เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 09:27:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 283 284 285 [286] 287 288 289 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 608172 ครั้ง)
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4275 เมื่อ: มีนาคม 29, 2008, 02:37:31 PM »

เดี๋ยวเราเอามาลองแลกกันดูนะครับ สังกัดพี่ กับสังกัดผม เยี่ยม ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
tip1976 - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 35

« ตอบ #4276 เมื่อ: มีนาคม 29, 2008, 03:27:08 PM »

ไปนอนโรงแรมในกรุงเทพฯมาคืนหนึ่งครับ Grin
เพิ่งกลับมาก็เจอข่าวดีของพี่ร็อกฯ

แล้วพี่ทิป มีกี่หน่อ แล้วครับ....ผม ๒ หน่อแล้วครับ... ขำก๊าก

ยังโสดอยู่จ้า Grin
(ยังไม่ได้หา รึหาไม่ได้หว่า 5555)

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4277 เมื่อ: มีนาคม 30, 2008, 02:09:09 PM »

ไปนอนโรงแรมในกรุงเทพฯมาคืนหนึ่งครับ Grin
เพิ่งกลับมาก็เจอข่าวดีของพี่ร็อกฯ

แล้วพี่ทิป มีกี่หน่อ แล้วครับ....ผม ๒ หน่อแล้วครับ... ขำก๊าก

ยังโสดอยู่จ้า Grin
(ยังไม่ได้หา รึหาไม่ได้หว่า 5555)

แหม..บ่เจื้อ..เน้อ........หล่อขนาดนี้ บ่มีแฟน...ซักคน...ตึงบ่เจื้อ....คร้าบ....บ    ๕ ๕ ๕ ๕ .........
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4278 เมื่อ: มีนาคม 30, 2008, 04:18:40 PM »

มีแฟนมากๆไม่ดีครับ  ปวดหัว Grin Grin Grin

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4279 เมื่อ: มีนาคม 30, 2008, 08:58:33 PM »

มีแฟนมากๆไม่ดีครับ  ปวดหัว Grin Grin Grin

...นี่คือ...เสียงยืนยันจากผู้เชี่ยวชาญ...ครับ.. ยิ้มีเลศนัย
wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #4280 เมื่อ: มีนาคม 30, 2008, 09:11:27 PM »

...นี่คือ...เสียงยืนยันจากผู้เชี่ยวชาญ...ครับ.. ยิ้มีเลศนัย

แบ่งมาทางนี้มั่งดิ... Grin

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4281 เมื่อ: มีนาคม 30, 2008, 09:15:22 PM »

แบ่งมาทางนี้มั่งดิ... Grin

วันหน้า...พี่เอ๋..ต้องไปจิบเหล้าแถว สองพี่น้องบ้างสิครับ....แล้วค่อย...ลาม ๆ มาทางนี้...เพราะทางนี้...สแตนบาย...รออยู่แล้ว..ครับ  ยิ้มีเลศนัย
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4282 เมื่อ: มีนาคม 30, 2008, 09:19:29 PM »

แค่ไอ้ตัวเล็กก็แย่แล้ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4283 เมื่อ: มีนาคม 30, 2008, 09:36:25 PM »

แค่ไอ้ตัวเล็กก็แย่แล้ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เป็นไงบ้างครับพี่...เหนื่อยมากไหมครับ...แต่ผมว่า ..คงไม่ค่อยเหนื่อยเพราะ มัวแต่ตื่นเต้น จนลืมเหนื่อย แต่ยังไง ก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ...เพื่อ..เจ้า.ตัวน้อย ๆ ที่จะเติบโต..ขึ้นมาในวันหน้า..ครับ เยี่ยม
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4284 เมื่อ: มีนาคม 30, 2008, 09:51:24 PM »

ก็เอาเรื่องเลยดีหน่อยไม่ค่อยกวน เด็กสาวๆ ทำไมชอบร้องจัง เจ้านี่กินอิ่มแล้วนอนอย่างเดียวกลางวันนอนกลางคืนตื่น คล้ายพ่อเลย น้าเหน่ง::008:: ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4285 เมื่อ: มีนาคม 30, 2008, 09:59:53 PM »

