เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 09:20:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 320 321 322 [323] 324 325 326 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 607578 ครั้ง)
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4830 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 01:25:55 PM »

จับโทรมือถือหรือเปล่าคร้าบ.......... Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

อันนี้..ก็มีบ้างแหละครับ...เมาแล้ว..ก็เริ่ม..ลิ้นอ่อน...คิดถึงใคร..ก็มากด ๆ จิ้ม ๆ บ้างล่ะ... ยิ้มีเลศนัย
เริ่มมีเค้าโครงแล้วครับ Grin

...เสร็จแล้วครับพี่...ไก่ผมหายไปทั้งเล้าเลย.....ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใครจับไก่หลวงเหน่งได้ช่วยเอามาคืนด้วย เจ้าของมีรางวัล ที่พัก 3 คืนที่เชียงราย เดินทางเองนะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เจ้าทุกข์ไปใหนแล้ว Grin

ถูกตำรวจบ้านคุมตัวอยู่จ๊ะพี่จอยฯ(แม่จ้ะ) คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4831 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 01:29:00 PM »

แหม...ผมไม่น่าพลาด...เลย.....งานนี้................แทบ..แทรกแผ่นดิน... หัวเราะร่าน้ำตาริน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #4832 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 01:33:34 PM »

จับโทรมือถือหรือเปล่าคร้าบ.......... Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

อันนี้..ก็มีบ้างแหละครับ...เมาแล้ว..ก็เริ่ม..ลิ้นอ่อน...คิดถึงใคร..ก็มากด ๆ จิ้ม ๆ บ้างล่ะ... ยิ้มีเลศนัย

...เสร็จแล้วครับพี่...ไก่ผมหายไปทั้งเล้าเลย.....ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใครจับไก่หลวงเหน่งได้ช่วยเอามาคืนด้วย เจ้าของมีรางวัล ที่พัก 3 คืนที่เชียงราย เดินทางเองนะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ถูกตำรวจบ้านคุมตัวอยู่จ๊ะพี่จอยฯ(แม่จ้ะ) คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
คดีแค่นี้เรื่องถึงแม่เลยหรือ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4833 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 01:38:24 PM »

คดีแค่นี้เรื่องถึงแม่เลยหรือ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เปล่าครับพาแม่เรื่องไขข้ออักเสบ ที่หน้าบ่อปลาแถวกำแพงแสน รพ. F-16 ที่จะมีนัดมีทติ้งหนังกะติ๊กคลับคร้าบ........เลยโทรมาให้หาสาเหตุของหลวงเหน่ง Grin Grin Grin Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4834 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 02:29:25 PM »

แหม..พี่โสนะพี่โส.....มีเรื่องผิดพลาด...เกิดขึ้นไม่ได้โทร..มา....ปรึกษากันเลย....ปล่อยให้เรื่องบานปลายไปใหญ่.....หรือว่า....สะดุ้ง เฮือก ๆ จนไม่กล้า..จะคุยกับผมก็ไม่รู้นะ......... หัวเราะร่าน้ำตาริน
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4835 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 02:31:15 PM »

แหม..พี่โสนะพี่โส.....มีเรื่องผิดพลาด...เกิดขึ้นไม่ได้โทร..มา....ปรึกษากันเลย....ปล่อยให้เรื่องบานปลายไปใหญ่.....หรือว่า....สะดุ้ง เฮือก ๆ จนไม่กล้า..จะคุยกับผมก็ไม่รู้นะ......... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4836 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 02:35:15 PM »

แหม...ไอ้กระผมก็ตาลาย...แล้ว...หยุดกินไม่กี่วัน.....พอกลับมา....กินเบียร์นิดเดียว..ก็มึนแล้ว...แย่จริง ๆ ... แบร่
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4837 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 02:38:59 PM »

แหม...ไอ้กระผมก็ตาลาย...แล้ว...หยุดกินไม่กี่วัน.....พอกลับมา....กินเบียร์นิดเดียว..ก็มึนแล้ว...แย่จริง ๆ ... แบร่

อย่าลายบ่อยเน้อ เดี๋ยวที่บ้านเล่นงานตาย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #4838 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 02:40:56 PM »

เดอะโสไปไสน้อ...มีคน..คิดถึง-คิดถึง...อิๆ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4839 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 02:42:15 PM »

อย่าลายบ่อยเน้อ เดี๋ยวที่บ้านเล่นงานตาย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ครับพี่......อย่างน้อย ๆ ..ก็ได้บอกรักและคิดถึงพี่โสไปแล้ว............โดยไม่รู้ตัว.... หัวเราะร่าน้ำตาริน
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4840 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 02:43:19 PM »

เดอะโสไปไสน้อ...มีคน..คิดถึง-คิดถึง...อิๆ

แหม...พี่ก้อ... หัวเราะร่าน้ำตาริน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #4841 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 02:45:55 PM »

คงจะให้คดีเงียบๆไปก่อนแล้วค่อยเข้าทีหลัง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4842 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 03:13:29 PM »

คงจะให้คดีเงียบๆไปก่อนแล้วค่อยเข้าทีหลัง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เดี๋ยวเย็น ๆ วันนี้...จะโทร..ไปปรับความเข้าใจหน่อย..... หัวเราะร่าน้ำตาริน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #4843 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 04:23:00 PM »

มาเยี่ยมครับ....  ไหว้

บ้านใกล้เรือนเคียง ชายคาเบียดกัน..... แต่ไม่ค่อยได้ไปมาหาสู่ครับ

สบายดีกันทุก ๆ ท่านนะครับ.... ไหว้
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4844 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 04:39:17 PM »

มาเยี่ยมครับ....  ไหว้

บ้านใกล้เรือนเคียง ชายคาเบียดกัน..... แต่ไม่ค่อยได้ไปมาหาสู่ครับ

สบายดีกันทุก ๆ ท่านนะครับ.... ไหว้

สวัสดีครับพี่....อยู่แถวไหนเหรอครับ.....ว่าง ๆ ก็แวะ ๆ มาคุยกันครับ...สาระไม่ค่อยมี....ดีกรีความมัน...ส์...กระจาย...ครับ.. เยี่ยม
หน้า: 1 ... 320 321 322 [323] 324 325 326 ... 479
  พิมพ์