เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 02:16:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 416 417 418 [419] 420 421 422 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 606139 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6270 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 10:47:43 AM »

เมื่อ คืนวันจันทร์ นั่งดริ้งอยู่บน กาแล ว่าจะโทรตามอาจารย์ แต่กลัวออกจากบ้านไม่ได้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...แหม...น่าอิจฉาจริง...น๊อ.......... ยิ้มีเลศนัย

วันนี้ใครเมียกลับบ้าน..ไม่รู้ละ

แต่ว่าคืนนี้เมียเราไม่อยู่..... Grin Grin Grin

...พรุ่งนี้ครับพี่..พรุ่งนี้ถึงมา.......ครับพี่........... ยิ้มีเลศนัย
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6271 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 10:57:21 AM »

เออ..........ผมมีเรื่อง......เรื่องหนึ่งครับ.....คือวันนั้น..นะครับ..ที่ผมไปเที่ยวผับ แล้วไปเปิดเหล้า..ซีแกรมขวดเหลี่ยมมาขวดหนึ่ง  เขาให้เขียนคูปอง ส่งชิงรางวัล  ...เมื่อเช้านี้ มีสาวรีเซฟชั่น ของโรงแรมที่ผมไปเที่ยววันนั้นโทรมา....เอ๊ะ...ผมก็แปลกใจ..เจ้าหล่อนก็คุยด้วยเสียงอันสนุกสนาน ปนตื่นเต้นว่า  "พี่ค่ะ สวัสดีค่ะ ...จากโรงแรม............นะคะ ...คือ พี่เป็นผู้โชคดี...ได้รับรางวัล พัดลม ตั้งโต๊ะ ...๑ รางวัลค่ะ...ขอแสดงความยินดีด้วยนะค่ะ..."  หลงรัก

เออ...ว่าแต่พี่ชื่ออะไรค่ะ ..หนูอ่านชื่อพี่ไม่ออกค่ะ ...เมื่อคืนนี้ตอนจับรางวัล เขาอ่านชื่อพี่บนเวที ก็ไม่รู้ว่าจะอ่านอย่างไร....ค่ะ...คิก ๆๆ   ๆ   กิ๊วก๊าว

ผมก็บอกว่า อ้าว...งั้น บอกใหม่นะครับ...."ชโยดมก์  มีก.ไก่ การรันต์ท้ายด้วยนะครับ..." แล้วให้ผมไปรับได้เมื่อไหร่ครับ ....หล่อนตอบมาด้วยน้ำเสียง ที่เปี่ยมด้วยความสุข ประหนึ่งคนที่กำลังไปอัดพี้...มาสด ๆ ร้อน ๆ เลยว่า "...คิก ๆ ๆๆ  ๆ..เมื่อไหร่ก็ได้ค่ะพี่...หนูพร้อมเสมอ...คิก ๆ  ๆ ๆ  ..."  อ๊า.....จริงเหรอครับ..แล้วเขาแจกพัดลมแล้วแถมคนแจก..ด้วยหรือเปล่าครับ....อิ อิ ..
        ..อันนี้ ก็อยู่ที่..ความสามารถของพี่เองนะคะพี่....คิก ๆ  ๆ ๆ ....แต่ว่า ..ของแถมนี้...ผ่านการใช้งานมาบ้างแล้วนะคะ..พี่....คิก ๆ ๆ ๆ ...(เช่นเดิม).... อ๋อย

น้ำลายหกอา....ไม่เป็นไรครับ....ผมชอบของที่ผ่านการใช้งานมาบ้าง...เพราะไม่ต้อง..จับมารันอิน..ใหม่..ให้เสียเวลา......อิ อิ

งั้นถ้าพี่มาเมื่อไหร่...ก็โทรหาหนูได้นะคะ.....คิก ๆ ...  ยิ้มีเลศนัย    ได้ครับ...วันเสาร์นี้...ผมจะไปรับพัดลม...กับของแถมครับ....อิ อิ อิ

เออ...พี่คะ....วันที่ ๑๑ นี้เขามีจับรางวัลใหญ่....เป็นรถเก๋ง....นะคะ............อย่าพลาด...ล่ะ...คะ........สวัสดีคะ...... ยิ้มีเลศนัย

ปล. ผมเคยเจอรีเซฟชั่นคนนี้แล้ว...เมื่อวันที่ไปวันนั้น..... อายุประมาณ ๒๐ ต้น ๆ ..สูงประมาณ ๑๖๕ ซม. หน้าตา ออกหมวย ๆ ...มีลักยิ้ม คุยเก่ง สัดส่วนน่าจะอยู่ที่  ๓๕ -๒๔ -๓๖ ...ผิวขาว ตาคมวาว ปากนิด จมูกหน่อย...ตรงตาม...เป๊ค...ผมเลย..... น้ำลายหก

ปล. ว่าแต่ตอนนี้ ผมจะไปบอกเมียยังไงดีว่า.."พัดลมนี้....ผมได้แต่ใดมา..................." แบร่
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #6272 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 11:29:02 AM »

ช่วยเหลือชาวบ้านเรื่องงาน ชาวบ้านก็เลยให้มา แค่นั้นเอง ถ้าถามมากก็โยนออกนอกบ้านไปเลย ขำก๊าก

wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #6273 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 12:06:17 PM »

ช่วยเหลือชาวบ้านเรื่องงาน ชาวบ้านก็เลยให้มา แค่นั้นเอง ถ้าถามมากก็โยนออกนอกบ้านไปเลย ขำก๊าก

