เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 11:23:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 228 229 230 [231] 232 233 234 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 609070 ครั้ง)
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3450 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 02:53:12 PM »

น้าเหน่งเด็กรถไว้ใจได้หรือเปล่าครับ

แบร่เรื่องไว้ใจ ไม่ไว้ครับพี่....เพราะ บางทีก็เอารถสายอื่นมาวิ่งแทน ...ทั้งคนขับ และรถ เด็กรถ ไม่ซ้ำหน้าเลยครับพี่....

ข่าวด่วน!!!!!
สมุทรปราการเกิดฝนตกหนักฉับพลันโดยไม่มีการแจ้งล่วงหน้า
ทำให้ผ้าผ่อนที่ตากไว้เปียกหมด และผ้าขาวม้าปลิวหายไปหนึ่งผืน
ขณะนี้ราษฎรกำลังออกติดตามโดยละม่อม
อนึ่งฝนตกครั้งนี้อาจแผ่ขยายไปถึงถนนวงแหวน สุพรรณ
หรืออาจถึงเชียงรายก็เป็นได้ โดนชก
จบข่าว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
งั้นสุพรรณฯต้องประกาศห้ามเรือเล็กออกจากฝั่งซะแล้ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เย็นนี้ คาดว่า ...น้ำคงลง คอ หนักถึงหนักมาก ....ผู้โดยสารอาจเกิดอาการเมาตาม...เพราะคนขับเมา... ขำก๊าก

อย่างนี้ต้องถือไปเอง เล็กน้อยส่ง EMS คงจะดีกว่า กระสุนนะ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3451 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 02:54:41 PM »

เอ แต่เขาว่า เอาขึ้นเครื่องได้ บ่าใจ่ กา ครับ

ถ้าได้ราคานี้อยู่ ขอฝากซื้อ สัก 10 กล่องเน้อ ครับ  (089-851 1123 บิ๊ก) ขอบคุณ ครับ

รับทราบครับเอาไว้จะ แจ้งให้ทราบครับ...ผมไป กลับ ทางเครื่อง ..คงจะเอามาไม่ได้ แต่จะถามราคามาให้ครับ Grin

แจ้งตอนโหลดของ ครับ

เจ้าหน้าที่เขาจะแพ๊คใต้ท้องเครื่อง ลงเครื่อง ก็ขอรับ อะครับแต่อันนี้ ก็บ่อเกย ครับ )ต้องลองผ่อ

บ่ได้ครับ....เครื่องกระสุน ดินปืน วัตถุระเบิด ห้ามครับ... Grin
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3452 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 02:55:49 PM »

ไปธุระมาครับ อยากทราบต้องว่ากันหลังบ้านครับ ยิ้มีเลศนัย แล้วพี่เหน่งก็อย่าลืมดูๆให้ผมมั่งนะครับ ไหว้

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3453 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 03:00:12 PM »

ไปธุระมาครับ อยากทราบต้องว่ากันหลังบ้านครับ ยิ้มีเลศนัย แล้วพี่เหน่งก็อย่าลืมดูๆให้ผมมั่งนะครับ ไหว้

ตอนนี้ เท่าที่ถาม ๆ หายากมากครับ  ขนาดร้านเพื่อนผม ใกล้ ๆ บ้านนี้ ยังไม่มีเลยครับ...มีแต่เจ้าของร้าน นั่ง เก็บตังค์ เสริฟอาหารเอง...เด็กสมัยนี้ ... เรียนหนังสือกันหมด ...บนดอยยิ่งแล้วใหญ่ เผลอ ๆ  ไปอยู่เสร็จ  ไม่ถูกใจ  มันหนีกลับเลย...
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3454 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 03:02:26 PM »

ตอนนี้ เท่าที่ถาม ๆ หายากมากครับ  ขนาดร้านเพื่อนผม ใกล้ ๆ บ้านนี้ ยังไม่มีเลยครับ...มีแต่เจ้าของร้าน นั่ง เก็บตังค์ เสริฟอาหารเอง...เด็กสมัยนี้ ... เรียนหนังสือกันหมด ...บนดอยยิ่งแล้วใหญ่ เผลอ ๆ  ไปอยู่เสร็จ  ไม่ถูกใจ  มันหนีกลับเลย...
เด็กๆสมัยนี้ไม่ไหวๆ ยี๊ ยังไงก็ขอบคุณพี่เหน่งครับ ไหว้

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3455 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 04:27:16 PM »

