เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 05:14:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 306 307 308 [309] 310 311 312 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 607775 ครั้ง)
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4620 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 03:20:16 PM »

เมื่อเช้ากะว่าจะสัมภาษณ์หนานเหน่ง ซะหน่อย หายไปไหนก็ไม่รู้ สงสัยจะแอบไปฟื้นฟูวิทยายุทธครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ท่านหนานอดมาตั้งเก้าวัน.. ให้ท่านไปทำอะไรบ้างซิ.... Grin

ยังต้องรวม ก่อนวันบวชอีกนะพี่...ตั้ง ๓ วันแน่ะ....พอออกวัดมา..ก็ดันมาเจอ ...แยกไฟแดงอีก... แบร่

เย็นไว้เต๊อะ  เดี๋ยวก็ไฟเขียวแล้ว ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

แล้วตัวเองล่ะ..เมื่อไรจะเขียว.... Grin

เออ...นั่นดิ....เขียวเมื่อไหร่....ก็ร่อนการ์ด ...สีชมพู....ได้ซะทีนะพี่โส...นะ... ยิ้มีเลศนัย

กำลังสอยปากยาวๆแถวบ้านอยู่มั๊งตาโสฯ น่ะ  สอยเจอหรือยังล่ะไอ้พวกปากยาวๆน่ะ มันจะพาจนแต้มนะตาโสฯ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ยังครับพี่ จะมาช่วยผมไหมล่ะครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4621 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 03:21:09 PM »

ไม่ต้องห่วงครับ การ์ดไปถึงเชียงรายแน่นอนครับ เยี่ยม

เมื่อตะกี้ ผมสับสน...นึกว่าเป็นพี่โส...ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว....ก็รีบ ๆ สละโสดก็แล้วกันนะ..พี่..... คิก คิก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4622 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 03:22:36 PM »

เมื่อเช้ากะว่าจะสัมภาษณ์หนานเหน่ง ซะหน่อย หายไปไหนก็ไม่รู้ สงสัยจะแอบไปฟื้นฟูวิทยายุทธครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ท่านหนานอดมาตั้งเก้าวัน.. ให้ท่านไปทำอะไรบ้างซิ.... Grin

ยังต้องรวม ก่อนวันบวชอีกนะพี่...ตั้ง ๓ วันแน่ะ....พอออกวัดมา..ก็ดันมาเจอ ...แยกไฟแดงอีก... แบร่

เย็นไว้เต๊อะ  เดี๋ยวก็ไฟเขียวแล้ว ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

แล้วตัวเองล่ะ..เมื่อไรจะเขียว.... Grin

เออ...นั่นดิ....เขียวเมื่อไหร่....ก็ร่อนการ์ด ...สีชมพู....ได้ซะทีนะพี่โส...นะ... ยิ้มีเลศนัย

กำลังสอยปากยาวๆแถวบ้านอยู่มั๊งตาโสฯ น่ะ  สอยเจอหรือยังล่ะไอ้พวกปากยาวๆน่ะ มันจะพาจนแต้มนะตาโสฯ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ยังครับพี่ จะมาช่วยผมไหมล่ะครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สาวๆน่ะจะไปช่วยสอย แก่ๆ หนังเหนียว แบร่ แบร่ แบร่ แบร่
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4623 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 03:23:47 PM »

..แล้วเมื่อไหร่จะมาย้อนอดีตอีกครับพี่.... ยิ้มีเลศนัย

เดี๋ยวค่อยหาโอกาส Grin

น้อง ๆ ยังรอ...นะจ๊ะ... ยิ้มีเลศนัย
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4624 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 03:41:44 PM »

..แล้วเมื่อไหร่จะมาย้อนอดีตอีกครับพี่.... ยิ้มีเลศนัย

น้อง ๆ ยังรอ...นะจ๊ะ... ยิ้มีเลศนัย
แหม กุ๊กกิ๊กๆกันอยู่2คนนะจ๊ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4625 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 03:49:57 PM »

แหม กุ๊กกิ๊กๆกันอยู่2คนนะจ๊ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ยิ้มีเลศนัยอิจฉา.....ละเซ่......งั้น....หลังสงกรานต์นี้...มาแอ่ว..เจียงฮาย...เป็นไง....จะพาไปให้สุด ๆ ...กว่า...พี่จอย...อีกนะ... เยี่ยม
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4626 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 03:51:11 PM »

