เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 03:29:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 257 258 259 [260] 261 262 263 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 608604 ครั้ง)
INNOVA
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3885 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 01:34:29 PM »

Grin Grin Grin

ขำก๊าก...ไม่ต้องยิ้มเลย..พี่โส....พรุ่งนี้ ผมจะไปเหยียบแผ่นดินบางกอกแล้ว...ว่ายังไง..ครับ....นัดกับเสี่ยรัตน์แล้ว...วันเสาร์ตอนบ่าย ๆ จะไปเดินหลังวัง และเย็น ๆ  จะไป...ยกแก้วกันต่อ....มาให้ได้ล่ะ...ไม่มาผมโกรธ...จริง ๆ ด้วย... งอน
พี่โสฯเขาให้ผมมาบอกว่าให้แวะมาแถวๆนครปฐมบ้างครับ Grin Grin Grin
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3886 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 01:51:32 PM »

ขำก๊าก...ออ...เหรอครับ...ยินดีล่วงหน้าด้วยครับพี่เพิ่ม ... ดีเลย...ถ้า..ช่วงผมไป ..พี่เพิ่มได้ลูกพอดี...นับเป็นนิมิตรหมายอันดีครับ...เพราะชื่อผม ชื่อจริง ๆ นะครับ  แปลว่า "ผู้มากด้วยชัยชนะ" หรือทำนองว่า ผู้ไม่เคยแพ้...ครับ เยี่ยม

แพ้อย่างเดียวสิงห์ยกขาข้างขวด เจอทีไรแฮ็งค์ทุกที ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

วันนี้กะว่าจะไม่แล้ว....ขับรถผ่านร้านของชำ ..เลยแวะเอามาซดซะ ๑ ป๋อง.....ก่อนนอน............. ยิ้มีเลศนัย
สงสัยชอบยกซด ไม่ยอมใช้หลอด เยี่ยม คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3887 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 02:21:00 PM »

พี่เพิ่มหายไปไหนหว่า  ชะรอยจะไปเฝ้าพยาบาล จูบบบบ เอ้ย..ภรรเมียคลอดลูกซะละมั้งเนี่ย  ตื่นเต้นแทนวุ้ย Cheesy Cheesy Cheesy

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3888 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 02:36:52 PM »

ขำก๊าก...ไม่ต้องยิ้มเลย..พี่โส....พรุ่งนี้ ผมจะไปเหยียบแผ่นดินบางกอกแล้ว...ว่ายังไง..ครับ....นัดกับเสี่ยรัตน์แล้ว...วันเสาร์ตอนบ่าย ๆ จะไปเดินหลังวัง และเย็น ๆ  จะไป...ยกแก้วกันต่อ....มาให้ได้ล่ะ...ไม่มาผมโกรธ...จริง ๆ ด้วย... งอน
พี่โสฯเขาให้ผมมาบอกว่าให้แวะมาแถวๆนครปฐมบ้างครับ Grin Grin Grin

ถ้าเอารถส่วนตัวไปเอง..นี่มันส์แน่ครับ...แต่นี่ต้องอาศัย...แท็กซี่...เห็นท่าจะยาก...ครับ... อ๋อย
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3889 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 02:48:41 PM »

ตอนนี้กรุงเทพกำลังร้อนได้ใจเลยครับพี่ เยี่ยม

sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #3890 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 03:01:23 PM »

แหมๆๆๆ  บางกอก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2008, 03:02:57 PM โดย sopon870 » บันทึกการเข้า

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3891 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 03:12:26 PM »

โรงแรมแอร์ไม่ร้อนหนอกน่า น้าเหน่ง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

... ฮ่า. ๆ ...ร้อนสิพี่..นอนคนเดียว.......น่ะ....ร้อนอกร้อนใจ.....รุ่มร้อน ...รุมเร้า... ยิ้มีเลศนัย

เรื่องนี้ โสภณ 870 จัดการได้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ว่าแต่ผมจะได้มีโอกาส วาสนา ได้ยิง ปืนสั้นเรือนแสนหรือเปล่าครับพี่เพิ่ม....รอบนี้น่ะ.... จูบบบบ

จัดเวลาว่างไว้นะ สนามราชการปิด 5 โมง  ไม่เห็นจะยากตรงไหนเลย โดดสัมนาดิ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3892 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 03:15:19 PM »

ตอนนี้กรุงเทพกำลังร้อนได้ใจเลยครับพี่ เยี่ยม

ร้อนอกร้อนใจหรือเปล่าครับ พี่โสภณ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3893 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 04:22:16 PM »

โรงแรมแอร์ไม่ร้อนหนอกน่า น้าเหน่ง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

... ฮ่า. ๆ ...ร้อนสิพี่..นอนคนเดียว.......น่ะ....ร้อนอกร้อนใจ.....รุ่มร้อน ...รุมเร้า... ยิ้มีเลศนัย

เรื่องนี้ โสภณ 870 จัดการได้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ว่าแต่ผมจะได้มีโอกาส วาสนา ได้ยิง ปืนสั้นเรือนแสนหรือเปล่าครับพี่เพิ่ม....รอบนี้น่ะ.... จูบบบบ

จัดเวลาว่างไว้นะ สนามราชการปิด 5 โมง  ไม่เห็นจะยากตรงไหนเลย โดดสัมนาดิ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

..กะว่าวันเสาร์ครับพี่ ..ผมออกประมาณ เที่ยงวัน...ไปเตร่หลังวังซักหน่อย..แล้วค่อยว่ากันต่อ...ราตรีนั้นอีกยาวนาน... ยิ้มีเลศนัย

แหมๆๆๆ  บางกอก คิก คิก
แหม...ผมมาจากบ้านนอก ก็ต้องเรียก "บางกอก" ดิเพ่.....ฟังดูมัน บ้านน๊อก....บ้านนอก...ดี.. ขำก๊าก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3894 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 04:26:04 PM »

งั้นสนาม รด.ซิใกล้สุดแต่ไม่รู้มีปัญหาหรือเปล่าเราไม่ซื้อลูกที่สนามเพราะไม่น่าจะมีขายนะ. 40 น่ะ ลูกน่ะมีอยู่แล้ว ลูกปืนน่ะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3895 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 04:31:06 PM »

งั้นสนาม รด.ซิใกล้สุดแต่ไม่รู้มีปัญหาหรือเปล่าเราไม่ซื้อลูกที่สนามเพราะไม่น่าจะมีขายนะ. 40 น่ะ ลูกน่ะมีอยู่แล้ว ลูกปืนน่ะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไม่ได้ยิงก็ไม่เป็นไรครับ.พี่...แวะมา...ชนแก้วกันซักแก้ว...ก็พอใจแล้วครับ.... ไหว้
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3896 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 04:33:28 PM »

สนาม รด. ก็ใกล้กับหลังวัง ง่ายๆ แต่เย็นคงนานไม่ไหวไม่อยากกรำทั้งวัน ไม่ใช่ผมนะ น้าเหน่ง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3897 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 04:43:44 PM »

เดี๋ยว ใกล้ ๆ ..จะกดไปครับพี่.. เยี่ยม
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3898 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 04:49:03 PM »

รอฮับ ...น้าเหน่ง Grin Grin Grin Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3899 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 06:17:55 PM »

รับทราบครับพี่... หลงรัก
หน้า: 1 ... 257 258 259 [260] 261 262 263 ... 479
  พิมพ์