ้าหน้าที่ ก่า บอกว่า เสนอ นายแล้ว  (3 เดือนละ)

ท่านเหน่ง ลอ เอาวามินท์ไปลองยิงแล้วกา เป็นอย่างใดผ่อง

ต่าวาผมไปยิงที่ สนาม นปภ.เจียงฮาย มาครับ (ลูกปืนขาด) ดีที่เอาไปคนเดียว (ถ้าจะไป)

ซื้อลูกที่สนาม โทรถามนายสนามก่อนเน้อ (085-0307758)เดียวจะไปเสียเที่ยว

(เซ็งแต้น่อ ครับ การรอคอย) หันลายย้ายที่อยู่ ไปอยู่ พญาเม็งรายดีก้า จบ ป-3 เร็วดี

เดียวฝากท่านเหน่งหาบ้านไว้ตางปุ้นสักหลังก่อน  อิอิ

" พึงสอนผู้อื่นอย่างไรควรทำตัวอย่างนั้น "
หน้า: 1 ... 226 227 228 [229] 230 231 232 ... 479
  พิมพ์