เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 11:19:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 227 228 229 [230] 231 232 233 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 609043 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3435 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 10:38:22 AM »

อ้างถึง
(เป็นกำลังใจ๋ให้คน ทำงานที่เป๋นลูกน้องเปิ้นทุกคนครับ)

...ขอบคุณครับอ้ายหวัง.....แล้วลูกกรด ได้หรือยังครับ... Grin

บ่ จบ ป 3  ต้ำ บ่เดี่ยว ครับ โทรไปถาม เจ้าหน้าที่ ก่า บอกว่า เสนอ นายแล้ว  (3 เดือนละ)

ท่านเหน่ง ลอ เอาวามินท์ไปลองยิงแล้วกา เป็นอย่างใดผ่อง

ต่าวาผมไปยิงที่ สนาม นปภ.เจียงฮาย มาครับ (ลูกปืนขาด) ดีที่เอาไปคนเดียว (ถ้าจะไป)

ซื้อลูกที่สนาม โทรถามนายสนามก่อนเน้อ (085-0307758)เดียวจะไปเสียเที่ยว

(เซ็งแต้น่อ ครับ การรอคอย) หันลายย้ายที่อยู่ ไปอยู่ พญาเม็งรายดีก้า จบ ป-3 เร็วดี

เดียวฝากท่านเหน่งหาบ้านไว้ตางปุ้นสักหลังก่อน  อิอิ

Grinได้เลยท่าน ...มาอยู่ตางเพ้...ก่ะม่วนดีครับ...แล้วไปยิงสนาม นปพ. เป๋นจะไดพ่องครับ...มีคนมาวุ่นวาย ก่อครับ...ผมไปคราวก่อน ....เจ้าสนามวุ่นวายแก่ครับ.....เยี๊ยะ หื้อ หลาบ ...เลยบ่อยากไปครับ แลบลิ้น
somwangtw
(We Know absolutely nothing about heaven)
Sr. Member

คะแนน 39

ความแน่นอน คือ ความไม่แน่นอน

« ตอบ #3436 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 12:25:07 PM »

อ้างถึง
แบร่สวัสดียามเช้าครับ........................ต้นเดือนนี้ผมก็ลงกรุงเทพนะครับ น้ำลายหก

ผมไปวันที่ ๑๓ ครับอาจารย์...แหม....ไปไม่ตรงกันเลยน๊อ....เสียดาย ๆ ... ยิ้มีเลศนัย
Grinต้นเดือนของผมตั้งแต่วันที่ 10-17 นะครับ ขำก๊าก

อ้าว.....เหรอครับ.....ยังไง ก็ขอเบอร์ก็แล้วกันครับ พี่....ผมอยู่ ๑๓ ..กะว่าจะกลับวันที่ ๑๖ ....จองตั๋วเครื่องบิน ไป กลับแล้ว ..ครับ...ยังไง ก็กดหากัน ...ก็ได้ครับ....พี่ ยิ้มีเลศนัย

ครับ มีมาผ่อ 2 คน ครับ มาลองจับปืนผม แล้วก่าว่าเหมาะดี ถามราคา แล้วก่าขอยิง 1 นัด (บอกว่า เหมาะๆๆๆๆ)

(ผมก่ายิ้ม แล้วก่าตอบในใจ๋ ว่า บ่ฮื้อเหมาะได้จ๊ะใดซื้อมาเจ็ดหมื่นป๋ายก่อนนิ ) อิอิอิ

ท่านเหน่งไป กทม. กาครับ ฝากผ่อลูกปืนหน่อย

ลูก .22 CCi ดำ , S&B HV แดง  250
ลูก .22 Win แดง   250  (สามอย่างนี้ อันใดก็ได้ ครับ)

ถ้าได้ราคานี้อยู่ ขอฝากซื้อ สัก 10 กล่องเน้อ ครับ  (089-851 1123 บิ๊ก) ขอบคุณ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 12:29:20 PM โดย somwangtw » บันทึกการเข้า

" พึงสอนผู้อื่นอย่างไรควรทำตัวอย่างนั้น "
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3437 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 01:17:06 PM »

ถ้าได้ราคานี้อยู่ ขอฝากซื้อ สัก 10 กล่องเน้อ ครับ  (089-851 1123 บิ๊ก) ขอบคุณ ครับ

รับทราบครับเอาไว้จะ แจ้งให้ทราบครับ...ผมไป กลับ ทางเครื่อง ..คงจะเอามาไม่ได้ แต่จะถามราคามาให้ครับ Grin
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3438 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 01:23:46 PM »

