เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 11:16:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 282 283 284 [285] 286 287 288 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 608194 ครั้ง)
INNOVA
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4260 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 02:03:35 PM »

แหม...พี่โส..นี่...ป่วยทางใจหรือเปล่า....แบบนี้ ต้องไปหาหมอบ่อยๆ  ไป "อู้ว...ซ่าส์"...ซะมั่ง...   พี่เพิ่มเขาก็มีลูก..ไปแล้ว...ต่อไปคุณโส..คงเหงา...แน่ ๆ   คิก คิก
ธรรมดาครับพี่ คนโสดกับไม่โสด..แถมยังมีลูกด้วย คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ไม่แน่ครับพี่โสอาจจะกลับมาทันก็ได้
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4261 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 02:10:30 PM »

แหม...พี่โส..นี่...ป่วยทางใจหรือเปล่า....แบบนี้ ต้องไปหาหมอบ่อยๆ  ไป "อู้ว...ซ่าส์"...ซะมั่ง...   พี่เพิ่มเขาก็มีลูก..ไปแล้ว...ต่อไปคุณโส..คงเหงา...แน่ ๆ   คิก คิก
ธรรมดาครับพี่ คนโสดกับไม่โสด..แถมยังมีลูกด้วย คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ไม่แน่ครับพี่โสอาจจะกลับมาทันก็ได้

พี่เหม่งล่ะครับ....โสด..กะเค้า..หรือเปล่า....

ปล. ผมโสดนะครับ ตั้งแต่เมื่อวานเย็นแล้ว....จะสละโสด วันที่ ๒ ตอนสาย ๆ น่ะครับ... ยิ้มีเลศนัย
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #4262 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 02:45:03 PM »

เชียงรายช่วงนี้ร้อนมากมั้ยครับ 3-4 เมษา จะไปธุระหน่อยครับ Grin

Grinอุณหภูมิ อยู่ระหว่าง ๒๐ - ๓๘ องศาฯ น่ะครับพี่จอย...จะร้อนช่วงกลางวัน...พอคล้อยซัก  ๔ โมงเย็น ก็เริ่ม ๆ เย็นแล้วครับ...มีฝนบ้างนิดหน่อย....ถ้าไม่เป็นการรบกวน ต้องการ คนนำเที่ยว...ก็ขอให้บอกนะครับพี่....ยินดีต้อนรับครับ เยี่ยม
แดดล่มลมตก เจอกันครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4263 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 02:52:30 PM »

เชียงรายช่วงนี้ร้อนมากมั้ยครับ 3-4 เมษา จะไปธุระหน่อยครับ Grin

Grinอุณหภูมิ อยู่ระหว่าง ๒๐ - ๓๘ องศาฯ น่ะครับพี่จอย...จะร้อนช่วงกลางวัน...พอคล้อยซัก  ๔ โมงเย็น ก็เริ่ม ๆ เย็นแล้วครับ...มีฝนบ้างนิดหน่อย....ถ้าไม่เป็นการรบกวน ต้องการ คนนำเที่ยว...ก็ขอให้บอกนะครับพี่....ยินดีต้อนรับครับ เยี่ยม
แดดล่มลมตก เจอกันครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

ยินดีครับพี่...ยังไงก็..กด..มือถู...มาก็แล้วกันครับ....เบอร์ทางพีเอ็มนะครับ  ยิ้มีเลศนัย
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4264 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 02:54:47 PM »

ถ้ากลับมาทันก็ตามมา แต่อย่าเพิ่งหวังอะไร เพราะงานนี้ไม่ใช่เด็กเรา  แลบลิ้น แต่ไม่ต้องมาก็ได้ พักเหนื่อยดีกว่า...งานนี้ยังไงก็อดอยู่ดี แบร่  งวดหน้าว่ากันใหม่ ขำก๊าก ขำก๊าก

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4265 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 03:01:51 PM »

