เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 01:23:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 458 459 460 [461] 462 463 464 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 605430 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6900 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 10:43:20 AM »

เมื่อก่อนอยู่กะพวกหมอนวด ทำกินกันประจำ ไอ้ข้าวฟืนเนี่ย บู่

ฮ่า ๆ ...พี่โส...เจอสาว "เงี้ยว" ...เข้าให้แล้ว...ถามบ้านอยู่ไหน......"แม่สาย" ...แน่ ๆ เลย คิก คิก
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #6901 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 10:44:52 AM »

เมื่อก่อนอยู่กะพวกหมอนวด ทำกินกันประจำ ไอ้ข้าวฟืนเนี่ย บู่

ฮ่า ๆ ...พี่โส...เจอสาว "เงี้ยว" ...เข้าให้แล้ว...ถามบ้านอยู่ไหน......"แม่สาย" ...แน่ ๆ เลย คิก คิก
12ปันนาครับ Grin Grin Grin

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6902 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 10:45:45 AM »

เมนู...ปลากระบอกก็เข้าท่าแฮะ...น้าเหน่ง เยี่ยม เยี่ยม

จะอย่างอื่น ก็อร่อยนำครับพี่ต้น ไม่ว่าจะเป็นหมู เนื้อ ไก่ ...ได้หมด แล้วแต่เราจะบรรจงทำ....เพราะ ได้ความอร่อยจากอาหาร และความหอมเพิ่มเติม ของกระบอกไม้ไผ่ด้วย....และ เรากินกัน แบบว่า ...กลางดิน กลางทราย ได้บรรยากาศไปอีกแบบ...กินแบบนั้น ...อร่อยกว่านั่งกินโต๊ะนะครับ...
    ซึ่งเราเบื่อ  ๆแบบนั่งโต๊ะแล้ว...ไปนั่งกินแบบนั้น ...มัน ช่างมีความสุขเสียจริง ๆ ...ครับ.... เยี่ยม
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #6903 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 10:46:02 AM »

อยากสัมผัส เหอเป่ย  น้ำลายหกมั่งน๊อ น้ำลายหก

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6904 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 10:46:34 AM »

วาว..............ออริจินอล..........เลย,,น่ะนั่นน่ะ.... ตกใจหน้าซีด
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #6905 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 10:47:46 AM »

เมนู...ปลากระบอกก็เข้าท่าแฮะ...น้าเหน่ง เยี่ยม เยี่ยม

จะอย่างอื่น ก็อร่อยนำครับพี่ต้น ไม่ว่าจะเป็นหมู เนื้อ ไก่ ...ได้หมด แล้วแต่เราจะบรรจงทำ....เพราะ ได้ความอร่อยจากอาหาร และความหอมเพิ่มเติม ของกระบอกไม้ไผ่ด้วย....และ เรากินกัน แบบว่า ...กลางดิน กลางทราย ได้บรรยากาศไปอีกแบบ...กินแบบนั้น ...อร่อยกว่านั่งกินโต๊ะนะครับ...
    ซึ่งเราเบื่อ  ๆแบบนั่งโต๊ะแล้ว...ไปนั่งกินแบบนั้น ...มัน ช่างมีความสุขเสียจริง ๆ ...ครับ.... เยี่ยม
แถวบ้านผมห่อใบตองแล้วเอาไปย่างครับ เรียกว่างบปลา ใส่ใบโหระพาด้วย น้ำลายหก

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6906 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 10:48:26 AM »

อยากสัมผัส เหอเป่ย  น้ำลายหกมั่งน๊อ น้ำลายหก

มันคืออะไรเหรอ...พี่โส....ผมยังไม่เคยรู้จักเลย.... อ๋อย
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #6907 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 10:48:42 AM »

วาว..............ออริจินอล..........เลย,,น่ะนั่นน่ะ.... ตกใจหน้าซีด
พูดไม่ชัด แต่สวยครับ เยี่ยม อิอิ

sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #6908 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 10:49:58 AM »

มันคืออะไรเหรอ...พี่โส....ผมยังไม่เคยรู้จักเลย.... อ๋อย
หมอบางคนมาจากจีนครับ แต่ผมว่าขาวเกินไปหน่อย ขาวเหมือนกระดาษใสๆน่ะครับ Grin

sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #6909 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 10:52:25 AM »

เอาปลาเทราท์มาทำปลากระบอกซะดีมั๊ง กิ๊วก๊าว

sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #6910 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 10:53:41 AM »

เอนหลังสักพักดีกว่า ปวดขาหน่อยๆ อ๋อย

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6911 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 10:54:32 AM »

พูดไม่ชัด แต่สวยครับ เยี่ยม อิอิ

ยอมรับครับ....สาวจากทางนู้น...เมื่อมาบ้านเรา...แต่งตัว แต่งหน้าทาปาก.....มันก็...เด็ก..ชั้นอินเตอร์ ตามสยามฯ บ้านเรานี่เอง.....ถ้าเป็นพวกไตลื้อยิ่งสื่อสารกันง่ายครับ....เพราะผมเองก็พอพูดได้....สื่อสารกันง่าย...อะไร ๆ มันก็ยิ่งง่ายไปหมดครับ.... ยิ้มีเลศนัย

หมอบางคนมาจากจีนครับ แต่ผมว่าขาวเกินไปหน่อย ขาวเหมือนกระดาษใสๆน่ะครับ Grin

จะว่าไปแล้วก็เยอะนะครับ...แถวนี้ก็พอสมควร...พูดจีนกันแซด..ไปหมด.... ยิ้มีเลศนัย

เอาปลาเทราท์มาทำปลากระบอกซะดีมั๊ง กิ๊วก๊าว

เออ...ดี ๆ ..น่าอร่อย... Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6912 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 10:57:25 AM »

พูดถึงกับข้าว..........หิวแล้ว...ไปหาข้าวกิน...ดีกว่าครับ..... น้ำลายหก
บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

หมูยอ..น่ากินป่ะ

« ตอบ #6913 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 10:58:29 AM »

กิน..แล้วก็เมา..เมาก็นอน...ตื่นมาก็ถอนต่อ...แหม...มันช่างมีฟามสุก..จริงๆ คิก คิก คิก คิก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6914 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 10:59:35 AM »

กิน..แล้วก็เมา..เมาก็นอน...ตื่นมาก็ถอนต่อ...แหม...มันช่างมีฟามสุก..จริงๆ คิก คิก คิก คิก

โหย................เหมือนผมเลยพี่..............ไปละครับ.   ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 458 459 460 [461] 462 463 464 ... 479
  พิมพ์