เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 07:33:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 605185 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 10:55:56 AM »

Cheesyฮ่า ๆ....อันเรื่องเปื๋องลูกนี่แน่นอนครับ....แต่กึ๊ดผ่อแล้วก่ะยังดีกว่า....๙ ม.ม. ตั๋วนี้ของผมครับ..เพราะราคาต่อลูกถูกกว่า...นัก.....แบบอ้าย กาสะลอง เดือนละสิบกว่ากล่อง นี่...ก่ะนักเหมือนกันน้อครับ...ผมคงบ่ถึงขนาดนั้นครับ....เดว...จะเข้าบ้านบ่ได้แน่...ๆ .... ครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #166 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 11:03:41 AM »

พึ่งได้เข้าเน็ตครับ  ต้องขอโทษทุกท่านด้วยครับ ที่รีบกลับ ผบ.ทบ.แก ก้าย บิ๊กซีขนาด เพราะต้องรบ
กับลูกสองคน เอาไว้คราวหน้าครับ หาโอกาสดีๆ เกรงใจผู้ใช้สนามท่านอื่น ที่พวกเราไปรบกวน ยิ่ง ยิงลูกซอง
สนามแตกเลย   Grin Grin Grin มันดีไหมครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #167 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 11:06:54 AM »

ท่านท้าวฯ ผมหนับหนุน 10/22 ครับ คราวหน้า ถ้าปืนผมแปลงโฉมเสร็จจะเอาไปให้ลองประกบกับของคุณมดแดงครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 11:21:26 AM »

ขอบคุณอาจารย์สีอำพันมากครับ...เกิดมาเพิ่งเคยยิงครับ..ลูกซองออโต  ...บอกได้ว่ามันส์ มากครับ... เดี๋ยวอีกหนึ่งเดือนครั้งหน้า...วางแผนกันใหม่...ผบทบ. อาจจะเก็บไว้บ้าน...อิ อิ ..... วันนั้นมีโอกาส ไปนั่งจิบเบียร์นิดหน่อยกับ ท่าน คอมแบท และ ท่านภูชี้ฟ้า และได้มีโอกาสต้อนรับ  อาจารย์โด่ง ซึ่งรีบมาและรีบไป  เพราะ..ต้องมีภาระ รับผิดชอบอันหนักหน่วง....ก็เลยมีเวลาคุยกันได้ไม่มาก  ... โอกาสหน้าว่ากันใหม่ครับ.. Grin
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #169 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 11:23:23 AM »

ขอบคุณอาจารย์สีอำพันมากครับ...เกิดมาเพิ่งเคยยิงครับ..ลูกซองออโต ...บอกได้ว่ามันส์ มากครับ... เดี๋ยวอีกหนึ่งเดือนครั้งหน้า...วางแผนกันใหม่...ผบทบ. อาจจะเก็บไว้บ้าน...อิ อิ ..... วันนั้นมีโอกาส ไปนั่งจิบเบียร์นิดหน่อยกับ ท่าน คอมแบท และ ท่านภูชี้ฟ้า และได้มีโอกาสต้อนรับ อาจารย์โด่ง ซึ่งรีบมาและรีบไป เพราะ..ต้องมีภาระ รับผิดชอบอันหนักหน่วง....ก็เลยมีเวลาคุยกันได้ไม่มาก ... โอกาสหน้าว่ากันใหม่ครับ.. Grin
ตกใจ.........................แม่คุณโทรมาตามครับ...................ไปถึงรถหน้าบึ้งเลย จูบบบบ....................อันตรายจริงๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน.............โอกาศหน้าต้องฉายเดี่ยวครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ต่าย-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #170 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 11:26:49 AM »

พึ่งได้เข้าเน็ตครับ ต้องขอโทษทุกท่านด้วยครับ ที่รีบกลับ ผบ.ทบ.แก ก้าย บิ๊กซีขนาด เพราะต้องรบ
กับลูกสองคน เอาไว้คราวหน้าครับ หาโอกาสดีๆ เกรงใจผู้ใช้สนามท่านอื่น ที่พวกเราไปรบกวน ยิ่ง ยิงลูกซอง
สนามแตกเลย Grin Grin Grin มันดีไหมครับ

ผมเลยต้องตกเป็นผู้ต้องหาร่วมเลยครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #171 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 11:39:09 AM »

พึ่งได้เข้าเน็ตครับ ต้องขอโทษทุกท่านด้วยครับ ที่รีบกลับ ผบ.ทบ.แก ก้าย บิ๊กซีขนาด เพราะต้องรบ
สนามแตกเลย Grin Grin Grin มันดีไหมครับ

ผมเลยต้องตกเป็นผู้ต้องหาร่วมเลยครับ

โดนชก โดนชก โดนชก  ไม่เป็นไร เคลียร์แล้ว ตบ...................จูบ   ตบ...................จูบ  ตบ...................จูบ
เขาตบ ผมจูบนะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   
คราวหน้า ผมว่าพาแม่บ้านไปร่วมกันหมดดีไหมครับ เขาจะได้เสวนากันด้วย หรือใครอยากยิงด้วยก็เอา
จะได้ไม่เหงา

