เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 02:33:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 399 400 401 [402] 403 404 405 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 606413 ครั้ง)
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6015 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 10:07:23 PM »

เหน่ง.....ของเค้าดีจริงๆนะ...จะบอกให้ เยี่ยม คิก คิก คิก คิก

เค้าล่ะต้นตำหรับ ต้น บางจัมโบ้...... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

หมูยอ..น่ากินป่ะ

« ตอบ #6016 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 10:18:18 PM »

ชื่อก็บอกอยู่แล้ว น้าเพิ่ม..บางจัมโบ้ เยี่ยม เยี่ยม ขำก๊าก ขำก๊าก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6017 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 10:20:22 PM »

คู่แข่งกับ ใหญ่ เดี่ยว หรือป่ะจ๊ะน้า คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

« ตอบ #6018 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 10:22:11 PM »

คู่แข่งกับ ใหญ่ เดี่ยว หรือป่ะจ๊ะน้า คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ผมมิบังอาจครับ น้าเพิ่ม...ใหญ่อย่างเดียว ...เอ๊ย..ใหญ่เดี่ยว::007:: ขำก๊าก ขำก๊าก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6019 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 10:23:10 PM »

ใกล้ระเบิดแล้วล่ะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

« ตอบ #6020 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 10:25:47 PM »

บวมเป่ง  ขำก๊าก ขำก๊าก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6021 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 10:28:26 PM »

หลังจากไอ้เปิ้ล .ลังเล...ดูใจ ..ผมกับไอ้เบล..อยู่นาน...ซึ่งทางฝ่ายผมกับไอ้เบล ก็ไม่อยากไป ..เพราะดึกพอควร ก็อยากนอนกันแล้ว..แต่ไอ้เปิ้ล มันยังซ่า..อยู่อีก...  ทางเจ๊ ก็บอกว่า "เหน่งกับเบล ไม่ไป เปิ้ลไปกับพี่ก็ได้ ไม่ต้องกลัวพี่ข่มขืนหร๊อก"....  ไอ้เปิ้ลหันขวับ..พร้อมสวนไปแบบสำเนียงเหน่อ ๆ ว่า "แหม...ผมไม่กลัวเจ๊หรอก...ผมกลัวใจตัวเองต่างหากล่ะเจ๊..."ว่าแล้ว ก็หัวเราะ...ออกมาด้วยความสบายใจตามแบบฉบับของมัน...

ไอ้เปิ้ล..หันมากระซิบกับผม...แหม..ไอ้นี่..กลิ่นเบียร์ในท้องมึงนี่แรงเอาเรื่องเหมือนกัน...มีอะไรก็ว่ามา...."     "นี่ ๆ  พี่....เดี๋ยวคืนนี้..นะ...สี่หมื่นนั่น ผมจะฟาดให้เรียบเลยล่ะ...เสร็จผมแน่..." ...."เออ..ขอให้มันแน่เหอะว่า...ใครเสร็จใคร ...เดี๋ยวพรุ่งนี้ ..ก็รู้เองแหล่ะ...มึงยังไม่ต้องมาคุย...อีโถ่..."..

"เปิ้น....พี่จะไปแล้วนะ....."....เจ๊...บอกเชิง..ออกแนวรำคาญ..ที่เหยื่อเริ่มออกอาการ...พลิ้ว

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6022 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 10:30:15 PM »

เหน่ง.....ของเค้าดีจริงๆนะ...จะบอกให้ เยี่ยม คิก คิก คิก คิก

เค้าล่ะต้นตำหรับ ต้น บางจัมโบ้...... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อ๋อ...แสดงว่า อะไร ๆ มันก็...จัมโบ้...ไปหมดใช่มั๊ยครับพี่... ยิ้มีเลศนัย
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6023 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 10:32:44 PM »

ว่าแล้ว..เจ๊ก็เดินขึ้นรถพร้อมบิดกุญแจสตาร์ท...พร้อมเร่งเปิ้ล.."เร็ว ๆ เปิ้ล เดี๋ยวก็ดึกหรอก ...เจ๊ไม่ชอบดึกนะ ..มันง่วง .."         "ออ...ครับ ๆ ..ไปเดี่ยวนี้แหละครับ..." พร้อมทำตาเจ้าชู้...แล้วแสยะยิ้ม...แบบมีเลสนัย...ส่งมาทางผม...  "ป๊ะ ๆ พี่..ไปกับผมเถอะ..."ไอ้เปิ้ล ร้องขอ..ผมอีกทีพร้อมพยักเพยิดหน้า ..ชวนผมขึ้นรถกับมัน.. .

เออ....มึงไปเถอะเปิ้ล...อยู่ที่นี่มาหลายเดือนแล้ว ยังไม่ได้ไปเปิดหู เปิดตาเลย...ไปกะเจ๊ เค้า ...ไม่ต้องกังวลหรอก...เที่ยวให้เต็มที่..พี่กับไอ้เบล อยู่ทางนี้ จะคอยฟังข่าว..   ผมบอกให้มันคลายความกังวลลง...เพื่อที่มันจะได้ไปเที่ยวให้ได้เต็มที่ โดยไม่มีเรื่องตะขิดตะขวงใจ..

บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

« ตอบ #6024 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 10:39:52 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไอ้เปิ้ลเอ๊ย
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6025 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 10:42:12 PM »

หนอนซีด   Grin Grin Grin Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6026 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 10:48:13 PM »

อือ...งั้น..ก็ไม่เป็นไร...ผมไปก่อนละ...พี่...งั้น ผมไปก่อน..."  เปิ้ลสั่งลา...ด้วยสายตาอันเปี่ยมด้วยความสุข ..ตั้งแต่มาอยู่วันแรก ผมก็พามันไปซดเบียร์ ... สังเกตแล้ว ไอ้หมอนี่..มันช่างยิ้มช่างหัวเราะได้ทุกสถานการณ์เลยทีเดียว...  สงสัย มันคงได้รับพรจากสวรรค์ชั้นใดก็ไม่ทราบ..ถึงทำให้ไอ้คน ๆ นี้ มันมีความสุขได้ทุกสถานการณ์ ขนาดทำงานอยู่กลางแดดร้อน ๆ มันก็ยังมีเรื่องขำ ๆ เล่าให้พวกเรา หัวร่องอหายเอาง่าย ๆ ได้เหมือนกัน .....
              "เออ..โชคดี..นะเฟ้ย.."...  ผมร้องตอบ..            
        ."หึ ๆ ..พี่เปิ้ลเสร็จแน่งานนี้...นะพี่ว่าไง"..ไอ้เบลหัวเราะเสียงลึกในลำคอ..พลางถามผมด้วยโทนเสียงต่ำ ๆ ประหนึ่งจะกลัวว่า ..เจ๊...จะได้ยิน...เพราะรถจอดไม่ได้ปิดกระจกอีกทั้งเสียงเครื่องก็ไม่ได้ดังตึงตัง..เหมือนเครื่องยนต์ดีเซล...

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6027 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 10:52:11 PM »

ต่อเร็วน้า เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6028 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 10:56:40 PM »

เออ...ช่างมันเถอะ..ชีวิตของมัน...มันอยู่คนเดียวมานาน..มันคงเหงา...มั่งละ... เอ้า....ชนแก้วดีกว่า เบียร์ยังเหลืออีกตั้งหลายขวด...นั่งดวด...มันให้หมดนี่แหละ...ว่าแล้ว ผมกับไอ้เบล .ก็นั่งดวดเบียร์ที่เหลือต่อจนหมด...

เวลาผ่านไป..นานทีเดียว...นานจนผมลืม...คงราว ๆ ๒ ชั่วโมง.เห็นจะได้..ก็เกือบเที่ยงคืนแล้ว..เสียงโทรศัพท์ของผมก็ดังขึ้น...ดึงโทรศัพท์จากเอวออกมาดู..นั่นแหละ...เป็นใครไปไม่ได้...นอกจาก "เปิ้ล"
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6029 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 10:58:08 PM »

"โหล...ว่าไงวะ..หวังว่า คงไม่ได้เรียกให้พี่ไปช่วยเข็นรถอีกนา....เอิ๊กซ์"..     "ไม่ ๆ พี่....ตอนนี้ รถไม่ได้..ติดหล่ม ..แต่เป็นคนติดลม...น่ะพี่..อ่า...ฮ่า ๆ  ๆ "....เสียงตอบมาดูลักษณะจะได้ที่ เหมือนกัน...และมีเสียงดนตรี เสียงเอะอะ ลอดออกมาทางโทรศัพท์ด้วย..  ประมาณว่า คงอยู่ในร้านใหนสักแห่งแน่ ๆ ..

"เปิ้ล ....มึงอยู่ร้านไหนว่ะ.."  ผมถามด้วยความอยากรู้...         "ผมอยู่ร้าน..อะไรละเนี่ย...อ้อ...ร้าน...ตะวันแลง..พี่  ตะวันแลง.." เปิ้ลย้ำ...เพื่อความแน่ใจ ...       "เออ....กูยังไม่เคยไปเลย...มึงมาอยู่ที่นี่ ...ไม่กี่เดือนมึงได้ไปเหยียบแล้วเหรอ...อือ...มึงแน่มาก ...ไอ้เปิ้ล น้ำปาด"..

แล้วมึงไปนั่งร้านขนาดนั้น ..สั่งอะไรกินล่ะ...."โอ้ว..พี่....พอมาถึงร้านนะ เจ๊แกสั่งนู่นสั่งนี่ เยอะแยะไปหมด ...อย่างแรกสั่งมาให้ผมเป็นพิเศษเลย...."หอยนางรม"...นะพี่.." ตกใจ

"เออ..ให้มันได้อย่างนี้สิวะ...ฮ่า ๆ  ๆ ...ผมหัวเราะชอบใจ...ในน้ำเสียงของมันพูด..และสิ่งที่มันได้รับการประเคนให้อย่างเหมือนจะบ่งบอกถึงอะไรสักอย่างหนึ่ง จากเจ๊คนดีของมัน....

" แล้วจะกลับกี่โมง..วะ.."  ยังไม่รู้เลย...นี่เจ๊แก..ก็ไปหานักร้องนู่น..สงสัย ขอเพลงฟังมั๊ง...สงสัยแกคงมาบ่อย...เห็นทักทายคนในร้าน...ดูท่าทางสนิทสนมออก ..             
หน้า: 1 ... 399 400 401 [402] 403 404 405 ... 479
  พิมพ์