เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:27:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 604996 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2006, 09:23:53 PM »

Grin Grin Grin อยู่ พะเยาครับ

ยินดีต้อนฮับครับ....ว่าง ๆ ป๊ะกั๋นตี้เจียงฮายบ๋อครับ...หมู่ผมก๊ะว่าจะไปวันเสาร์ตี้จะถึงกั๋นนี้ครับ.....เจิญมาโตยกั๋นเน้อครับ... Grin
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #91 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 11:19:16 AM »

ตกไปหน้า2แล้ว จ้วยยกครับ เดียวท่านท้าวฯจะเซาะหากระทู้บ่ปะ

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #92 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 11:46:17 AM »

Grin Grin Grin อยู่ พะเยาครับ
สวัสดีครับ Grinชื่ออ่านว่า จะไดครับ Grin

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #93 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 12:09:32 PM »

ตกไปหน้า2แล้ว จ้วยยกครับ เดียวท่านท้าวฯจะเซาะหากระทู้บ่ปะ

ฮ่า ฮ่า...ยินดีหลายครับ....ช่วงนี้....งานยุ่ง ๆ ครับ...บ่ค่อยมีเวลา...มาตอบครับ......กะลังกิ๋นข้าวตอนแล้ว....วันนี้...แม่ละอ่อน แก๋งหยวกใส่ ไก่ครับ..บ่ได้กิ๋นเมินละ...ลำขนาดเลย... Grin
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #94 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 12:15:39 PM »

ตะเจ๊าผมกิ๋นยี่สกทอดครับ....ก้างนักแต้ว่า
เปิงอ้ายวีเปิ้นบอกต้องเอาไปลาบ....

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #95 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 12:37:55 PM »

สรุปว่า วันเสาร์นี้นัดกันกี่โมงครับ แล้วใครจะเอาเครื่องมือตัวไหนไปบ้างครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 01:52:57 PM »

เรื่อง     รวมพลคนรักปืน เชียงราย พะเยา และใกล้เคียง

เรียน     ท่านสมาชิกทุกท่าน ... Smiley

Grin..เนื่องด้วย.....ถึงเวลาอันสมควรในการพบปะกันในหมู่สมาชิก...ชาวเชียงราย พะเยา  และใกล้เคียง...มาถึงแล้ว..............กระผมในฐานะ สมาชิกคนหนึ่ง...ขอเป็นตัวแทน......ประสานงาน..ในการรวมพลครั้งนี้....ผมจึงขออนุญาตเสนอสมาชิกทุกท่านว่า......เห็นควร.นัดรวมพลสมาชิก   คนรักปืน เชียงราย พะเยา . ..วันเสาร์ที่ ๒ กันยายน ๒๕๔๙ นี้นะครับ....ณ...สนามยิงปืน .....สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย...เริ่มตั้งแต่เวลา ๑๓.๐๐ เป็นต้นไป.....ขอเชิญสมาชิกชาวเชียงราย พะเยา  และจังหวัดใกล้เคียง ไปพบปะ พูดคุย แลกเปลี่ยน สาระความรู้ และ บันเทิง กันนะครับ...ส่วนอุปกรณ์หรือเครื่องมือ ท่านผู้ใด สามารถนำไปได้มากน้อยเท่าใด...ก็ขอเชิญครับ...และน่ายินดีเป็นอย่างยิ่งครับ.....สำหรับที่คนมีบ้างไม่มีบ้างแบบผมจะได้ลูบ ๆ คลำ ๆ ครับ... Grin

ส่วนตัวผมก็มีแค่อย่างเดียวครับ...ยังไง..ต้องขอรบกวนท่านอาวุโสทั้งหลาย..ช่วยชี้แนะในโอกาสครั้งนี้และต่อไปด้วยครับ... Grin

จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบและพิจารณา....รวมพลกันต่อไป......

ด้วยความเคารพเป็นอย่างสูง

...เหน่ง... Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 02:03:22 PM »

อัพรายชื่อกันอีกรอบนะครับ...สำหรับ...รวมพล...คนเชียงราย พะเยา..วันเสาร์นี้.......ครับ.. Grin

๑. ผมเอง.
๒.ท่าน ภูชี้ฟ้า
๓.ท่าน COMBAT 85
๔. ท่าน Ecto
๕. ท่าน สีอำพัน
๖. ท่าน ต่าย
๗. ท่าน มดแดง
๘. ท่าน J.2 V-SAK.
๙. ท่าน day
๑๐. ท่าน  IronMan
๑๑. ท่าน papa.n

หากมีเพิ่มเติม...ก็สามารถเพิ่มได้ตลอดเวลานะครับ..... Grin
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #98 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 02:24:29 PM »

ผมรอยืนยันวันพฤหัส หรือวันศุกร์นะครับ จะเอา ลูกซอง เรฯ1100 ไปให้ลองกันครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #99 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 02:31:55 PM »

....ขอบคุณท่านสีอำพัน....ล่วงหน้าครับ.............. Grin
day<รักในหลวง>
อดีตคือบทเรียน ปัจจุบันคือข้อสอบ
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #100 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 03:30:37 PM »

ต้องขออภัยที่ยังไม่สะดวกไปด้วยครับ
เสาร์นี้ขอให้สนุกนะครับ 
Cheesyผมจะติดตามดูผลงานพี่ๆจากเวปครับ Cheesy Cheesy
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #101 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 03:47:31 PM »

ต้องขออภัยที่ยังไม่สะดวกไปด้วยครับ
เสาร์นี้ขอให้สนุกนะครับ
Cheesyผมจะติดตามดูผลงานพี่ๆจากเวปครับ Cheesy Cheesy

อ้าว....ทำไมละครับ......ไปเห็นหน้าเห็นตา  กันก็ยังดีนี่ครับ..... Grin
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #102 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 03:54:54 PM »

อยากไปครับ แต่คงอด Wink
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #103 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 03:55:54 PM »

อยากไปครับ แต่คงอด Wink

ไม่เป็นไรครับ...ว่าง  ๆ  ก็เชิญครับ........ยินดีต้อนรับเสมอครับ..... Wink
หนานปั๋น
Hero Member

คะแนน 33

« ตอบ #104 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 03:56:35 PM »

ถ้าจะม่วนครับ
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 479
  พิมพ์