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #172 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 12:04:28 PM »

....เท่าที่อ่านมา....ผบทบ. .....แต่ละท่าน....ก็ท่าจะ...ใจดี ๆ ....กันทั้งน้าน..นะครับ.....ดีใจครับ....ที่ได้พบกับ....ครอบครัวอันอบอุ่นเช่นกัน...ครับ Grin
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #173 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 12:12:08 PM »

ตกใจ.........................แม่คุณโทรมาตามครับ...................ไปถึงรถหน้าบึ้งเลย จูบบบบ....................อันตรายจริงๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน.............โอกาศหน้าต้องฉายเดี่ยวครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
  Grin Grin Grin
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #174 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 03:10:18 PM »

...ผมเห็นด้วยครับ พาแม่บ้านไปร่วมสังสรรค์กันครับ...เว้นแม่บ้านของผมนะครับ..เดี๋ยววงแตก..ด้วยความเคารพ..(ผมขอฉายเดียวดีกว่าครับ)

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 03:42:18 PM »

ฝากบอกภรรยาท่านสมาชิกด้วยครับ ผมขอแนะนำอาหารง่ายๆจานแรกสำหรับสามี
จานแรกที่คิดได้นะครับ  ยำปลอกกระสุนปืนรวมมิตร วิธีการทำและส่วนประกอบ คุณเธอคงพอเข้าใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #176 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 04:06:11 PM »

ฝากบอกภรรยาท่านสมาชิกด้วยครับ ผมขอแนะนำอาหารง่ายๆจานแรกสำหรับสามี
จานแรกที่คิดได้นะครับ ยำปลอกกระสุนปืนรวมมิตร วิธีการทำและส่วนประกอบ คุณเธอคงพอเข้าใจ

อาหารจานนี้ก็หวั่นๆ อยู่ครับ ยิ่งปลอกเขียวปลอกแดงแถมยาวด้วยนี้คงอร่อย พิลึกครับ โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก

Supreeda
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 36

อิ่มเดียว หลับเดียว

« ตอบ #177 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 07:47:55 PM »

เกือบลืม..แนะนำตัวครับ...จากซ้ายมือ.. ผมเอง ท่านCOMBAT 85 ท่านมดแดง ท่านสีอำพัน ท่านต่าย ท่านภูชี้ฟ้า .......สังเกตว่า...หน้าตาดีหล่อกันทุกคนครับ... โดนชก Grin

หมดแล้วครับ...สำหรับผม..เดี๋ยวรอที่ท่าน มดแดง  กับท่านภูชี้ฟ้าอีกครับ...ขอขอบคุณครับ... เดี๋ยวรวมพลครั้งหน้า...คาดว่าน่าจะ...ครึกครื้นกว่าครั้งนี้ครับ...เพราะครั้งนี้แต่ละท่าน...พอถึงเวลา ... สี่โมง...ก็ถูก ผบทบ. ตามตัวกันเพียบครับ.....นัดอาจารย์โด่งไว้...ก็ไม่ทัน....เลยไปเจอกันที่ บิ๊กซี....อาจารย์โด่งรีบไปรีบกลับครับ...หมดเบียร์แค่เหยือกเดียว....ขอบคุณอาจารย์โด่งอีกครั้งครับ...Grin

ไม่ได้เจอจารย์อ๊อด(สีอำพัน)แค่8-9ปี เปลี่ยนไปเยอะนะครับอาจารย์

เป็นคนต้องมีน้ำใจ  เป็นคนไทยต้องรักชาติ  มีอำนาจต้องเป็นธรรม
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #178 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 08:13:58 PM »

......โอกาสหน้าเราจะไม่ยอมพลาด นั่งจิบเบียร์เชียร์ก็ยังดี....แฮ่...แฮ่....กลัวเสียงปืนอ่ะครับ.....

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
Ch@i-Yo.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #179 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 08:41:40 PM »

อ้างถึง ท้าวสิงห์คำ
กะว่า...ปี๋หน้า...จะรวมตั๋วกั๋นไปหลังวัง....เอามาคนละกระบอกครับ....ปี๋นี้...เก็บตังค์ไว้ก่อนกะว่า ตึงตั๋วปื๋น.. แม็กกล้วยหอม  เอามอกอี้ก่อน...งบประมาณ สองหมื่นกล๋าง ๆ น่าจะปอ.....เดว ... รวมพลครั้งหน้า รบก๋วนอ้ายมดแดง เอาไปแห๋มกำเน้อครับ...เดว ผมจะเป๋นลูกเองครับ... Grin
อ้างถึง

ไ้ด้เลยคับ..คราวหน้าต้องลอง 50 เมตร ศูนย์เปิด แล้วจะทึ่งในความแม่นของน้องรู เบ้อ .. Grin  ยิ่งซื้อหลายกระบอกน่าจะรองได้อีกนีดหน่อยย..ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2006, 08:54:43 PM โดย มดแดง » บันทึกการเข้า

" Forgive your enemies  but  never forget their names "... J.F.K. ...
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 ... 479
  พิมพ์