ยิ้มีเลศนัยอิจฉา.....ละเซ่......งั้น....หลังสงกรานต์นี้...มาแอ่ว..เจียงฮาย...เป็นไง....จะพาไปให้สุด ๆ ...กว่า...พี่จอย...อีกนะ... เยี่ยม
นั่นไงๆ พี่เหน่งเริ่มเข้าที่แล้วครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4627 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 10:21:22 PM »

นั่นไงๆ พี่เหน่งเริ่มเข้าที่แล้วครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แลบลิ้น...เดี๋ยว...ก็คงต้อง...บอกว่า.."ไม่มี..ใครดูแลแม่..ครับ...มาไม่ได้....".... แหม...พี่โส...ก็น่าหาคนมาดูแลแม่..ซะที..ซี่.....ไม่แน่..คุณแม่ ท่านอาจ..อบอุ่น ดีกว่า..อยู่กับ...ลูกชาย...โทน ๆ นา.....ดูแม่ผม กับภรรเมีย ผมสิ...เข้ากันดี เป็นปี่ เป็นขลุ่ย....ถ้า..คนไหน..เปิดฉาก ถล่มผมก่อนนี่ อีกคน เป็นกองหนุน ...ทันที....  ขำก๊าก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4628 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 10:30:12 PM »

แลบลิ้น...เดี๋ยว...ก็คงต้อง...บอกว่า.."ไม่มี..ใครดูแลแม่..ครับ...มาไม่ได้....".... แหม...พี่โส...ก็น่าหาคนมาดูแลแม่..ซะที..ซี่.....ไม่แน่..คุณแม่ ท่านอาจ..อบอุ่น ดีกว่า..อยู่กับ...ลูกชาย...โทน ๆ นา.....ดูแม่ผม กับภรรเมีย ผมสิ...เข้ากันดี เป็นปี่ เป็นขลุ่ย....ถ้า..คนไหน..เปิดฉาก ถล่มผมก่อนนี่ อีกคน เป็นกองหนุน ...ทันที....  ขำก๊าก

เลี่ยงๆหน่อยโดนกินโต๊ะเลยหลวงเหน่ง อีตาโสน่ะ เหอ..เหอ...รบกับพวกปากยื่นปากยาวอีกนาน  ปืนฝืดเรื่องนี้จ้า  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4629 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 10:45:12 PM »

เลี่ยงๆหน่อยโดนกินโต๊ะเลยหลวงเหน่ง อีตาโสน่ะ เหอ..เหอ...รบกับพวกปากยื่นปากยาวอีกนาน  ปืนฝืดเรื่องนี้จ้า  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่เห็นพี่โส...เค้า..เล่าให้ผมฟังเลยครับพี่.....
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4630 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 10:53:17 PM »

ไม่เห็นพี่โส...เค้า..เล่าให้ผมฟังเลยครับพี่.....

วันสองวันนี่เอง หลวงเหน่งจะไปออกไปข้างนอกไม่ได้เพราะพวกปากยาวนี่ล่ะ เป็นเดือดเป็นแค้นนัก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Bangkaew
Jr. Member
**

คะแนน 14

« ตอบ #4631 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 11:00:10 PM »

สวัสดีจ้า..พ่อทิด..สบายดีนะ หลงรัก หลงรัก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4632 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 08:31:56 AM »

สวัสดีจ้า..พ่อทิด..สบายดีนะ หลงรัก หลงรัก

สวัสดีครับพี่   เอ....ไหงพี่ต้น..กลายเป็น เด็กใหม่ไปได้ล่ะครับพี่.... กิ๊วก๊าว
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4633 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 11:33:42 AM »

Grin Grin Grin ไม่มีอะไรจ้า  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4634 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 11:48:02 AM »

Grin Grin Grin ไม่มีอะไรจ้า  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เป็นไงบ้างครับ..ที่สุพรรณตอนนี้ร้อน มากน้อยแค่ไหนครับ.....ทางนี้ร้อน..เอาการ... แบร่
หน้า: 1 ... 306 307 308 [309] 310 311 312 ... 479
  พิมพ์