เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 06:31:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 393 394 395 [396] 397 398 399 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 606502 ครั้ง)
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #5925 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 05:09:42 PM »

Grin Grin Grin มายิ้มให้ตอนเย็นๆครับ

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5926 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 10:32:25 PM »

สวัสดีครับ..คืนนี้เป็นโสด...อีกแล้วครับท่าน...ซดเบียร์ไป ๔ ขวดขึ้นมาเล่นเนต..แล้วจะนอนละ....(คนดีของเมีย)... ยิ้มีเลศนัย
บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

หมูยอ..น่ากินป่ะ

« ตอบ #5927 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 10:36:58 PM »

แฟ้มบุคคล ขอปรบมือให้ คนดีของเมีย.....ไม่เชื่อหรอก คิก คิก คิก คิก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5928 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 10:48:42 PM »

แฟ้มบุคคล ขอปรบมือให้ คนดีของเมีย.....ไม่เชื่อหรอก คิก คิก คิก คิก

ขอร้อง...ช่วยเชื่อผมหน่อย..เถ๊อะ...ครับ...พี่ต้น... หัวเราะร่าน้ำตาริน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #5929 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 07:26:33 AM »

สวัสดียามเช้าครับ ไหว้

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5930 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 07:59:47 AM »

สวัสดีครับพี่ จอย ทานข้าวเช้าหรือยังครับ...สำหรับผม เรียบร้อยตั้งแต่เช้า พร้อมกับลูกก่อนส่งไปโรงเรียนแล้วครับ... Grin
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #5931 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 08:45:58 AM »

สวัสดีครับพี่ จอย ทานข้าวเช้าหรือยังครับ...สำหรับผม เรียบร้อยตั้งแต่เช้า พร้อมกับลูกก่อนส่งไปโรงเรียนแล้วครับ... Grin
ไหว้สวัสดียามเช้าครับ.......................................พี่น้องทุกท่าน.........................ได้ชื่อพร้อมฉายาใหม่แล้วเหรอครับ...........เหน่ง  คนดีของเมีย.......................... ขำก๊าก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5932 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 08:49:26 AM »

สวัสดีครับ อ.โด่ง  ไหว้

..ผมก็เหมือน อ.โด่ง แหละครับ...รักเมีย ..คนเดียว...ว....ว.....ว.. คิก คิก
บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

« ตอบ #5933 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 08:58:16 AM »

เมียก็ไม่อยู่...ยังมาทำปากหวานแต่เช้า คิก คิก คิก คิกรักเมียคนเดียว ๆ งอน
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #5934 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 08:59:20 AM »

สวัสดีครับ อ.โด่ง  ไหว้

..ผมก็เหมือน อ.โด่ง แหละครับ...รักเมีย ..คนเดียว...ว....ว.....ว.. คิก คิก
Grinผมว่าเรามาตั้งชมรมคนดีของเมียกันไหมครับ..................................ทำสติกเกอร์ติดรถเลย..............หรือจะทำเป็นเสื้อยืดดี ยิ้มีเลศนัย
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5935 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 09:18:42 AM »

อา....ดี ๆ ครับ..เห็นด้วยครับอาจารย์ ..ว่าแต่ใครจะเป็นคนออกแบบล่ะครับ...ผมก็หัวไม่ค่อยศิลป์ อยู่ด้วย... Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5936 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 09:28:36 AM »

เรื่อง...ไอ้เปิ้ล..ยังมีต่ออีกนิดหน่อยครับ ... Grin
  ไอ้คนนี้ มันล่อลวงผมให้เกือบถลำตัวไปหลายครั้ง เริ่มตั้งแต่มันมาบรรจุที่นี่ทีแรกแล้ว ..ก็เพราะชื่อของมันนี่แหละ ..
ตอนนั้น กองงานผมยังขาดเจ้าหน้าที่ธุรการ ปลัดก็บอกว่า ไม่เป็นไรเดี๋ยวจอขอบัญชี ที่สอบได้กันแถวจังหวัดใกล้ ๆ นี้มา ..ไอ้ผมก็ดีใจเหลือหลายที่จะได้ธุรการมาช่วยงาน เพราะที่ผ่านมา ทั้ง ภารโรง ถึงครูใหญ่ ผมรับเละหมด..  แบร่

แล้ว อีกไม่นาน ผมก็ได้ข่าวดีว่า จะมีเจ้าหน้าที่ธุรการ มาบรรจุใหม่ ชื่อ "เปิ้ล"  ไอ้เราก็ดีใจ  และอีกอย่างที่แอบแฝงมา ว่า ธุรการ ต้องเป็นผู้หญิง สาว และน่าจะสวยด้วย เพราะสังเกตจากชื่อเล่นแล้ว ก็ต้องเป็นผู้หญิงอย่างแน่นอน โดยที่หลายคนรู้ว่าไอ้เปิ้ล เป็นชายทั้งแท่ง แต่ก็ไม่เคยมีใครปริปากบอกผมซักคน และผมเองก็ไม่ใคร่มีใจอยากถามด้วย ความเชื่อว่า ชื่อ"เปิ้ล" ต้องเป็นหญิงแน่นอน... หัวเราะร่าน้ำตาริน

และแล้ว วันนั้นก็มาถึง ..ไอ้เปิ้ล .. แต่งชุดราชการสีกากีแขนยาว เดินขึ้นสำนักงานมา และเข้าไปในห้อง ปลัด นายกฯ ผมก็เอะใจ เอ๊ะ..ใครว่ะ... 