ถ้ากลับมาทันก็ตามมา แต่อย่าเพิ่งหวังอะไร เพราะงานนี้ไม่ใช่เด็กเรา  แลบลิ้น แต่ไม่ต้องมาก็ได้ พักเหนื่อยดีกว่า...งานนี้ยังไงก็อดอยู่ดี แบร่  งวดหน้าว่ากันใหม่ ขำก๊าก ขำก๊าก

แหม...แสดงว่าเด็กในสังกัดพี่โส..นี่เยอะเอาการ...เหมือนกันนะนี่...ครับ... คิก คิก
tip1976 - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 35

« ตอบ #4266 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 10:32:17 PM »

ไปนอนโรงแรมในกรุงเทพฯมาคืนหนึ่งครับ Grin
เพิ่งกลับมาก็เจอข่าวดีของพี่ร็อกฯ
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #4267 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 11:28:38 PM »

ตามมาดูข่าว..

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #4268 เมื่อ: มีนาคม 29, 2008, 10:52:01 AM »

ไหว้สวัสดีสมาชิกทุกท่านครับ ไหว้
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4269 เมื่อ: มีนาคม 29, 2008, 02:03:51 PM »

แหม...แสดงว่าเด็กในสังกัดพี่โส..นี่เยอะเอาการ...เหมือนกันนะนี่...ครับ... คิก คิก
น่าจะมีอยู่ประมาณ20%ของพี่เหน่งครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4270 เมื่อ: มีนาคม 29, 2008, 02:14:40 PM »

ไหว้สวัสดีสมาชิกทุกท่านครับ ไหว้
สวัสดีครับพี่... เที่ยวเมืองบางกอก...เป็นอย่างไรบ้างครับ...สนุก ตื่นเต้น...บ้างหรือเปล่าครับ.. คิก คิก

ไปนอนโรงแรมในกรุงเทพฯมาคืนหนึ่งครับ Grin
เพิ่งกลับมาก็เจอข่าวดีของพี่ร็อกฯ

แล้วพี่ทิป มีกี่หน่อ แล้วครับ....ผม ๒ หน่อแล้วครับ... ขำก๊าก

ตามมาดูข่าว..

ช่วงนี้ กลางวันร้อนค่อนข้างมากเหมือนกันครับ..เชียงราย...ใกล้สงกรานต์เข้าไปทุกทียิ่งร้อนครับ...แต่ตอนเย็นๆ ..ก็เย็นสบาย ๆ ..จนถึงเช้า..ครับ  เยี่ยม
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4271 เมื่อ: มีนาคม 29, 2008, 02:20:23 PM »

น่าจะมีอยู่ประมาณ20%ของพี่เหน่งครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
[/quote]

กิ๊วก๊าว...อ๊าย......ของผมไม่มี....หรอกครับ..แต่ถ้าเหงา ๆ ก็..พอหามานั่งคุย คลายเหงาได้บ้าง..นิดหน่อยเท่านั้นเองครับ...พี่โส.. ยิ้มีเลศนัย
dmax_boy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4272 เมื่อ: มีนาคม 29, 2008, 02:33:47 PM »

สวัสดีครับอ้ายสิงห์บ้า ขอเข้ามาชมกระทู้คนเหนือหน่อยน่ะครับอ้าย..... คิก คิก คิก คิก.

sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4273 เมื่อ: มีนาคม 29, 2008, 02:34:16 PM »

กิ๊วก๊าว...อ๊าย......ของผมไม่มี....หรอกครับ..แต่ถ้าเหงา ๆ ก็..พอหามานั่งคุย คลายเหงาได้บ้าง..นิดหน่อยเท่านั้นเองครับ...พี่โส.. ยิ้มีเลศนัย
[/quote]แหม...ทำเป็นถ่อมตัว คิก คิก คิก คิก คิก คิก

sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4274 เมื่อ: มีนาคม 29, 2008, 02:35:50 PM »

ไม่มีของพี่เหน่งนี่คือไม่มี.......................น้อย   แต่มีแยะใช่ไหมครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

หน้า: 1 ... 282 283 284 [285] 286 287 288 ... 479
  พิมพ์