เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 04:22:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 361 362 363 [364] 365 366 367 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 606985 ครั้ง)
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5445 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 02:27:31 PM »

จริงป่ะ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5446 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 02:38:44 PM »

พี่เพิ่มล่ะครับ...ไม่อยากลองเปลี่ยนทรง..มั่งเหรอครับ.... Grin
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5447 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 02:40:44 PM »

ก็เริ่มล้านแล้วไงทรงใหม่อ่ะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5448 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 02:43:01 PM »

ก็เริ่มล้านแล้วไงทรงใหม่อ่ะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ว๊าก.......ฮ่า.. ๆ   ๆ    ๆ ..........อย่าพูดถึงเรื่องล้านเลยครับ....นอกจากเรื่องเงิน... ขำก๊าก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5449 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 02:50:06 PM »

ว๊าก.......ฮ่า.. ๆ   ๆ    ๆ ..........อย่าพูดถึงเรื่องล้านเลยครับ....นอกจากเรื่องเงิน... ขำก๊าก

ก็คิดมากเรื่องนี้ล่ะเงินล้าน แสนหายาก บู่ บู่ บู่ บู่
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #5450 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 02:51:57 PM »

ก็คิดมากเรื่องนี้ล่ะเงินล้าน แสนหายาก บู่ บู่ บู่ บู่
ขนาดจะไปตั้งฮาเร็มอยู่เจียงฮายแล้วยังจะมาแค่นบอกว่าหายากอีกครับ Grin Grin Grin

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5451 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 02:54:08 PM »

ขนาดจะไปตั้งฮาเร็มอยู่เจียงฮายแล้วยังจะมาแค่นบอกว่าหายากอีกครับ Grin Grin Grin

ตาโสฯ...จา..ซื้อ..เหรอ..ตั้ง 80 ล้านนะ ขายง่ายๆนี่ อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5452 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 02:54:47 PM »

นั่นสิ...นี่ตั้งใจว่า ถ้าพี่เพิ่มมาอยู่ทางนี้เมื่อไหร่ จะไปสมัครเป็นคนรับใช้ ...ทำตั้งแต่ ขับรถ ล้างรถ แต่งสวน ล้างปืน ให้....ขอแค่ซักเดือนละ ๓ หมื่นก็พอครับ...สวัสดิการอย่างอื่น ก็ขอเหมือนกับ งานราชการก็พอแล้ว............ว่าง ๆ ก็จะปลูกผักให้กินด้วย...หรือจะให้เลี้ยงหมู เลี้ยงไก่ ก็ได้นะครับ...พี่... ยิ้มีเลศนัย
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #5453 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 03:10:50 PM »

ผมขอแค่น้าเพิ่มไปตั้งเผ่าหญิงล้วนให้ผมสักเผ่านึง แล้วสถาปนาผมเป็นหัวหน้าเผ่าก็พอครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5454 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 03:12:00 PM »

นั่นสิ...นี่ตั้งใจว่า ถ้าพี่เพิ่มมาอยู่ทางนี้เมื่อไหร่ จะไปสมัครเป็นคนรับใช้ ...ทำตั้งแต่ ขับรถ ล้างรถ แต่งสวน ล้างปืน ให้....ขอแค่ซักเดือนละ ๓ หมื่นก็พอครับ...สวัสดิการอย่างอื่น ก็ขอเหมือนกับ งานราชการก็พอแล้ว............ว่าง ๆ ก็จะปลูกผักให้กินด้วย...หรือจะให้เลี้ยงหมู เลี้ยงไก่ ก็ได้นะครับ...พี่... ยิ้มีเลศนัย

แต่หน้าที่เลี้ยงงัวขอสงวนไว้ให้น้าโสฯแต่ผู้เดียว นั่งถ่างตารอถึงตี 4  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5455 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 03:12:33 PM »

ผมขอแค่น้าเพิ่มไปตั้งเผ่าหญิงล้วนให้ผมสักเผ่านึง แล้วสถาปนาผมเป็นหัวหน้าเผ่าก็พอครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เอามั๊ยล่ะ.........เผ่า "ขมุ" ...น่ะ.........พี่โส..เหมาะมาก...ถ้าได้เป็นหัวหน้าเผา..เอ๊ย...หัวหน้าเผ่า.......... คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 14, 2008, 03:17:44 PM โดย สิงห์บ้า » บันทึกการเข้า
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5456 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 03:14:24 PM »

เอามั๊ยล่ะ.........เผ่า "ขมุ" ...น่ะ.........พี่โส..เหมาะมาก...ถ้าได้เป็นหัวหน้าเผา..เอ๊ย...หัวหน้าเผ่า.......... คิก คิก

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมเยี่ยม
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5457 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 03:19:16 PM »

อันนี้สำหรับพี่เพิ่มรับไว้เป็นคนใช้ หรือ แม่บ้าน นะครับ...อิมพอร์ต จาก..หล่ายโขง.... เยี่ยม

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5458 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 03:26:46 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกทั้งแจ๋วทั้งแจ่มเลย เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมต้องยกซด คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #5459 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 03:28:36 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกทั้งแจ๋วทั้งแจ่มเลย เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมต้องยกซด คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ผมว่าน่าจะเหม็นนะพี่ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 361 362 363 [364] 365 366 367 ... 479
  พิมพ์