พอไม่กี่อึดใจ มันก็เดินออกมา และมาที่โต๊ะผม ..พลางยกมือขึ้นไหว้ .."สวัสดีครับพี่ ..ผมเจ้าหน้าที่ธุรการกองช่าง ..ครับ " และมันก็แนะนำตัว..สัพเพเหระของมันไป ซึ่งผมก็ไม่ได้สนใจจะฟังที่มันพล่ามซักเท่าไหร่  ......ด้วยความตะลึงไปชั่วครู่..ด้วยหน้าตาซื่อ ๆ ..สำเนียง ..ชาวน้ำปาด ออกดูเหนื่อ ๆ ..ทำให้ผมตะลึงไปชั่วขณะ ..แล้วถามออกไปว่า "อ้อ..เหรอ..ชื่ออะไรล่ะ..ชื่อเล่นน่ะ..."ชื่อเปิ้ล" ครับ..    เออ..ไอ้เวร..(ผมนึกในใจ) ..หลอกให้หลงดีใจ..ไอ้เราก็นึกว่ามันจะเป็นหญิง ที่แท้...ก็ชายทั้งแท่งนั่นเอง...เฮ้อ..ไอ้เปิ้ลหนอไอ้เปิ้ล... แลบลิ้น

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5937 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 09:30:24 AM »

ปล.ว่าง ๆ มาต่อ ว่าด้วยเรื่อง "ไอ้เปิ้ล ตกหลุมม่ายสาวแก่" ครับ  ยิ้มีเลศนัย
บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

« ตอบ #5938 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 09:30:54 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากน้าเหน่งฝันสลาย...
ต่าย-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #5939 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 09:31:44 AM »

เรื่อง...ไอ้เปิ้ล..ยังมีต่ออีกนิดหน่อยครับ ... Grin
  ไอ้คนนี้ มันล่อลวงผมให้เกือบถลำตัวไปหลายครั้ง เริ่มตั้งแต่มันมาบรรจุที่นี่ทีแรกแล้ว ..ก็เพราะชื่อของมันนี่แหละ ..
ตอนนั้น กองงานผมยังขาดเจ้าหน้าที่ธุรการ ปลัดก็บอกว่า ไม่เป็นไรเดี๋ยวจอขอบัญชี ที่สอบได้กันแถวจังหวัดใกล้ ๆ นี้มา ..ไอ้ผมก็ดีใจเหลือหลายที่จะได้ธุรการมาช่วยงาน เพราะที่ผ่านมา ทั้ง ภารโรง ถึงครูใหญ่ ผมรับเละหมด..  แบร่

แล้ว อีกไม่นาน ผมก็ได้ข่าวดีว่า จะมีเจ้าหน้าที่ธุรการ มาบรรจุใหม่ ชื่อ "เปิ้ล"  ไอ้เราก็ดีใจ  และอีกอย่างที่แอบแฝงมา ว่า ธุรการ ต้องเป็นผู้หญิง สาว และน่าจะสวยด้วย เพราะสังเกตจากชื่อเล่นแล้ว ก็ต้องเป็นผู้หญิงอย่างแน่นอน โดยที่หลายคนรู้ว่าไอ้เปิ้ล เป็นชายทั้งแท่ง แต่ก็ไม่เคยมีใครปริปากบอกผมซักคน และผมเองก็ไม่ใคร่มีใจอยากถามด้วย ความเชื่อว่า ชื่อ"เปิ้ล" ต้องเป็นหญิงแน่นอน... หัวเราะร่าน้ำตาริน

และแล้ว วันนั้นก็มาถึง ..ไอ้เปิ้ล .. แต่งชุดราชการสีกากีแขนยาว เดินขึ้นสำนักงานมา และเข้าไปในห้อง ปลัด นายกฯ ผมก็เอะใจ เอ๊ะ..ใครว่ะ... 

พอไม่กี่อึดใจ มันก็เดินออกมา และมาที่โต๊ะผม ..พลางยกมือขึ้นไหว้ .."สวัสดีครับพี่ ..ผมเจ้าหน้าที่ธุรการกองช่าง ..ครับ " และมันก็แนะนำตัว..สัพเพเหระของมันไป ซึ่งผมก็ไม่ได้สนใจจะฟังที่มันพล่ามซักเท่าไหร่  ......ด้วยความตะลึงไปชั่วครู่..ด้วยหน้าตาซื่อ ๆ ..สำเนียง ..ชาวน้ำปาด ออกดูเหนื่อ ๆ ..ทำให้ผมตะลึงไปชั่วขณะ ..แล้วถามออกไปว่า "อ้อ..เหรอ..ชื่ออะไรล่ะ..ชื่อเล่นน่ะ..."ชื่อเปิ้ล" ครับ..    เออ..ไอ้เวร..(ผมนึกในใจ) ..หลอกให้หลงดีใจ..ไอ้เราก็นึกว่ามันจะเป็นหญิง ที่แท้...ก็ชายทั้งแท่งนั่นเอง...เฮ้อ..ไอ้เปิ้ลหนอไอ้เปิ้ล... แลบลิ้น

ผู้ชายก็รับ ๆ น้องเขาไปครับ อย่างไปคิดมากนึกเสียว่าน้องเขาเป็นผู้หญิงสิครับ
หน้า: 1 ... 393 394 395 [396] 397 398 399 ... 479
  พิมพ์