เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:29:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 605092 ครั้ง)
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #120 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2006, 01:41:24 PM »

ดูฟ้าฝน ก็ชักจะไม่เป็นใจนะครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #121 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2006, 03:05:31 PM »

..ไม่เป็นไรครับ..ฟ้าฝน......มิอาจเป็นอุปสรรคขวางกั้นได้....ผมกะว่า..จะเอาสมุดหน้าเหลือง  ชุบน้ำ..ตอนนี้เตรียมได้ สามเล่ม...ว่าจะเอาไปลองยิงทดสอบความแรงของกระสุนดูด้วย...ไม่รู้ว่า...ทางสนามจะให้ลองหรือเปล่าครับ.....
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #122 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2006, 03:18:33 PM »

ถ่ายฮูปมาผ่อมากอยกั๋นพ้องเน่อ ท่านท้าวฯ หัวเราะร่าน้ำตาริน

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #123 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2006, 06:44:17 PM »

ถ่ายฮูปมาผ่อมากอยกั๋นพ้องเน่อ ท่านท้าวฯ หัวเราะร่าน้ำตาริน

สงสัยต้องพก..ผบทบ...ไปตวย...ครับ...เพราะเดว...ผมไปถึงคง...เมาก้า...เล่นของเล่นของคนอื่น    กั๋วจะลืมถ่ายฮูปเหีย...บ่ดาย... Grin
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #124 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2006, 10:01:26 AM »

สงสัยต้องพก..ผบทบ...ไปตวย...ครับ...เพราะเดว...ผมไปถึงคง...เมาก้า...เล่นของเล่นของคนอื่น    กั๋วจะลืมถ่ายฮูปเหีย...บ่ดาย... Grin
..ท่านท้าวสิงห์คำเอา ผบทบ.ไปตวยกะครับ..ท่าทางท่านจะได้กลับบ้านก่อนกำหนดแน่นอนเลยครับท่าน... Grin

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #125 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2006, 11:23:24 AM »

..ท่านท้าวสิงห์คำเอา ผบทบ.ไปตวยกะครับ..ท่าทางท่านจะได้กลับบ้านก่อนกำหนดแน่นอนเลยครับท่าน... Grin
ผมว่าไปตวยจะอี้ก่ดีครับ  Winkตึงมะไปไหนไกล๋ตา Grin Grin Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #126 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2006, 12:37:09 PM »

..แบบเปิ้นฮ้องว่า...อยู่ในโอวาท...ครับ....อ้ายเอ๋....ผบทบ...ท่านภูชี้ฟ้า...นั่นเน๊าะครับ....สวกขนาด..เลย...เวลาผมจวนไปสนาม...ต้องคอยหลบ สายต๋า...ผบทบ..ท่านก่อน... Grin
COMBAT 85
ทำความดีเป็นศรีแก่ตน.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

จงทำแต่ความดี เพื่อเป็นมงคลชีวิต.

« ตอบ #127 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2006, 08:14:59 PM »

cแล้วจะแวะไป ตวย พวกเราไปกันให้มากคน ได้ข่าวว่าท่าน ท้าวฯ มีของดีฝากทุกคนครับ Smiley

รู้รัก สามัคคี ทำความดีเพื่อประเทศไทย.
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #128 เมื่อ: กันยายน 01, 2006, 11:59:51 AM »

ยกครับ ผมเองยังไม่ยืนยันนะครับ แฟนย้ายร้านใหม่ ถ้าเสร็จทันตอนเช้า บ่ายเจอกันครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #129 เมื่อ: กันยายน 01, 2006, 01:28:28 PM »

วันพูกแล้วน่อ Grin Grin Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #130 เมื่อ: กันยายน 01, 2006, 01:38:59 PM »

พรุ่งนี้แน่นอนครับ.....เริ่มตั้งแต่ บ่ายโมงไป.....ดู ๆ แล้ว..น่าจะมีไป...ประมาณ ๕ คน..ครับ.(เตรียมแผ่นวีซีดีไป ๑๐ แผ่น)  ...ผมจะอยู่ที่สนามจนถึง...ห้าโมงเย็น....เพราะสนามปิด พอดี..ครับ.....ยังไง...ก็เชิญนะครับ...ท่านใดที่ว่าง.  ก็ขอเชิญครับ....เพราะครั้งหน้า...ก็อีกหนึ่งเดือนครับ.... Grin
Ch@i-Yo.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #131 เมื่อ: กันยายน 02, 2006, 08:49:49 PM »

รายงานผลด้วยภาพ แต่ไม่มีภาพเป้า และกลุ่มกระสุน เนื่องจากผมทำลายหลักฐานร่วมกับท่านสีอำพันแร้วววววววว.

" Forgive your enemies  but  never forget their names "... J.F.K. ...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #132 เมื่อ: กันยายน 02, 2006, 08:50:11 PM »

Grin..สวัสดีครับ....และแล้ว...การรวมพลครั้งแรกของพวกเราชาวเชียงราย พะเยา ก็ได้เริ่มขึ้น..อาจจะตะกุกตะกักไปบ้างนะครับ....แต่ก็เป็นที่น่ายินดี...ว่าเราเริ่มกันได้ค่อนข้างสวยงาม....ครับ...พลพรรค อาจจะน้อยไปหน่อยแต่อัดแน่นด้วยคุณภาพ...(นี่ยอตัวเองก็เป็นแฮะ)  โดยเฉพาะพี่ ๆ ได้นำของเล่นแปลกใหม่สำหรับกระผมไปให้ได้เล่นกันอย่างจุใจ...ผมเองก็ชอบเสียด้วย...โดยเฉพาะ ปืนยืม ลูกขอ ....ปืนตัวเอง..ยิงแค่นัดเดียว..นอกนั้น..ของคนอื่นล้วน ๆ .... Grin  ผมตามเก็บภาพมาได้นิดหน่อยครับ...เพราะมัวแต่...จับโน่นหยิบนี่....มือยุ่งเป็นระวิง...ก็เลยได้ไม่มากครับ..ต้องขออภัยทุก ๆ ท่าน ด้วยครับ... Wink

ภาพสนามตอนไปครั้งแรกอันเงียบสงบ

รวม...ของเล่น..
Ch@i-Yo.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #133 เมื่อ: กันยายน 02, 2006, 08:51:57 PM »

สาธิตการใช้ลูกซอง แต่คนสาธิต กลับม่ายยิง..

" Forgive your enemies  but  never forget their names "... J.F.K. ...
Ch@i-Yo.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #134 เมื่อ: กันยายน 02, 2006, 08:53:28 PM »

กระทู้ชนกัน ..เชิญท้าวท่านก่อน อูย.... เชิญท่านท้าวก่อนขอรับ..  Grin

หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 479
  พิมพ์