จองตั๋วเครื่องบินเรียบร้อยแล้วนะครับ...อบรม วันที่ ๑๓ ถึง ๑๕ แต่กลับวันที่ ๑๖ .. กะว่าจะเที่ยวซัก วัน...ไม่รู้จะมีใครพาเที่ยวหรือเปล่า....ไม่งั้น คงไปเดินหลังวัง..เสร็จ ก็กลับ... ยิ้มีเลศนัย
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3456 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 05:23:19 PM »

จา..ปาย...ไหน..ดี..ล่า... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
Ch@i-Yo.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #3457 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 09:28:24 PM »

ฝากถาม 870 จิ่มเน้อ กำลังยื่น ป.1 วันนี้  ถ้าโจกดี คงได้ยิงตวยกั๋น ถ้าโชค บ่ ดี คงไ่ด้ยิงลูกกรดเหมือนเก่า .. ขอบคุณครับ

" Forgive your enemies  but  never forget their names "... J.F.K. ...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3458 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 08:48:45 AM »

จา..ปาย...ไหน..ดี..ล่า... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...อันนี้ ก็แล้วแต่เจ้าถิ่นล่ะครับ...ผมมีเวลาเที่ยว แค่ ครึ่งวันกับอีก ๑ คืน..ครับพี่... ยิ้มีเลศนัย

ฝากถาม 870 จิ่มเน้อ กำลังยื่น ป.1 วันนี้  ถ้าโจกดี คงได้ยิงตวยกั๋น ถ้าโชค บ่ ดี คงไ่ด้ยิงลูกกรดเหมือนเก่า .. ขอบคุณครับ

หวัดดีครับ อ้ายมดแดง ...๘๗๐ ตอนนี้ ราคา ยังไม่ขยับไปสูงมากครับ...น่าจะอยู่ที่ระดับเดิม  ๆ ..แต่ถ้าได้ไป ก็จะไปลองสืบ ๆ มาให้ครับ เยี่ยม
tip1976 - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 35

« ตอบ #3459 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 01:04:45 PM »

ข่าวด่วน(อีกแล้วววว...)
กกต.มีมติแจกใบแดงหื้ออ้ายยุทธแล้วปี่น้อง เยาะเย้ย
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3460 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 01:40:18 PM »

กกต.มีมติแจกใบแดงหื้ออ้ายยุทธแล้วปี่น้อง เยาะเย้ย

ยื้อไม่เลิก ปั่นป่วนจัง เราตาดำๆ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3461 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 01:43:51 PM »

เดี๋ยวต้องถามน้ารัตภาคกลางคืน ภาคบ่ายก็กินละครับ  น้าเหน่ง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3462 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 01:48:27 PM »

ยื้อไม่เลิก ปั่นป่วนจัง เราตาดำๆ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊

มัวแต่รบกันนั่นแหละ บ้านเมืองเดือดร้อนจะตาย...ห่.........อยู่แล้ว แลบลิ้น

เดี๋ยวต้องถามน้ารัตภาคกลางคืน ภาคบ่ายก็กินละครับ  น้าเหน่ง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

...ภาคกลางวัน อยากไปยิง .๔๐  กับบอกอื่น ๆ ที่ราคาเป็นแสน ๆ น่ะครับพี่...ออกมาจากท้องแม่มายังไม่เคยยิงเลย.. ขำก๊ากครับ..ส่วนกลางคืน .. ว่าไงก็ว่ากัน แต่ขอให้มีที่นอน ...ใกล้ ๆ หนองงูเห่า ...ไว้ก่อน ก็พอล่ะครับ... ขำก๊าก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3463 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 01:53:06 PM »

ณ.วินาทีนี้ น้ารัตกำลังยกกันใหญ่เลย  ช่วยกันสองคนกับพี่บิ๊ก ซิงเกิ้ล ยกกันจังเลย เมื่อไรจะเสร็จก็ไม่รู้ ยกอยู่นั่นละ แก้วใส่ BLACK ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3464 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 02:10:47 PM »

ณ.วินาทีนี้ น้ารัตกำลังยกกันใหญ่เลย  ช่วยกันสองคนกับพี่บิ๊ก ซิงเกิ้ล ยกกันจังเลย เมื่อไรจะเสร็จก็ไม่รู้ ยกอยู่นั่นละ แก้วใส่ BLACK ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อ้าว....แล้วพี่ไม่ได้ไปสมทบช่วยกันยกเหรอครับ... ยิ้มีเลศนัย
หน้า: 1 ... 228 229 230 [231] 232 233 234 ... 479
  พิมพ์