เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 12:25:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 315 316 317 [318] 319 320 321 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 607663 ครั้ง)
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4755 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 06:08:36 PM »

น้องมาประจำที่บ่อเกลือ 2 ปีแล้วยังไม่เคยมาครับ
สงกรานต์ได้โอกาสหยุดพร้อมกันเลยได้ติดรถมา
เอากระบะมา สายเชียงราย เชียงคำ ปง
นอนที่นี่คืนหนึ่งพรุ่งนี้น้องลงมาส่งที่ ท่ารถ อ.ปงครับ
อ้อ...ผมสอบใบขับขี่ได้แล้ว
ดีใจจัง Grin

ดีใจด้วยจ้า ลองขับเส้นทางโหดๆนี้หรือยังล่ะ เชียงคำ-ปง-น่าน มันสะใจนะ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

อย่าลืมมุดแม่น้ำน่านโต่ยเน้อ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
แหม พี่เพิ่มนี่ถ้าจะเที่ยวมาทั่วประเทศเลยนะครับพี่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ยังไม่ได้ต่อภาคอีสานเหนือกับภาคเหนือจังหวัดเลยกับจังหวัดน่าน เท่านั้น คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
แล้ง3จว.ใต้ล่ะครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ยังไม่ได้ ยะลา นราธิวาส ปัตตานีน่ะไปมาแล้ว กำลังรอรถหุ้มเกราะอยู่ 2 จังหวัดนั่นน่ะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4756 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 06:10:10 PM »

เห็นกุ้งกาฬสินธ์แล้วอยากกินกุ้งอีกแระ.....พี่ทิป...น่าจะแวะทางทางเชียงรายหน่อย.....นะ...ไม่มีใครมาชนแก้วเลย... ยิ้มีเลศนัย
มานี่ๆ เดี๋ยวผมพาพี่เหน่งไปกินครับ  เยี่ยม  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ไปด้วย...
มาสิครับ เพื่อนผมเลี้ยงกุ้งก้ามกรามหลายไว้สิบไร่ ถ้าน้าชัยลงมาผมจะไปงมกุ้งตัวโตๆไปเผาให้กินนะครับ เยี่ยม

แหมีให้ทอด ลงงมทำไม แล้วกุ้งเต้นเนี่ยก็แซ่บนา เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4757 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 06:20:02 PM »

เห็นกุ้งกาฬสินธ์แล้วอยากกินกุ้งอีกแระ.....พี่ทิป...น่าจะแวะทางทางเชียงรายหน่อย.....นะ...ไม่มีใครมาชนแก้วเลย... ยิ้มีเลศนัย
มานี่ๆ เดี๋ยวผมพาพี่เหน่งไปกินครับ  เยี่ยม  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ไปด้วย...
มาสิครับ เพื่อนผมเลี้ยงกุ้งก้ามกรามหลายไว้สิบไร่ ถ้าน้าชัยลงมาผมจะไปงมกุ้งตัวโตๆไปเผาให้กินนะครับ เยี่ยม

แหมีให้ทอด ลงงมทำไม แล้วกุ้งเต้นเนี่ยก็แซ่บนา เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ผมทอดแหเป็นซะที่ไหนครับ อ้อกุ้งฝอยสดๆก็มีแยะนะครับพี่ กุ้งแช่น้ำปลาก็เยี่ยมครับ เยี่ยมแต่กุ้งแช่น้ำปลาต้องใช้กุ้งขาว สดๆ ตัวใสๆ หวาน ไม่คาว  เวลาเลีย  เอ้ย....กินสบายลิ้นและจมูกครับ.. เยี่ยม กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4758 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 06:26:07 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากคนบ้านนอกทอดแหไม่เป็น อดตายแน่ สงสัยใช้ระเบิดปลาเอาน้อ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4759 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 06:27:02 PM »

ผมใช้ตาคัดเป็นน้อ แลบลิ้น

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4760 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 06:31:42 PM »

ถ้าใช้ไม่เป็นวิดบ่อเลยมั๊ย สองวันสองคืน;D Grin Grin Grin
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4761 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 08:10:19 PM »

ถ้าใช้ไม่เป็นวิดบ่อเลยมั๊ย สองวันสองคืน;D Grin Grin Grin
เมื่อไหร่มันจะได้กินล่ะนี่ อ๋อย

sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4762 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 08:22:39 PM »

เปลี่ยนเป็นวิดน้ำในอ่างแทนละกันครับ น้ำลายหก

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4763 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 08:33:07 PM »

เมื่อไหร่มันจะได้กินล่ะนี่ อ๋อย

หัดเหวี่ยงซิ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เปลี่ยนเป็นวิดน้ำในอ่างแทนละกันครับ น้ำลายหก

เรื่องนี้ตาโสฯชอบจัง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4764 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 08:47:44 PM »

แล้วพี่เพิ่มไม่ชอบใช่ไหมครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4765 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 08:53:38 PM »

แล้วพี่เพิ่มไม่ชอบใช่ไหมครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เดี๋ยวนี้ชอบ เรียนพานิชย์อ่ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4766 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 09:42:37 PM »

เดี๋ยวนี้ชอบ เรียนพานิชย์อ่ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แหม....มีดี ๆ เก็บเงียบเชียว..นา....พี่ ยิ้มีเลศนัย
Bangkaew
Jr. Member
**

คะแนน 14

« ตอบ #4767 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 09:45:21 PM »

สวัสดีครับ น้องเหน่งสบายดีนะครับ หลงรัก หลงรัก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4768 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 09:49:33 PM »

สวัสดีครับ น้องเหน่งสบายดีนะครับ หลงรัก หลงรัก

สวัสดีครับพี่ต้น........พี่ต้นล่ะครับ...สบายดีหรือเปล่าครับ........แล้ว.ชื่อเก่าหายไปไหนเหรอครับพี่... Grin
Bangkaew
Jr. Member
**

คะแนน 14

« ตอบ #4769 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 10:03:11 PM »

สวัสดีครับพี่ต้น........พี่ต้นล่ะครับ...สบายดีหรือเปล่าครับ........แล้ว.ชื่อเก่าหายไปไหนเหรอครับพี่... Grin
ชื่อเก่ายังอยู่ครับ พี่อยู่เซียงไฮ้ จำรหัสเก่าไม่ได้เลยสมัครมาใหม่พรุ่งนีก็กลับแล้วครับ..เบื่อที่นี่เต็มทน ยังไงก็สู้บ้านเราไม่ได้ซักอย่าง เศร้า เศร้า
หน้า: 1 ... 315 316 317 [318] 319 320 321 ... 479
  พิมพ์