น้าเหน่งส่งทางรถซิ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3439 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 01:29:25 PM »

น้าเหน่งส่งทางรถซิ

รอดูสถานการณ์ ก่อนครับพี่.... Grin
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3440 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 01:31:31 PM »

รถทัวร์พญาเม็งรายโดยตรงมีหรือเปล่าครับ
tip1976 - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 35

« ตอบ #3441 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 02:10:04 PM »

ข่าวด่วน!!!!!
สมุทรปราการเกิดฝนตกหนักฉับพลันโดยไม่มีการแจ้งล่วงหน้า
ทำให้ผ้าผ่อนที่ตากไว้เปียกหมด และผ้าขาวม้าปลิวหายไปหนึ่งผืน
ขณะนี้ราษฎรกำลังออกติดตามโดยละม่อม
อนึ่งฝนตกครั้งนี้อาจแผ่ขยายไปถึงถนนวงแหวน สุพรรณ
หรืออาจถึงเชียงรายก็เป็นได้ โดนชก
จบข่าว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3442 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 02:23:57 PM »

รถทัวร์พญาเม็งรายโดยตรงมีหรือเปล่าครับ

มีครับพี่... Grin

สมุทรปราการเกิดฝนตกหนักฉับพลันโดยไม่มีการแจ้งล่วงหน้า
ทำให้ผ้าผ่อนที่ตากไว้เปียกหมด และผ้าขาวม้าปลิวหายไปหนึ่งผืน
ขณะนี้ราษฎรกำลังออกติดตามโดยละม่อม
อนึ่งฝนตกครั้งนี้อาจแผ่ขยายไปถึงถนนวงแหวน สุพรรณ
หรืออาจถึงเชียงรายก็เป็นได้ โดนชก

โอ้ว......ผมถึงว่า น้ำบ่อที่บ้านผม มีคลื่นเล็กน้อย....ถึงปานกลางน่ะพี่ ขำก๊าก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3443 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 02:40:10 PM »

กำลังฝนจากกรมอุตุยิยมวิทยาสมุทรปราการรายงานอยู่ ลมสงบ ก่อนเกิดฝนตกใหญ่ น้ำกาแฟกระฉอกเล็กน้อยเนื่องจากกระทบขอบโต๊ะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3444 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 02:41:28 PM »

น้าเหน่งเด็กรถไว้ใจได้หรือเปล่าครับ
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3445 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 02:42:35 PM »

งั้นสุพรรณฯต้องประกาศห้ามเรือเล็กออกจากฝั่งซะแล้ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3446 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 02:47:06 PM »

มาแล้วครับ Grin

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3447 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 02:49:27 PM »

น้าเหน่งเด็กรถไว้ใจได้หรือเปล่าครับ

แบร่เรื่องไว้ใจ ไม่ไว้ครับพี่....เพราะ บางทีก็เอารถสายอื่นมาวิ่งแทน ...ทั้งคนขับ และรถ เด็กรถ ไม่ซ้ำหน้าเลยครับพี่....

งั้นสุพรรณฯต้องประกาศห้ามเรือเล็กออกจากฝั่งซะแล้ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เย็นนี้ คาดว่า ...น้ำคงลง คอ หนักถึงหนักมาก ....ผู้โดยสารอาจเกิดอาการเมาตาม...เพราะคนขับเมา... ขำก๊าก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3448 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 02:51:24 PM »

เรือเล็กหรือไอ้ตัวเล็ก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มาแล้วครับ Grin

ไปไหนมานานเชียว ตาแฉะมาเลย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
somwangtw
(We Know absolutely nothing about heaven)
Sr. Member

คะแนน 39

ความแน่นอน คือ ความไม่แน่นอน

« ตอบ #3449 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 02:52:59 PM »

เอ แต่เขาว่า เอาขึ้นเครื่องได้ บ่าใจ่ กา ครับ

รับทราบครับเอาไว้จะ แจ้งให้ทราบครับ...ผมไป กลับ ทางเครื่อง ..คงจะเอามาไม่ได้ แต่จะถามราคามาให้ครับ Grin

แจ้งตอนโหลดของ ครับ

เจ้าหน้าที่เขาจะแพ๊คใต้ท้องเครื่อง ลงเครื่อง ก็ขอรับ อะครับแต่อันนี้ ก็บ่อเกย ครับ )ต้องลองผ่อ

" พึงสอนผู้อื่นอย่างไรควรทำตัวอย่างนั้น "
หน้า: 1 ... 227 228 229 [230] 231 232 233 ... 479
  พิมพ์