ก็เอาเรื่องเลยดีหน่อยไม่ค่อยกวน เด็กสาวๆ ทำไมชอบร้องจัง เจ้านี่กินอิ่มแล้วนอนอย่างเดียวกลางวันนอนกลางคืนตื่น คล้ายพ่อเลย น้าเหน่ง::008:: ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

แบบนี้..แสดงว่าตอนท้อง...คง..นอนดึกเหมือนกับพ่อครับ...เด็กจะรับรู้ได้ดีมากนะครับ...มีผลจนถึงตอนโต..เลยทีเดียว...อย่างเช่น...ถ้าตอนท้องแม่เป็นคนโกรธง่าย อารมณ์หงุดหงิดง่าย ลูกก็จะเป็นไปด้วย...แม่กินจุ ลูกก็ด้วย...และอะไรอีกหลาย ๆอย่าง...มีผลอย่างมากครับ  พี่ลองสังเกตดูได้ครับ.. Grin
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4286 เมื่อ: มีนาคม 30, 2008, 10:05:25 PM »

แบบนี้..แสดงว่าตอนท้อง...คง..นอนดึกเหมือนกับพ่อครับ...เด็กจะรับรู้ได้ดีมากนะครับ...มีผลจนถึงตอนโต..เลยทีเดียว...อย่างเช่น...ถ้าตอนท้องแม่เป็นคนโกรธง่าย อารมณ์หงุดหงิดง่าย ลูกก็จะเป็นไปด้วย...แม่กินจุ ลูกก็ด้วย...และอะไรอีกหลาย ๆอย่าง...มีผลอย่างมากครับ  พี่ลองสังเกตดูได้ครับ.. Grin

เรื่องนอนดึกจริงครับ แม่กินเก่งครับ แต่อารมณ์ไม่เสียผมชอบยั่วให้ยิ้มมากกว่า ไปไหนไปกัน แม่เขาก็เกือบจะเป็นลูกแต่ก็ช่วยเขาแบบน้องๆค่อยสอนชีวิตที่แตกต่างกันเยอะของช่วงอายุครับน้าเหน่ง Smiley Smiley Smiley Smiley
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4287 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:08:58 AM »

เรื่องนอนดึกจริงครับ แม่กินเก่งครับ แต่อารมณ์ไม่เสียผมชอบยั่วให้ยิ้มมากกว่า ไปไหนไปกัน แม่เขาก็เกือบจะเป็นลูกแต่ก็ช่วยเขาแบบน้องๆค่อยสอนชีวิตที่แตกต่างกันเยอะของช่วงอายุครับน้าเหน่ง Smiley Smiley Smiley Smiley

...น้องเขาเป็นผู้หญิงที่โชคดีมาก ๆ คนหนึ่งเลยครับ..ที่ได้มี สามี น่ารัก แบบนี้...พี่เพิ่ม...ก็โชคดีมากครับ..ที่ได้มีครอบครัว อันอบอุ่น....ยินดีด้วยครับ.พี่ เยี่ยม
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4288 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:21:54 AM »

ชีวิตยังอีกยาวนานนะน้าเหน่ง  มันเพิ่งเริ่มต้นครอบครัวพ่อแม่ลูกน่ะ พยายามไม่ว่อกแว่ก โลดโผนมาเยอะแล้ว ลดลงไปได้เยอะ กลัวแว่บเดียวของความคิดตัวเองครับ Wink Wink Wink Wink
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4289 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:27:19 AM »

กลัวแว่บเดียวของความคิดตัวเองครับ Wink Wink Wink Wink

นี่แหละครับ...ผมก็กลัว..มาก ๆ เหมือนกัน... Smiley
หน้า: 1 ... 283 284 285 [286] 287 288 289 ... 479
  พิมพ์