เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:25:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 605054 ครั้ง)
ต่าย-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #105 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 04:04:55 PM »

ถูกใจผมจริง ๆ คับ วันเสาร์ เพราะผมมักจะมีงานต้องไปต่างอำเภอวันอาทิตย์คับ  เอ...วันเสาร์เอาเวลากี่โมงดีคับ ภาคเช้าหรือภาคบ่ายคับ แต่........ภาคค่ำระวังหน่อยนะคับเดี่ยวมาโดนคับ Grin สงสัยว่า ผบ.ที่บ้านจะต้องติดรถไปด้วยแน่ ๆ คับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
Ch@i-Yo.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #106 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 08:11:32 PM »

โทรศัพท์เสียหลายวัน เกือบลงแดง  วันเสาร์นี้นัดหมอฟันไว้ แต่ถ้าเสร็จก่อนเที่ยง จะแวะไปครับ. ถ้าลูก 9 มม. ขาดคงเอา กล้องถ่ายรูปไปยิงแทนครับ  Grin

" Forgive your enemies  but  never forget their names "... J.F.K. ...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 08:28:18 PM »

....วันเสาร์ ตอบบ่ายครับ...ตั้งแต่บ่ายโมงเป็นต้นไปครับ.....ข่าวดี.....สำหรับท่านที่ไปนะครับ.....ผมเตรียม วีซีดี  เกี่ยวกับเรื่องว่าด้วย "อาวุธปืน" ไปแจกให้ด้วย  งานนี้ ฟรี ครับ.   สำหรับคอปืนโดยเฉพาะ  ย้ำว่าสำหรับท่านที่ไปเท่านั้นนะครับ.....จะเตรียมไป ๑๐ ชุด ครับ...เพราะฉะนั้น ๑๐ ท่านแรกที่ไป ก็จะได้ก่อนครับ... Grin
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #108 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 11:20:04 PM »

...วันเสาร์ว่างครับ..ผมขอยืนยันว่าไปแน่ครับ...จะไปรอเอาวีซีดีคนแรกเลยครับ.. Grin

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #109 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2006, 05:35:34 AM »

เสียดาย เสาร์ผมทำงานครับ ยังงัยก็จะขอเอาใจช่วย... รอดูรูปครับ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #110 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2006, 06:05:28 AM »

...วันเสาร์ว่างครับ..ผมขอยืนยันว่าไปแน่ครับ...จะไปรอเอาวีซีดีคนแรกเลยครับ.. Grin

สำหรับ...อ้ายภูชี้ฟ้านี้....ขอค่าแลกเปลี่ยนเป๋น..หนึ่งเมาเน้อ............ Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #111 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2006, 06:07:21 AM »

เสียดาย เสาร์ผมทำงานครับ ยังงัยก็จะขอเอาใจช่วย... รอดูรูปครับ

.หวัดดีครับ...ตื่นเจ้าน้อครับ......ครั้งนี้บ่ได้ไปก่ะบ่อเป๋นหยังครับผม....ไว้โอกาสหน้าค่อยปีกั๋นก่ะได้ครับ....หมู่ผมไปทุกเดือนอยู่แล้ครับ... Grin
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #112 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2006, 08:50:13 AM »

สำหรับ...อ้ายภูชี้ฟ้านี้....ขอค่าแลกเปลี่ยนเป๋น..หนึ่งเมาเน้อ............ Grin
..ได้เลยครับอ้ายท้าวสิงห์คำ.....มีข้อแม้ว่าต้องมากินบ้านผมหนาครับ...บ่อเมา..เมียบ่อตวย...ห้ามกลับ.. Grin

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #113 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2006, 09:21:55 AM »

..ได้เลยครับอ้ายท้าวสิงห์คำ.....มีข้อแม้ว่าต้องมากินบ้านผมหนาครับ...บ่อเมา..เมียบ่อตวย...ห้ามกลับ.. Grin

ผมบ่ได้กั๋วหนาเมีย....แต่เมียสั่งหื้อกิ๋นได้ก้า...ตี้บ้านผมตี้เดว.....ห้ามไปกิ๋นบ้านคนอื่น......... โดนชก
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #114 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2006, 09:29:13 AM »

ผมบ่ได้กั๋วหนาเมีย....แต่เมียสั่งหื้อกิ๋นได้ก้า...ตี้บ้านผมตี้เดว.....ห้ามไปกิ๋นบ้านคนอื่น......... โดนชก
สงสัยโดนขีดรัศมี ไปต่อได้ แต่ห้ามเกิน รัศมี ๑๐ เมตร :Smiley Grin Grin Grin
DRROM
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #115 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2006, 09:29:26 AM »

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #116 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2006, 10:40:00 AM »

ถ้าจะม่วนครับ

มาแอ่วก่าครับ............อ้ายหนาน..ปั๋น..ครับ....... Grin

ต๋อนนี้มีท่านสมาชิก.....ได้แสดงตั๋วตี้ว่าจะมาในวันเสาร์นี้....หนาครับ...ดังนี้ครับ... Grin

๑. ผมเอง.
๒.ท่าน ภูชี้ฟ้า
๓.ท่าน COMBAT 85
๔. ท่าน สีอำพัน
๕. ท่าน ต่าย

สมาชิกท่านอื่น ว่าจะไดพ่องครับ......ตกลงป๊ะกั๋นวันเสาร์เน้อครับ...เวลา ตั้งแต่ บ่ายโมงเป๋นต้นไปครับ...ผมก๊ะว่า กิ๋นข้าวตอนแล้วก่ะขับรถออกบ้านไป....ถึงสนามก่ะคงประมาณ  บ่ายโมง..กึ่งครับ.... Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #117 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2006, 10:53:48 AM »

สงสัยโดนขีดรัศมี ไปต่อได้ แต่ห้ามเกิน รัศมี ๑๐ เมตร :Smiley Grin Grin Grin
อ้างถึง

ว๊าย.....ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกค้าบ...........แต่ต้องได้รับอนุญาตก่อน............... เยาะเย้ย
tanapa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #118 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2006, 10:56:01 AM »

เสียดายขะนาด พอดีนัดช่างไปเอาเครื่องเฮือตี้ลำปางครับ ไว้โอกาสหน้าเน้อครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #119 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2006, 11:55:31 AM »

เสียดายขะนาด พอดีนัดช่างไปเอาเครื่องเฮือตี้ลำปางครับ ไว้โอกาสหน้าเน้อครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บ่เป๋นหยังครับ.....โอกาสหน้าก่ะว่ากั๋นใหม่ครับ........บ่แน่ครับ...หนาวนี้...เฮาอาจจะนัดรวมพลกั๋นครั้งใหญ่ของภาคเหนือเลยดีก่อครับ.....รวมหมดเลย... Grin
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 479
  พิมพ์