โยนพัดลม หรือ เมีย... ฮับ.... Grin Grin Grin

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6274 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 12:42:33 PM »

ผมกลัว...เมียผมจะโยน...ผมออกมานอกบ้านก่อนสิครับ..พี่ ๆ .. แบร่
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #6275 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 12:44:20 PM »

โยนพัดลม หรือ เมีย... ฮับ.... Grin Grin Grin
โยนเมียมีถึงตาย ตกใจ ตกใจ ตกใจ

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #6276 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 12:46:44 PM »

ตาเหน่งนี่เป็น"อีสพ" กลับชาติมาเกิดหรือเปล่า นิทานเยอะจังเลย คริๆ

ที่หลังพอเขียนเรื่องเสร็จ ต้องบอกตอนท้ายด้วยน๊ะว่า

....นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า หากคิดนอกใจเมีย ให้ระวัง ฉับๆ  คิก คิก

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6277 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 01:01:48 PM »

แหม....น้าเข้ม..ครับ...."ฉับ ๆ ๆ  "..นี่...ฟังแล้ว..น่ากลัว..ครับ.....เล่นเอาใจผม...แป้ว....ไปเลย.... ยิ้มีเลศนัย
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #6278 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 01:06:33 PM »

ตาเหน่งนี่เป็น"อีสพ" กลับชาติมาเกิดหรือเปล่า นิทานเยอะจังเลย คริๆ

ที่หลังพอเขียนเรื่องเสร็จ ต้องบอกตอนท้ายด้วยน๊ะว่า

....นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า หากคิดนอกใจเมีย ให้ระวัง ฉับๆ  คิก คิก
ลุงเข้ม ว่างๆเราไปหาเหล้าฟรีแถวๆเชียงรายกินกันดีกว่า เรากำความลับใว้เยอะ Grin

น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #6279 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 01:50:29 PM »

ยิ้มีเลศนัยแหม....อาจารย์ครับ...พรุ่งนี้เมียก็มาแล้ว.....เห็นที...ไม่ได้ไปแล้วล่ะครับ.....อิ อิ .....เชียงใหม่ ฝนตกมั๊ยครับ...บ้านผมครึ้ม..แต่เช้า เมื่อคืน ก็เทลงมาพลั่ก ๆ ๆ ....ทั้งคืน.....เดี๋ยว..บ้านแถวรอบนอก....คงขนของหนีกันให้วุ่น...แล้วพวก ที่เป็น สส. หรือพวก ที่จะลงเล่นการเมืองท้องถิ้น ..ก็ออกมาแจกของ ... เอารถอะไรออกมาช่วย...อย่างมโหฬาร...ล่ะครับ... คิก คิก
  Coolเมียกลับมาซะละ................................ เยาะเย้ยแย่จังงงงงงงงงงงงงงงงงงง
เมื่อ คืนวันจันทร์ นั่งดริ้งอยู่บน กาแล ว่าจะโทรตามอาจารย์ แต่กลัวออกจากบ้านไม่ได้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
แลบลิ้นวัยรุ่นเซ็งเลยวุ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย........................................... ยี๊
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6280 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 02:00:27 PM »

ลุงเข้ม ว่างๆเราไปหาเหล้าฟรีแถวๆเชียงรายกินกันดีกว่า เรากำความลับใว้เยอะ Grin

อะ..จ๊ะ  ๆ ๆ ๆ  ๆ.....   ขอให้มาจริง ๆ เฮ๊อะ.........ผมจะหมอบ.... ยิ้มีเลศนัย

แลบลิ้นวัยรุ่นเซ็งเลยวุ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย........................................... ยี๊

แหม...เรามันคนรักเมีย นะพี่....ไม่เป็นไรหรอก....คนดีของเมียอยู่แล้ว.... เยี่ยม ขำก๊าก
ต่าย-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #6281 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 02:16:20 PM »

ผมอาสาไปรับเองครับ จะได้บอกกลับเมียได้ว่าเที่ยวก็สนุกแถมมีรางวัลกลับบ้านมาด้วย เอ..เมียเรามันจะว่า
ยังไงนะ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6282 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 02:31:04 PM »

ผมอาสาไปรับเองครับ จะได้บอกกลับเมียได้ว่าเที่ยวก็สนุกแถมมีรางวัลกลับบ้านมาด้วย เอ..เมียเรามันจะว่า
ยังไงนะ

...เมีย..คงไม่ว่าหรอกครับ....แต่จะ....สมนาคุณ..ให้อีกครั้ง...ด้วย... ตกใจหน้าซีดฝ่ามืออรหันต์..ซัก..ฉาด...ดัง ๆ ...หรือไม่ก็ลูกตะกั่ว....เอา...นะเสี่ย.... ขำก๊าก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6283 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 02:31:58 PM »

น้าเหน่งระวัง ต้องใช้พัดลมที่ได้มาเป่าไล่ยุงให้ตัวเอง นอกบ้านนะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6284 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 02:35:32 PM »

น้าเหน่งระวัง ต้องใช้พัดลมที่ได้มาเป่าไล่ยุงให้ตัวเอง นอกบ้านนะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตกใจหน้าซีดอะว๊าย............ไม่เป็นไรครับพี่เพิ่ม ผมวางแผนไว้แล้วครับ...พัดลมตัวนี้..คงไม่ได้เอาเข้าบ้านใหญ่.........เดี๋ยวเอาไปให้บ้านเล็กใช้ก่อนดีกั่ว...ครับ... ยิ้มีเลศนัย
หน้า: 1 ... 416 417 418 [419] 420 421 422 ... 479
  พิมพ์